Tâm sự Xin lỗi thành viên diễn đàn vì quà đến trễ

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Thay mặt diễn đàn HOCMAI, anh xin lỗi 4 bạn là @Shenn @Ye Ye @trà nguyễn hữu nghĩa @vitconxauxi_vodoi v/v quà cuộc thi Cây bút trẻ 2017 đến nay vẫn chưa đến tay các bạn được.

Qua Tết âm lịch diễn đàn sẽ gửi lại 4 bạn mỗi bạn 1 phần quà mới theo như kết quả thông báo của cuộc thi "Cây bút trẻ 2017" và tặng thêm mỗi bạn 1 lịch để bàn HOCMAI. Nếu các em nhận được 2 lần quà thì vui lòng trả về HOCMAI 1 phần nhé. Mong các em thông cảm cho sự chậm trễ này.

Chúc các em năm mới thật nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui và hạnh phúc bên gia đình.

Anh Đình Hải

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Thay mặt diễn đàn HOCMAI, anh xin lỗi 4 bạn là @Shenn @Ye Ye @trà nguyễn hữu nghĩa @vitconxauxi_vodoi v/v quà cuộc thi Cây bút trẻ 2017 đến nay vẫn chưa đến tay các bạn được.

Qua Tết âm lịch diễn đàn sẽ gửi lại 4 bạn mỗi bạn 1 phần quà mới theo như kết quả thông báo của cuộc thi "Cây bút trẻ 2017" và tặng thêm mỗi bạn 1 lịch để bàn HOCMAI. Nếu các em nhận được 2 lần quà thì vui lòng trả về HOCMAI 1 phần nhé. Mong các em thông cảm cho sự chậm trễ này.

Chúc các em năm mới thật nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui và hạnh phúc bên gia đình.

Anh Đình Hải
Mấy bạn bị ban nick anh có cần em thông báo qua facebook không ạ?
Lịch đẹp quá :(

trà nguyễn hữu nghĩa

Cựu Mod Vật Lí |Cây bút Thơ|Thần tượng VH
Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,623
744
22
Phú Yên
Trường THPT Lương Văn Chánh

Anh Đình Hải
Em chờ dài cổ rồi đây ạ......hi vọng là qua tết sẽ có quà.....Dù sao thì cũng cảm ơn anh nhiều vì đã cố gắng gửi quà cho bọn em

WindyTA

Học sinh tiến bộ
Thành viên
26 Tháng tư 2017
746
1,453
204
21
Bắc Ninh
Galaxy

Anh Đình Hải
Anh @Đình Hải năm nay có tổ chức nx ko ạ ? Nếu tổ chức mong vào tháng 7 hoặc tháng 8 lúc đấy e mới tham gia đc :(

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Cập nhật:
Quà tặng của sự kiện Cây bút trẻ và Chúc ngắn, chúc hay nhận ngay phần thưởng đã chuyển đi.
Xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ này.
Thân ái.

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,055
1,174
20
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Cập nhật:
Quà tặng của sự kiện Cây bút trẻ và Chúc ngắn, chúc hay nhận ngay phần thưởng đã chuyển đi.
Xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ này.
Thân ái.
Chị ơi thế quà của Bầu chọn thành viên BQT đc yêu thích nhất thì sao?

Top Bottom