[Văn 7]-Bài viết số 3 - Văn biểu cảm

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchualolem_b

bài viết số 3 làm lâu rồi mà còn tranh cãi nhiều thế, văn mẫu hay do mình làm khác nhau nhìêu,còn về việc post lên tham khảo hay k tùy từng ng, có ng chép nguyên si vào mà k cần nghĩ, ng thì chỉ xem ý để rút kinh nghiệm,tốt nhất cứ gợi ý cho các bn ấy, còn làm đc hay k nữa là ở khả năng, chứ làm giúp hòai sau này đi thi làm sao tự làm đc.Mà ở đây k ai hơn ai cả, đều là học sinh mà thôi, xét ra chúng ta k bằng ai đâu, đừng quá bắt bẻ nhau thế.

H

hoc_nua_hoc_mai

cac ban oi co giao cua m` lai ra de bai viet so 3 la cam nghi ve me cua em
ban nao co bai hay cho m` tham khao voi nha
m` hoi kem ve van bieu cam a`

S

seagirl_41119

Bạn ơi,trong diễn đàn có nhiều bài hay lắm.Bạn tìm mà tham khảo nha.Post đi post lại mệt lắm.
Biểu cảm về mẹ có nhiều đấy

C

catinh_cute

người than đó mí bạn ơi,đừng làm vè thày co giáohay bạn bè ,o lại gióng tui bị điem kém.nhièu thay co o cong nhạn thày co va bạn bè đc xep lam nguòi than đau.@=@.CHÚC CÁC BẠN LÀM BÀI TÓT''

C

congchualolem_b

bn nè, đây là diễn đàn k phải nơi để chat đề nghị bn viết lại cho rõ ràng , phần khác đề nghị bn k spam ở đây

P

pechanh_dethuong

biểu cảm là xúât phát từ tâm hồn, bn nghĩ sao thì nói vậy, cứ để dòng cảm xúc trôi đi và đưa tâm hồn mình cảm nhận

C

congchualolem_b

bn nè, đề nghị bn viết có dấu đồng thời viết bài đúng nội dung của topic ,để tâm sự bn có thể vào nhật kí online còn đây là box Văn chỉ bàn về văn mà thôi, mong bn rút kinh nghiệm lần sau nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom