Văn 10 Ý mình hơi lủng củng bạn nào sửa giúp mình với ạ .

Nhi Kary

Học sinh mới
Thành viên
1 Tháng sáu 2018
5
2
6
21
TP Hồ Chí Minh
THCS Tân Kiên
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhiều lúc tôi tự hỏi : niềm vui , nỗi buồn của tuổi học trò là gì? Phải chăng đó là những kỉ niệm với vô vàn những cảm xúc của thuở cắp sách đến trường. Nhớ ngày nào còn là học sinh lớp 9, là đàn anh đàn chị ra oai dặn dò bảo ban các em lớp dưới thế mà giờ đây lại trở thành em út của trường được dạy bảo , chiều chuộng. Hiện tại , tôi đã là học sinh lớp 10 đủ trưởng thành để bước vào ngưỡng cửa THPT........(khúc này mình mình muốn giới thiệu về lớp luôn nhưng khg nghĩ ra cách để chuyển - bạn giúp mình với khg cần phải chi tiết quá đâu vì mình chỉ cần làm đoạn văn khoảng 20 dòng thôi ạ. XIN CẢM ƠN MỌI NGƯỜI.

• Like
Reactions: Luong Nguyen

Luong Nguyen

Học sinh
Thành viên
19 Tháng tám 2018
101
74
21
22
Hà Nam
THPT NamCao
Nhiều lúc tôi tự hỏi : niềm vui , nỗi buồn của tuổi học trò là gì? Phải chăng đó là những kỉ niệm với vô vàn những cảm xúc của thuở cắp sách đến trường. Nhớ ngày nào còn là học sinh lớp 9, là đàn anh đàn chị ra oai dặn dò bảo ban các em lớp dưới thế mà giờ đây lại trở thành em út của trường được dạy bảo , chiều chuộng. Hiện tại , tôi đã là học sinh lớp 10 đủ trưởng thành để bước vào ngưỡng cửa THPT........(khúc này mình mình muốn giới thiệu về lớp luôn nhưng khg nghĩ ra cách để chuyển - bạn giúp mình với khg cần phải chi tiết quá đâu vì mình chỉ cần làm đoạn văn khoảng 20 dòng thôi ạ. XIN CẢM ƠN MỌI NGƯỜI.
20 dòng tức là 1 đoạn ngắn
bạn có nhất thiết phải mở ntn k?
giới thiệu luôn
vì dù viết thế nào bạn vẫn đc điểm mở bài nhé!

Luong Nguyen

Học sinh
Thành viên
19 Tháng tám 2018
101
74
21
22
Hà Nam
THPT NamCao
thời gian thấm thoát trôi nhanh,mới ngày nào tôi mới là cậu học sinh lớp 6 mà nay đã bước vào lớp 10.Tôi học ở lớp 10 A trường THPTNC-1 ngôi trường gắn liền với những truyền thống ,ước mơ cắp sách đến trường cho biết bao thế hệ học trò.

Top Bottom