Xin thay đổi nick học mãi

• Thread starter 11thanhkhoeo
  • Ngày gửi
  • Replies 8
  • Views 3,582

Status
Không mở trả lời sau này.
1

11thanhkhoeo

L

luckybaby_98

Anh ơi :-O

Nick đó có kí tự dài quá, vượt qua mức đăng kí của học mãi thì làm sao được hở anh :)

X

xinhtuoi.vn

thế muốn đổi tên thì phải làm như thế nào ạ. mọi người bày em với, tên của em lúc trước nhờ người khác lập nên không theo ý mình

B

banhuyentrang123

Có cho đổi đó em , em lập nick khác là xong ......... chứ em học lập trình không biết hả

G

ga_cha_pon9x

Chỉ vì nick ko có ý nghĩa mà anh phải đổi sao :|
Mà cái nick đó kí tự quá nhiều vượt quá mức cho phép rồi.Với lại nếu đổi nick sẽ dẫn đến nhiều vấn đề khó lường,anh ko nghĩ đến sao?

H

hocmai.cskh

Chào các em,

Cái tên đăng nhập (chính là tài khoản của các em trên Hocmai.vn) cũng gần giống như cái tên khai sinh của các em trong ngôi nhà chung của học trò Việt, nó gắn liền với mọi hoạt động của các em, nhiều khi người ta không biết tên thật của các em là gì, em từ đâu đến, đời thật các em như thế nào nhưng khi nhắc đến nick name của em trên đây thì người ta biết ngay em là ai, như thế nào, cái đó còn quan trọng hơn; ví như khi nhắc đến thanhkheo người ta nghĩ đến 1 thành viên năng nổ nhiệt huyết, biết vươn lên, vượt qua khó khăn, nhắc tới kienthuc. một thành viên học rất được, hay giúp đỡ bạn bè trong học tập,...nhiều khi cái tên đó không có ý nghĩa nhưng nó có ý nghĩa trong mọi người- điều đó còn quan trong hơn nhiều.
Về nguyên tắc, không đổi được nick, chỉ có cách em lập nick mới và bắt đầu lại từ đầu. Mặt khác, cái nick của em đề xuất dài quá, sẽ không hợp lệ. Vậy cứ để như cũ đi em nhé , anh thích cái đó hơn :D

Chúc em thành công

H

hardyboywwe

hix. em toàn bị trêu vì cái nik này : xinhtuoi.vn

Quy định của hocmai.vn là không được đặt tên nick theo địa chỉ website.

Trường hợp này của em,là hoàn toàn sai với quy định và sẽ bị ban nick.

Em chịu khó lập lại 1 nick khác nhé!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom