Ý kiến của bạn về trường Đại học FPT

biobaby

Miss diễn đàn HOCMAI năm 2017
Thành viên
24 Tháng sáu 2013
580
334
154
24
Đồng Nai
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình muốn theo học ngành Truyền thông đa phương tiện tại ĐH FPT Tp.HCM.
Các anh chị, bạn bè có hiểu biết về trường này thì cho mình thông tin với, ngoài thông tin trên mạng nha.
Hoặc ai có cùng nguyện vọng vào trường thì thảo luận chung cho vui.
Mình sẽ thi tuyển để có được học bổng vì học phí của trường khá cao. Mặc dù mình biết sẽ rất khó nhưng mình vẫn sẽ cố gắng đến phút chót.

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Chị em định thi hai trường , một là bác sĩ , hai là trg FPT đó , nếu ko đậu đc bác sĩ thì hc FPT :"v

Minh Nhí

Cựu Mod Tiếng Anh|Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
Thành viên
Trưởng nhóm xuất sắc nhất 2017
18 Tháng mười một 2013
3,361
6,062
801
Trường ĐH FPT cũng là trường đáng học đấy bạn.Chắc chắn rằng khi học bất kì trường nào sẽ có điều làm bạn không hài lòng,vì "làm dâu trăm họ " nên không thể vừa ý hết mọi người,nhưng về cơ bản thì trường này khá ok đó.Quan trọng nhất là bạn có biết nắm bắt cơ hội và nổ lực hết mình hay không thôi !

• Like
Reactions: biobaby

Dương Minh Nhựt

Cựu Phó nhóm Vật lí
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
2,299
4,069
546
24
Cần Thơ
Đại Học Cần Thơ
Theo mình thấy riêng đối với ngành công nghệ thông tin ở FPT thì điều kiện máy tính rất ok, nói chung là có điều kiện, trường này cũng có thể là một lựa chọn vì mình cũng đang dự định học ngành công nghệ thông tin ở trường đại học FPT.

• Like
Reactions: Minh Nhí

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Mình muốn theo học ngành Truyền thông đa phương tiện tại ĐH FPT Tp.HCM.
Các anh chị, bạn bè có hiểu biết về trường này thì cho mình thông tin với, ngoài thông tin trên mạng nha.
Hoặc ai có cùng nguyện vọng vào trường thì thảo luận chung cho vui.
Mình sẽ thi tuyển để có được học bổng vì học phí của trường khá cao. Mặc dù mình biết sẽ rất khó nhưng mình vẫn sẽ cố gắng đến phút chót.
ra trường có việc ngay
1 tháng học phí 20 triệu

Top Bottom