yêu !_! tối đã yêu

C

changbg

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi vẫn luôn phản đối chuyện yêu đương tuổi này , nhưng nói là như thế và đó chỉ là khi người ta chưa yêu bao giờ . Nhưng ai mà biết được . Đến bây giờ tôi thích một người và hình như tôi gọi đó là yêu.
trước hết nếu H đọc được thì mình xin lỗi ( chữ H đó nếu là ai thì người đó sẽ tự nhận ra)
khi còn gặp mặt thường xuyên , tôi không dám nói vì sợ nếu nói ra thì sẽ khó có thể gặp nhau nữa vì tôi cũng biết điều đó là không thể xảy ra vì nhiều lí do , trong đó có cả lí do người đó đã có ny( tôi đoán thế)
tôi vẫn luôn quan tâm và luôn làm tất cả những gì tôi có thể làm cho người đó , mọi người nhìn vào cũng đoán , nhưng tôi không thể thú nhận vì nếu không thì cũng như là nói cho người đó biết , nhưng tôi tin là anh ( tôi muốn gọi thế) có thẻ cảm nhận dc, còn tôi không biết a thế nào nhưng cũng rất quan tâm đến tôi ( tôi không biết đó như là đối với em hay là ... nhưng trăm phần nghìn là ko phải ny . ) Có nhiều lúc tôi hay dỗi vì a quá

ích kỉ hoặc là người luôn thất hứa, không đúng giờ , nhưng sau đó a chỉ dỗ tôi 1 lần thôi , nếu tôi chưa hết thì cũng thôi luôn , nhưng thường thường là vậy , rồi tôi lại phải làm hòa . Còn bây giờ thì nghe vẻ xa vời quá , dù là nhìn thấy cũng khó , nói chuyện cũng không nhiều . tôi muốn nói rằng dù e đã làm T thất vọng nhiều lần , e ko phải người giỏi nhất , chẳng giỏi giang gì nên e ko dám đòi hỏi nhiều , nhưng T ích kỉ quá . lúc T buồn nhất thì e . dù ko ở bên cạnh nhưng e luôn chờ T online đẻ cs thể nói chuyện . ngày nào em cũng nhắn cho t mà t có đọc không ? Lúc đó dù T buồn thì e cũng buồn lắm chứ . Nó ảnh hưởng rất lớn đến học tập của e , và ngày nào e cũng chờ , nhưng e được gì nào , không có ai . thời gian học của em đâu hết rồi ? nó dành để chờ đấy , mong T cảm động ư, thật buồn cười, nhưng chẳng phải T cũng nói là rất rất quí e sao, e vẫn nhớ chữ rất rất đó . T bảo mỗi lần nc với e , T đều khóc , nhưng T khóc vì nỗi buồn của riêng T, còn e cũng khóc chứ, không ít hơn T đâu, nhưng e khóc vì T, vì tiếc những ngày tháng

trước đây. e đang buồn chán vì chuyện học, chỉ có T mới làm e vui trở lại , làm cho e có tâm trạng thi tốt hơn . vừa ra khỏi phòng thi , e muốn chạy xuống thật nhanh để nói với T rằng e làm được rồi , e đã tưởng tượng ra giờ phút đó . e đã chạy xuống nhưng không thấy T đâu , e đi tìm khắp T biết không . e dắt xe xuống cổng trường và nhìn thấy T đang ở đó , đứng cùng 2Ch , T biết e giận thế nào không , nhưng ít nhất T ko bỏ lại e như lần trước thi. lần trước e biết chắc chắn T sẽ tìm e , sẽ đến trường chúc e và đợi e ra , nhưng t ko đợi , người khcs về hết rồi còn lại m ình e đứng đó mong T quay lại . còn vừa rồi , e đã định dỗi nhưng lại thôi , vì mấy khi được gặp T . Đi chơi mà không thoải mái , mất vui . e gặp lại T vào buổi chiều hôm sau , e muốn nói e nhớ T nhiều lắm nhưng mà bực mình . t biết e giận ntn không khi e biết không phải là T nhưng T lại cho ai dùng nick mình và đuổi e , mà sao ko thể nghĩ ra một câu gì để đuỏi hay hơn ah. e rất tức giận , và lúc sau em đã dỗi thành công , T gọi cho e , bảo e online nhưng e lên thì thấy T mà sao T ko gọi e , e ko gọi trước vì sợ lại bị đuổi nhưng e nghĩ t sẽ gọi trước . cuối cùng T ko gọi và thế là ko nói chuyện . đến giờ e vẫn chờ , e sẽ mãi chờ . e mong đến ngày mai , báo KQ thi xong T sẽ nhắn cho e , ít nhất thì T sẽ chờ e chứ ?

hôm nay có lẽ là ngày mà e buồn nhất , ngày mà đáng lẽ ra ko thế , cũng 1 phần là do T mà sao t không hề an ủi e , T ko biết lúc này là lúc e cần chia sẻ nhất . T ích kỉ quá , hoặc do em đòi hỏi quá nhiều , nhưng ít nhất là quan tâm . T có quá nhiều việc bận mà quên mất e, e đã luôn ở bên cạnh , mong muốn những khi T buồn nhất thì ít ra T cũng nên đáp lại chứ . e khóc nhiều lắm T biết không .Dù e biết e có cố gắng thế nào thì cũng đã qua rồi , lời hứa của e , e ko làm dc nhưng t cũng nợ e rất nhiều lời hứa . e không muốn trách móc T nhiều trên diễn đàn này , nhưng ty là ích kỉ , còn t quá vô tâm. có thể t mãi mãi ko đọc được những dòng này nhưng e vẫn

nói và e sẽ luôn chờ T, T cho e niềm tin , hy vọng ,ước mơ nhưng e vừa làm sụp mất vài cái , tuy nhiên mỗi khi đọc lại những dòng T viết cho e thì nó là niềm tin , tiếp thêm sức mạnh cho e , e có thể hướng tới những gì tốt đẹp phía trước . không có T bên cạnh thì e ko làm được gì cả , lần này thật may mắn vì trước hôm thi được T củng cố tư tưởng nên làm bài tốt hơn. hãy luôn ở bên cạnh e để e không cảm thấy buồn , để tiếp thêm cho e ngọn lửa hy vọng . Dù chờ được e , dù tương lai sẽ chẳng ra sao thì bây giờ , e vẫn mong trong thời gian này được có T ở bên cạnh . e vẫn sẽ mãi chờ T , dù sau này có ra sao , t có thể tìm e , e vẫn luôn ở nơi này chờ , chờ ..............

I'll never love any one as much as I love you and I am sure that nobody on this world love you as much as I love you

Last edited by a moderator:
E

echcon_lonton_dihoc

tình yêu thật là khó nói,khi nó đã tới thì khó lòng mà ngăn cảm được.
bạn hãy theo đuổi tình yêu của mình.hãy coi những vấp ngã là bài học quý zá cho những lần xong.
chúc bạn thành công trên con đường mình đã chọn

H

hotgirlthoiacong

hj, seo mừ nói ... nhìn vào là chóang
mình nghĩ bạn nên trình bày bài lại để dễ đọc chứ nhìn vào toàn chữ là chữ khiến cho những ng` k thích văn như mình thấy chán lắm, như vậy thj` sẽ mất 1 lượng mem khuyên bạn như mình nà :p

C

cotich_tinhyeu_95

tớ đọc nhưng ko hiểu mấy vì từ đầu đang H, sau lại nói đến T. Mà cách xưng hô cũng thay đổi đột ngột, khó hiểu quá....

Top Bottom