♥ zin ngố ♥ thay lời mún nói zô koi đừng kười

S

saodoingoi_baby2000

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vào 1 trưa nắng vỡ đầu , khoảng năm một ngan` chín trăm hui` đóa ,ummmm muk ai nhớ(đang vjk hem lẽ lấy giấy khai sinh ra koai ) có 1 em pé thiên thần ra đời .Nó nhe răng ra cươi` với bác sĩ ,bác sĩ khóc ,ba mẹ nó sợ quá khóc.Nói chung là sự ra đời được tóm lại như thía.>:)

Pé tên : CẩM Tú (mún giấu kái bí mật này ne`,sợ nhìu người bắt wa TQ thử máu thì đau lem', mình là giọt máu cuối cùng của nàng Tây Thi ) :\">
Ya`huuuuu' : Đừng hỏi mình ,mình thích thì mình tự add thia' thuj ,còn add mình thì đừng cóa hỏi mình là ai ,ở đâu? Nếu không biết thì đừng cóa add (Không là mình biến thành thiên thần đóa,nhịm vụ thiên thần của mình: GỢI Ý cái chết nào cho đẹp rùi báo cáo vs devil có khách hàng đăng kí dịch vụ nhanh ,âm phủ sẽ trả lương hậu hỉnh cho mình bởi zậy suy nghĩ trước khi add nha')

Alo' :19001561 nhấn phím 1 để tham gia trò chơi hugo ,phím 2 để được hướng dẫn thêm

Ngày thôi nôi : 17/6 Tuy có trí nhớ rất tệ T_T,nhưng đến sinh nhật mình ai muk không tặng hoặc quà giá trị dưới 200k la` mình lấy tờ giấy ra liệt kê ùi làm hình nộm ,lấy kim đâm từng người.heheL-)

Măm măm iu thix :mì vịt tiềm (Ực ực) bò lúc lắc ,bò xào ,bo` đủ món ,gà đủ ,',kem ,banh' plan .Ngoài ra , mấy món khác ko thjx hay không biết là zì miễn thơm phưng phức ,măm dc la` măm.

Ực ỰC :máu (giỡn thui,cai ùi ),sữa fresh ,tra` xanh ,nước khoáng (nói chung phải lạnh ,không lạnh thì không uống lun ,giữ lại uống 1 một mình lun i )

SỞ thjx : ăn ,ngủ ,coi phim ,nghe nhạc , game , đọc truyện ,bi giờ nâng cao lên tiểu thuyết ùi ,nói chung mí kái đó bổ trợ cho dễ ngủ and có sức măm nhìu thoai.

Chiều cao :1m45=> suy ra em nó mỏng manh íu đuối ,nó có chọc thì đừng la ,oánh nó tụi nghịp!jit nó đi!(lưu ý: xìtrum ko nên uông sữa=>làm cho chúng ta tuổi thân nhìu hơn=>bằng chứng:có cao được xen nào đâu=>bõ giấc mơ hàng không T_T)

Màu sắc : đen ,trắng ,đỏ (trang phục :có 1 số cho thêm gam màu nóng :vàng ,cam,h0ng`*^^*)

Ưu điểm : đó là sự tiềm ẩn (càng tìm thì càng ẩn ) nên tạm thời chưa thể xác nhận được hình dạng của cái gọi là ưu điểm ,có khả năng ngủ từ 18h tối đến 1 giờ trưa hum saU ,cóa gọi là ưu điểm ko ta?!!

Nhược điểm : lười hậu đậu , có khả năng phá hoại : rớt chén dĩa ,làm bể li, rớt gương khoảng 2 lần 1 tuần thoai ha`.,vvv,...vvv,....dễ cáu +dễ tha thứ(uất!dễ bị dụ)

Mẫu người lí tưởng : giọng nói ấm , ,vui tính ,tri thức cao

Người dễ gây ân tượng : nụ cười,trắng ,tóc ,vẫn là giọng nói ( níu có thể thì hat hay lun ),đôi mắt biết nói ,có 1 trong những điều này thoai là ok,còn có hjt' thì dọn nhà lên mẫu người lí tưởng hihi

Ghét người : dối trá ,v..v..v..ko tốt là ghét

lover : Nguyễn Văn ĐẠT :x

Ước mơ :chồng giàu ,mình giàu, con giàu ,bạn nghèo

giỡn thui ,chứ nhắm mắt cầu trời lạy phật thì mong cho bạn bè ,cho gia đình được zui zẽ happy,cho những em pé + người già đều có nhà ,có người chăm sóc,còn thanh niên thì miễn,ước mơ thầm kín là mình ước mình có thễ bay hóng gió cho mát ,cho tự do

Thể thao :cầu lông ,cờ vua ,bóng rổ(thjx ngắm người ta chơi *^^*)thứ duy nhứt cóa thể chơy đc NHẢY Dây:-<

Tính tinh` bản thân : không ở dưới đất như người ta ,lúc dữ lúc hiền ,lúc zui lúc cáu,luc xấu lúc tốt .Tóm lại : có bệnh ma` giấu ~X(

Châm ngôn : ''Sống trong đời sống cần có 1 tấm lòng ,để làm gì em biết không?..................để gió cuốn đi ,để gió cuốn đi '' zậy có làm chi?!!!(xin giải đáp:có để quảng cáo sữa :cột zo bong bóng cho bay lên cho các em bé khác uống,tò mò nên bản thân cột hộp sữa zo cho bay thử ,nó bay được 2m...oạch!vướn dây điện ="=)thjx Trịnh Công Sơn ở chỗ đóa đóa!

My falmily : 5 người: papa , mama , anh e(đẹp trak lém ak nhoa)+e;;)

Dạo này rất là rãnh ,bỏ học ùi nên thía i' ,thôm cảm TỰ KĨ muk Kấm gọi cho bệnh viện gần nhà nha'!!!!cắn chết à!Khó khăn lem' mới trốn ra được !!!!!!!!!!!!! NEVER GIVE UP SỐNG CHẬM LẠI NGHĨ KHÁC ĐI VÀ IU THƯƠNG NHÌU HƠN *

m0ng sẽ có thể đạt đến đỉnh cao của sự tu hành như zậy!="=

Top Bottom