Yêu

A

anducanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trang ơi ! Đức Anh hôm nay sẽ nói tiếp mọi ý nghĩ trong đầu mình mà hôm qua chưa nói được.
Đức Anh bây giờ cảm thấy mình đầy ắp sự quan tâm của Trang dành cho mình , sự quan tâm này rất có ý nghĩa với Đức Anh, chính vì vậy đức anh cũng rất muốn quan tâm đến trang nhiều hơn nữa , bất cứ ở chỗ nào, nơi nào có được không ? Đức Anh bây giờ ra mạng cũng chỉ muốn chát , muốn chuyện trò với Trang , còn đi học thì rất muốn Trang sang lớp Đức Anh chơi hoặc là Đức Anh có thể nói chuyện cùng Trang , chia sẻ mọi chuyện buồn vui !
Đây là lần thứ 2 Đức anh đặt tình cảm của mình cho người # , lần Trước thì Đức Anh không muốn nhắc đến , và lần này là lần thứ 2, ở lần này thì Đức Anh cảm thấy mình đã đặt hết niềm tin và sự yêu thương của Đức Anh vào Trang là đã trúng đích, và Trang cũng đã không phụ mình và đã làm 1 chỗ dựa vững chắc cho Đức Anh !!!!!!!!!
Đức Anh chỉ có mỗi mình Trang làm 1 chỗ dựa cho mình , thế là quá đủ rồi ! và Trang hãy nghĩ rằng: “ Đức Anh của mình chỉ có yêu và quan tâm đến mình thôi ! ”
Đức Anh đã bày tỏ gần như là hết , nhưng có thể tóm lại được : “ Đức Anh bây giờ đã yêu trang , chỉ có 1 mình Trang làm chỗ dựa , và luôn luôn quan tâm đến , để ý đến Trang , và muốn giữ gìn tình cảm này thật đẹp đến +oo !”

Và hãy tin tưởng vào Đức Anh sẽ đem lại cho Trang sự Gắn Bó lâu dài, và Đức Anh sẽ cố gắng đem lại cho Trang niềm vui và sự !!!!!!!!!!! CHẤM HẾT .

H

hailan747

bạn ơi cho mình tò mò tí chút đừng mắng nha
bạn co cảm thấy mình yêu trang thực sự không hay chỉ là một phút rung động của trái tim bạn thôi

P

phalaibuon

Đây là lần thứ 2 Đức anh đặt tình cảm của mình cho người # , lần Trước thì Đức Anh không muốn nhắc đến , và lần này là lần thứ 2, ở lần này thì Đức Anh cảm thấy mình đã đặt hết niềm tin và sự yêu thương của Đức Anh vào Trang là đã trúng đích, và Trang cũng đã không phụ mình và đã làm 1 chỗ dựa vững chắc cho Đức Anh !!!!!!!!!

Và hãy tin tưởng vào Đức Anh sẽ đem lại cho Trang sự Gắn Bó lâu dài, và Đức Anh sẽ cố gắng đem lại cho Trang niềm vui và sự !!!!!!!!!!! CHẤM HẾT .

nghe hơi ........ đáng lí ra Đ A phải là chỗ dựa cho T chứ

mà câu cuối nữa sự gì mà lại chấm hết vậy

thật ko thể hiểu nổi

nhưng vẫn chúc T yêu của 2 bạn luôn tốt đẹp
:)

5

51r_hai

cho mình hỏi cái nay nha
có lẽ mình hơi tò mò
bạn bao nhiu tuổi ruồi?
yêu linh tinh vậy?

M

madocthan

Đức Anh định nghĩa hộ xem tình yêu là gì cái.
Có những thứ tình cảm cứ ngỡ là TY nhưng không phải. HAi tiếng ấy nghe phê phê!hehe

X

xz_linh_zx

Tình yêu thì chỉ có một nhưng những thứ na ná như TY thì rất nhìu ha
Và con người ta vẫn thường hay nhầm lẫn.....Hãy suy nghĩ thật kĩ trc' khi đưa ra quyết định

H

hailan747

mình nghĩ rằng ty chưa ai định nghĩa đươc . nếu định nghĩa được ty là gì thì chắc đó không phải là ty

H

hoangminh_bk2007

Thích một người là nghĩ về người đó cuối cùng trước khi ngủ và nghĩ về người đó đầu tiên khi thức dậy .

Thích một người là ngồi vào bất kì chiếc bàn nào trong lớp cũng muốn hý hoáy tên người đó lên mặt bàn .

Thích một người là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp về người ấy . Khi có một chút gì đó liên quan là ngay lập tức : " Ah , cái này cô ấy cũng có! "

Thích một người là khi người đó có những điểm mình không thể mê được nhưng vẫn tìm được những lí do chính đáng để thông cảm .

Thích một người là mong chờ tiếng chuông điện thoại của người ta ,cầm ống nghe đôi khi không biết phải nói gì , không còn gì để nói , mỏi tay ơi là mỏi vẫn không bỏ xuống .

Thích một người là khi đã chuẩn bị rất kĩ những gì phải nói nhưng đến lúc gặp thì quên hết và sau khi gặp , mặc dù rất muốn vẫn không thể nào nhớ được đã nói những gì .

Thích một người là sẵn sàng đi cùng người đó đến những nơi người ấy thích mà mình cực kì ghét .

Thích một người là sẵn sàng đợi người người đó dù không có lí do gì để đợi . Không hề muốn đợi nhưng không thể đi đâu khác được .

Thích một người là khi người ta quan tâm đến những điều khác và lơ là mình nhưng mình vẫn có thể bỏ qua . Giận thì dễ , thông cảm và hiểu được mới là điều khó .

Thích một người là đi bên cạnh người đó , im lặng , không nói bất cứ điều gì mà vẫn như đã nói hết những điều cần phải nói ...
Hic . Thích 1 người đã thế , không biết yêu thì thế nào nhỉ ? :D
@naducanh : sao lại CHẤM HẾT thế ? chưa gì mà đã chấm hết rồi ? Nản :((

Top Bottom