yêu ảo là thế này sao !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

M

meou_a10

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình quen bạn ấy cũng qua học mãi nè
mình tưởng yêu ảo không tình cảm bằng yêu thật nhưng sao giờ đây mình nhớ bạn ấy đến vậy huhuhuhuhu
mình đã quá nóng tính,đã quá xúc phạm bạn ấy ,đã có lỗi rất nhiều nhưng có lẽ mình cũng muốn nhận được 1 lời xin lỗi của bạn ấy
bạn ấy luôn tự hào khoe rằng mình với bạn ấy đã đi được gần 1 năm nhưng cái ngày mình gặp nhau thì bạn ấy lại không nhớ hix
mình tán bạn ấy cũng bình thường như bao đứa khác,vài tin nhắn mỗi tối trước khi đi ngủ và ko quên chúc ngủ ngon,tối đó mình đã ko nhắn, vì bạn ấy ko trả lời tin nhắn của minh,"tối nay cậu chưa chúc tớ ngủ ngon nè,tớ ngủ sao đây" mình vui lắm hihi sáng sau bạn ấy giận mình và cũng là sáng mình đã nói hết tình cảm của mình cho bạn ấy biết. thật vui là bạn ấy đã đồng ý
hồi đầu hạnh phúc biết mấy,chúng tôi bắt đầu sống ảo trong 1 cái gai đình ảo, một cái nhà ảo
bạn ấy hay ghen và khóc khi nghĩ về cuộc tình trước đó 6tháng của tôi,tôi đã kể tất cả cho cô ấy biêt vì tôi nghĩ tình yêu của chúng tôi đã đủ lớn để làm như thế
nhưng sao bạn ấy lại không thể chứ,bạn ấy nói đối tôi mặc dù sự thất đã hiện lên trước mắt. càng đau hơn khi tôi biết mật khẩu yahoo và tên trên blog là sinh nhật và là biệt danh của người đó, tôi đau !!!!!!!!!!!!!!!
tôi đã không suy nghĩ và xúc phạm bạn ấy thật nhiều,những lời xúc phạm đã lạm bạn ấy bị tổn thương. thật lòng tôi rất hối hận khi làm như thế
nhưng bạn ấy cũng xúc phạm tôi thật nhiều mà,xúc phạm tình yêu của tôi dành cho bạn ấy nữa,tôi cũng cần 1 lời xin lỗi từ bạn ấy nhưng sao bạn ấy luôn không nhận mình sai chứ
tôi đã quên hết mọi thứ về người con gái cũ,người mà tôi chỉ thích chứ chưa 1 lần nói lời yêu nhung vì sao bạn ấy luôn lấy ra mỗi khi tôi nhắc về người iu cũ của bạn ấy chứ, rõ ràng bạn ấy chưa thể quên thì mới đặt là như thế chứ

bạn ấy không thích tôi làm rất nhiều thứ và tôi đã lam theo tất cả nhưng sao khi tôi nói tôi ko thích bạn ấy dùng son thì bạn ấy lại không thể không vì tôi chứ,lại 1 lần nữa chia tay huhu uhm sự thất mà tôi cúng hay nói những đứa con gái trường tôi thích son phấn này nọ là cave,uhm câu cửa miệng của lũ con trai được cho là mất dạy nhất lớp ma,tôi cũng chỉ kể với bạn ấy như thế mà bạn ấy bảo tôi gọi bạn ấy là cave, chẳng có ck nào goi vk mình là như thế cả,chẳng bao giờ tôi nghĩ mình sẽ goi cô ấy như thế nũa, uhm nói ra trong hoàn cảnh như thế thì bạn ấy hiểu như thế cũng đúng phải không
tôi đã đi mua quà để gửi cho bạn âys để xin lỗi(đi cùng con bạn thân của tôi) và tất cả những món quà tôi đi mua cùng nó đã bị bạn ấy bảo là vứt đi hết,dẫu sao đó cũng là tình cảm của tôi mà sao bạn ấy lại lam như thế chứ
và khi tôi đi ăn cưới thầy giáo thì chúng tôi đã chấm hết. có lẽ bạn ấy sợ tôi với con bạn thân sẽ thân thiết hơn sau những lần đi chơi như vậy nhưng tôi với nó chẳng có gì cả,chính nó cũng đã nhắn tin cho bạn ấy bao là ""tớ với meou_a10 ko có gì cả bạn đừng hiểu lầm,tớ cũng có ck rồi" nhưng sao bạn ấy bảo cả tôi và bạn tôi nguỵ biện chứ

và còn rất rất nhiều nữa
thực sự tôi cũng sai rất rất rất rất nhiều,xúc phạm bạn ấy rất rất quá đáng
"ck xin lỗi vk thật nhìu nhưng ck nghĩ vk cung xin lỗi ck đi,j mà bảo cái mồm người ta suôt ngày leo lẻo anh iu em chứ,j mà bảo ko mún đọc bất kì tin nhắn của người ta nữa chứ,ck sẽ ko nhắn tin cho vk nữa đâu,thật đấy hihi"

Last edited by a moderator:
H

hardyboywwe

tình y ảo ư
nó có the cho người ta cảm giác nhớ nhung thật sự,yeu thật sự,có cả ghen,cả đau.....
nhưng nó lại có khá nhiều điều giả dối trong đó,có thể lừa gạt,có thể ba hoa,dối trá,trắng tợn.....rất nhiều....đó là mặt trái của tình yêu ảo,làm tăng sự nguy hiểm của tình yêu ảo
ko phải ngẫu nhiên mà các phương tiện đại chúng đều liên tục cảnh báo về nó
bạn đừng buồn làm gì,ko có nhiều ng tìm đc hạnh phúc trog tình yêu ảo đâu.nói chung tình yêu trong sự gặp gỡ trực tiép ngoài đời thật mới có thr vững vàng hơn cả

D

duyenkute93

t cũng cần 1ng
tương tự như n.y ảo
đơn giàn là để chia sẻ
sống trong cô đơn mãi
con ng ta có khi nào trở nên câm lặng???

R

ranmorishinichi

uhm
y ảo là vậy đấy! tốt nhất là bạn đừng dính dáng vào mấy chuyện yêu đương trên mạng này ,mình ko biết người ta thế nào thì sao có thể y chứ? có thể chỉ là giả dối thôi! bạn có hay đọc báo và xem toà tuyên án ko? tôi thấy trên đấy có rất nhiều vụ lừa đảo ! bạn và bạn kia tuy ko đến mức đó nhưng mà cũng ko tốt ! Với cả tôi cũng ko thích con gái còn nhỏ mà son phấn loè loẹt :):):). Tôi nghĩ chắc giờ bạn đã biết mình phải làm gì
@hardboywwe : tôi đồng ý với quan điểm của bạn :D

P

pety_ngu

tình yêu qua mạng 90% là tinh iu ảo
bạn đừng nên quá iu như thế
đôi khi đau khổ sẽ đến với bạn
có thể các bạn cách xa đến nổi không bao giờ gặp mặt thì sao !!!
khổ lắm bạn ơi !!!
tình iu ảo thôi
iu thật thì đau khổ đó

S

sunflower10c1

ảo vẫn mãi chỉ là ảo
tất cả chỉ được thể hiện qua bàn phím thôi
nó giống như một thứ gì đó mà ta không thể chạm vào mà chỉ có thể = cảm giác

C

crazylove_itv

ny ảo cũng rất hp lúc bạn vui bùn hi sẽ coas ng chia sẻ khi mình ko gặp đk người đó
hi
iu là 1 cái j đoá làm ngta hp cũng lam ngta đau bùn
cuối cùng là những giọt nước mắt
pạn hp nhé hihi

S

sauconmuatroilaisang.mimcuoi

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz :-j

Khổ ấy nhé ::|

Thế chị ấy đã trở về bên anh chưa ạ

Có lẽ chị ấy quá yêu anh nên mới đau khổ + như vậy

Em nghĩ anh nên tìm cách nào đó xin lỗi chị ấy đi

Đó không phải ty ảo đâu