Nhật ký Chỉ đơn giản là nhật ký của tôi.

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
[17/11/2018] Sinh hoạt của CLB Toán học - Ôn tập hình học 10 chương I - Sẽ mãi nhớ ngày này :<
Tớ cảm thấy mình thật là yếu đuối cậu à... Thật sự... Lúc ấy khoảng hơn 15h, buổi sinh hoạt sắp bắt đầu... Tớ cố đi thật sớm, dành lấy chỗ gần sân khấu nhất, không chói nắng và quan trọng nhất là... được nhìn thấy cậu rõ nhất <3 Đến thứ 7 thì cậu lại đổi cặp...
Tớ loay hoay tìm cậu giữa hơn 400 học sinh... Khó lắm... Sau khi tìm được chỗ ngồi rồi thì tớ chợt thấy cậu, ngồi ngang bàn với tớ... ^^ Cơ mà ngồi ngoài cậu có 2, 3 bạn gì đấy nên tớ không nhìn thấy cậu rõ được... Tớ lùi về sau 1 bàn... :D Bên cạnh cậu, là ai kia, tớ biết mặt chứ không biết tên...:< Bạn cùng lớp, hay cr cậu, hay cậu ấy cr cậu...:< Tớ nghĩ vẩn vơ mãi,... tớ có là gì của cậu đâu chứ... Tớ đang ghen sao...:<< Tớ không rõ nữa... Tớ ước gì là tớ, chỉ mỗi mình tớ ngồi ở đó cùng cậu... :< Nhưng mà... Ai đó khuyên tớ gì đi...:<<
Phần khởi động do bạn #N lớp tớ dẫn, trò chơi không hấp dẫn lắm nhưng mà phần phạt người chơi thua thì cực kỳ... Nói sao nhỉ... Tớ đã bỏ lỡ cơ hội cực kỳ tốt để bày tò với cậu... Ai bị phạt sẽ phải nói lời tỏ tình, đơn giản nhất là nói "Tớ thích cậu! <3" Đấy...:<< Phải chi tớ biết trước thì tớ đã cố tình thua rồi...:<< Tớ sẽ bày tỏ với cậu, thật tình cảm, ấm áp, ngọt ngào, để cậu chấp nhận tớ...:<< Cảm xúc ấy, những câu hỏi, những suy nghĩ vẩn vơ ấy cứ đeo bám mãi trong tâm trí tớ từ lúc ấy đến tận bây giờ...Phải chăng tớ đã dành nhiều tình cảm cho cậu hơn tớ từng nghĩ...?
Tớ sẽ không nói nhiều về buổi sinh hoạt đâu, nó đơn giản chỉ là ôn tập kiến thức và thi đua trả lời trắc nghiệm, tự luận về các câu hỏi thôi...
À tớ cũng ấn tượng với cậu, #XA và 1 cậu tớ chưa biết tên ^^
-
Hôm nay tớ biết điểm tháng 9 - 10 :<< Tớ được 8,8, xếp hạng 6...:<< May là tớ không bị khống chế môn nào nên được HSG...:<< Vẫn cảm thấy chưa hài lòng, phải cố gắng hơn...:<< Cơ mà thế cũng tạm ổn... Có nhiều bạn bị khống chế AV và cả GDQP-AN. Lớp tớ có cả HS khá, trung bình và yếu...:<<
-
Tặng cô chủ nhiệm một bó hoa và quà...chụp 1 tấm hình tập thể... Được 5 viên kẹo...
Hết...:<

• Like
Reactions: phuongdaitt1

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[19/11/2018]
Cậu có biết không... Khi cậu đeo kính thì cậu còn dễ thương hơn gấp nhiều lần luôn ý ^^ Thế thôi :D

• Like
Reactions: Akabane Yuii

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
  • Like
Reactions: hip2608

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[19/11/2018]
Gửi #cfs225 <3
Tớ đây – đầu đinh chạy xe màu xanh đây ^^ Thứ lỗi cho tớ vì tớ phản hồi chậm nha... ~~ Vì nhiều lý do lắm, tớ đã suy nghĩ rất nhiều và cuối cùng ngồi viết confession này đây :D Tớ ghét cảm giác chờ đợi nên tớ quyết định tự đăng, mong cậu sẽ thấy ^^ Cậu có biết không, mấy ngày nay tớ luôn suy nghĩ, liệu cậu là ai, học lớp nào, liệu tớ có quen chưa nhỉ...? ^^ Tớ chỉ sợ là ai đó troll mình hoặc đơn giản là nhầm người rồi :< Aaaaaa, tớ tò mò muốn biết cậu là ai quá... Nhân dịp này thì mình làm quen đi ha ^^ Hôm nào cậu ib cho tớ hay gặp tớ ở đâu đó thì bảo tớ nhé, tớ cứ tò mò suốt ý :D Tớ đợi cậu ở trước cửa lớp tớ nhé, được chứ? ^^ À mà cậu nè, cậu có chung đường với tớ thì cho tớ đi nhờ với nha... ^^ Trời cũng dần lạnh rồi...Cậu nhớ giữ ấm nha... Đừng để bệnh giống tớ...:<
Mong cậu mau phản hồi tớ nha! ^^
Đợi chị Sóc lâu quá, tớ đợi không được nên tự đăng vào #cfs225 luôn :D Mong là cậu sẽ thấy vì confession hơi chìm rồi :<
Quyết tìm được cậu ^^

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[19/11/2018]
Avatar mới nhằm đổi không khí đó mà :D Ảnh từ lúc đi Phú Quốc đấy, giờ mới đổi :p

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Last edited:
  • Like
Reactions: hip2608

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[20/11/2018]
Nhân dịp 20/11 - Ngày Nhà giáo Việt Nam, em xin gửi đến quý thầy cô giáo những lời chúc tốt đẹp và chân thành nhất. Thầy cô đã có công dạy dỗ, chỉ bảo chúng em không cả về tri thức mà còn về cách sống, cách trở thành người tốt cho xã hội. Thầy cô - những người lái đò thầm lặng đã đưa không biết bao nhiêu thế hệ học sinh trẻ chúng em qua bến đò tri thức. Thầy cô đã không ngại hy sinh, vất vả, thức trắng đêm để soạn bài giảng, để suy nghĩ làm sao mỗi ngày lên lớp đều mang lại niềm vui, sự hứng thú trong bài giảng, cách dạy... Em biết, thầy cô cũng có nhiều áp lực, nhiều suy nghĩ lắm... Em kính chúc quý thầy cô dồi dào sức khỏe, gia đình hạnh phúc và thành công trong công việc của mình ạ <3 Mãi yêu <3

Last edited:
  • Like
Reactions: thuyduongc2tv

phamkimcu0ng

Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
9 Tháng mười 2018
1,683
7,939
561
Cà Mau
Trường trung học cơ sở Nguyễn Thiện Thành
[20/11/2018]
Nhân dịp 20/11 - Ngày Nhà giáo Việt Nam, em xin gửi đến quý thầy cô giáo những lời chúc tốt đẹp và chân thành nhất. Thầy cô đã có công dạy dỗ, chỉ bảo chúng em không cả về tri thức mà còn về cách sống, cách trở thành người tốt cho xã hội. Thầy cô - những người lái đò thầm lặng đã đưa không biết bao nhiêu thế hệ học sinh trẻ chúng em qua bến đò tri thức. Thầy cô đã không ngại hy sinh, vất vả, thức trắng đêm để soạn bài giảng, để suy nghĩ làm sao mỗi ngày lên lớp đều mang lại niềm vui, sự hứng thú trong bài giảng, cách dạy... Em biết, thầy cô cũng có nhiều áp lực, nhiều suy nghĩ lắm... Em kính chúc quý thầy cô dồi dào sức khỏe, gia đình hạnh phúc và thành công trong công việc của mình ạ <3 Mãi yêu <3
Mãi yêu Thầy cô :D

• Like
Reactions: Thiên Thuận

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[21/11/2018]
Việt Nam 0 - 0 Myanmar
Các anh đã có một ngày chiến đấu mệt mỏi và căng thẳng rồi. Ức nhất là khi trọng tài bắt việt vị, không phạt khi cầu thủ chúng ta bị ngã trong vòng cấm và còn không được phạt góc ở những phút cuối hiệp 2... :< Cố lên các anh nhé <3

• Like
Reactions: Minh Dora

namnam06

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng chín 2018
1,147
894
151
Gia Lai
THCS Lê Quý Đôn
[21/11/2018]
Việt Nam 0 - 0 Myanmar
Các anh đã có một ngày chiến đấu mệt mỏi và căng thẳng rồi. Ức nhất là khi trọng tài bắt việt vị, không phạt khi cầu thủ chúng ta bị ngã trong vòng cấm và còn không được phạt góc ở những phút cuối hiệp 2... :< Cố lên các anh nhé <3
Công nhận vẫn còn ức chế anh ạ.

• Like

Vi Thị Khánh Hà

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng năm 2017
358
446
96
19
xã Cam Thành Bắc huyện Cam Lâm
[21/11/2018]
Việt Nam 0 - 0 Myanmar
hôm qua em xem mà tức kinh. nhưng các cầu thủ của mình đã chiến đấu tốt rồi

• Like

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[21/11/2018]
Đi bộ đến trường :v Cảm ơn #NT10A1 đã ngỏ lời cho đi nhờ nhé... ^^
Rõ ràng là chỉ mượn bài để tham khảo thôi mà, cuối cùng tại sao lại như vậy... Save nhầm hay sao... :<< Hiuhiu lần đầu lên thuyết trình, vừa run, mở bài lên thì thấy giống gần như y hết tổ khác... :<< Ôi thôi rồi... T^T
Cảm ơn #NN10A5 đã cho đi nhờ về... ^^

Top Bottom