yêu đơn phương...

C

chaugiang81

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình đang cảm nắng 1 bạn hơn mình tuổi ( tức là trên mình 1 lớp). năm sau bạn ấy lên lớp 10 rồi, buồn thật đó. thấp thoáng thời gian trôi qua... cuối cùng mình cũng xa bạn ấy... chắc sẽ nhớ lắm :(
nhiều lúc muốn nói hết ra nỗi lòng mình mà chỉ sợ 1 điêu gì đó bất an. rồi đến một ngày, mình cũng lấy hết can đảm của mình ra để thổ lộ... nhưng đúng như linh cảm của mk, bạn ấy không nói gì cả, chỉ im lặng rồi nói mình đi ngủ đi, từ đó đến nay, bạn ấy không nhắn tin với mình nữa. mình buồn quá các bạn ơi, mình phải làm sao đây ??

H

hocmaimai16

Cho bạn ấy thêm thời gian đi em, có khi bạn ý cũng thích em nhưng đó chỉ là những cảm nhận đầu đời mà chưa được gọi là tình yêu hơn nữa em còn quá nhỏ để tính đến chuyện yêu đương này nó theo chị nghĩ thì tụi em nên cố gắng học tập giúp đỡ lẫn nhau khi nào tình yêu đủ lớn tuổi em trưởng thành hơn 1 chút thì có lẽ lúc đó em thích hợp hơn đế nói chuyện yêu.

Còn việc bạn ý ko nói gì chỉ bảo em nghỉ đi thì tức là cũng ko phản đối cũng ko bộc lộ là bạn ko thích em nên em còn cơ hội để hy vọng và hãy cố gắng lên biến tình yêu thành mục tiêu để em học tập khi nào tình yêu đủ lớn tụi em có thể thoải mái mà đến với nhau em nha.

Chúc em học tốt.

Top Bottom