Xin lỗi mày nhé mèo!

• Thread starter mattroitinhyeu_142
  • Ngày gửi
  • Replies 6
  • Views 608
M

mattroitinhyeu_142

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tạy sao nhỉ? Một câu hỏi của ta mèo ạ. Ta xin lỗi mày vì tất cả những điều ta làm với mày nếu có lỗi. Tự dưng ta khóc nhưng ta sẽ không nói vì sao, không phải vì mày. Ta còn nhớ nhiều lắm mèo ạ. Hôm nọ ta đã đánh mày chỉ vì mày đã làm 1 việc không đáng với chiếc máy tính vô chi vô giác. TA nghĩ lại thì mình thật vô cảm và chỉ vì lợi ích tí mà đã hành động không đáng với mày. Đợt trước, chú chó đã phải chết rồi. TA vô cùng ân hận vì đã không đối sử tốt với nó. Chưa khi nào cả :((
Liệu lần này mày có ra đi giống micki không nhỉ! Hôm qua khi không nghe thấy tiếng mày, ta thấy buồn làm sao, mày và ta đều nhạy cảm, ta thì khóc, mày thì chỉ có thể nằm ra đất để mà chia buồn với ta thôi. Tự dưng ta đang khóc, người nào làm khi đọc sẽ biết mày ạ! :((
Còn điều ta nhìn thấy ngay bây h là ta đã xoá đi vài người bạn. Họ sẽ không còn quan trọng với Giô HAn nữa mèo ạ! Có lẽ, Giô HAn sẽ không bao h quen người như thế nữa!
Mèo ơi! ta mong mày tha thứ cho ta! Còn ta thì có lẽ sẽ không tha thứ cho họ. Vì Giô HAn và ta còn có lòng tự trọng.:((

U

uocmolamnhavan

nếu nói em tàn nhẫn thực ra là ko phải cho lắm!
việc nóng nảy,ko kìm chế đuwocj mình khi ấy là bình thường.nhưng khi đã làm mà biết lỗi là tốt rồi.biét khóc và hối lối và mong tha thứ đối với mèo là vô cùng tốt.c tin nếu em nói chuyện với mèo và nói rằng e đã thế nào sau khi đánh nó..c tin e sẽ nhẹ nhỏm hơn và sẽ nhận được sự tha thứ từ mèo.
và việc e khóc cho một chú mèo c lại nhớ về chuyện ngày xưa của c.c cũng giống e.nhưng c k obao giờ làm cho chó ,mèo của c đau vì chúng là người bạn duy nhất khi nhỏ của c.c đã khóc cho sự ra đi của chúng.c đã suy nghĩ thật nhiều khi chỉ biết nhìn nó xa c.nhưng c còn biết làm gì hơn thế.ít ra em còn có thể xin lỗi đẻ nhận dc sự tha thứ ,còn c ,dù có xin lỗi ngàn tyr lần thì đâu cứu chung khỏi vòng tay tử thần.c khóc nhiều hơn những gì mình nghĩ...c đã xác định cho mình nhiều thứ hơn thay vì cứ nức nở mãi dù biết sẽ rất lâu c mới lành lại vết thwong.
c chỉ muốn nói với e.lần sau cố kìm chế và xác định rõ đâu là thứ làm nên vầy.
chúc e may mắn!

S

style_s5_1998

Nếu nói về mèo thì có lẽ nó chính là người em có thể tâm sự nhiều nhất.
Nhà em có thể nói đã nuôi khoảng 8 con mèo nhưng bây h thì ko còn nữa:(
chúng đã lần lượt ra đi.Nếu anh nói anh lỡ đánh mèo vì lý do nhỏ nhặt thì em lại ngược lại.Ko 1 đòn roi, 1 cái đánh. Nói thật chỉ cần ba, mẹ hay anh em xách tai mèo em cũng khóc:) Như hôm nay em ở nhà một mình như thường lệ chú mèo con sẽ là người bầu bạn vs em. Nhưng khi nó đi rồi em biết làm sao, chịu đựng nỗi mất mát như thiếu một người bạn. Khóc sưng mắt thì được gì? Vì thế nếu anh có lỡ đánh bạn mèo mà biết hối hận là tốt rùi:D bởi vì từ những cái đó anh sẽ trưởng thành và biết tôn trọng những gì mình có hơn;) Chúc anh thành công trong cuộc sống!!!
Còn về chuyện anh đã xoá những người bạn thì xin anh hãy suy nghĩ lai!!!

Last edited by a moderator:
M

mattroitinhyeu_142

Còn về chuyện anh đã xoá những người bạn thì xin anh hãy suy nghĩ lai!!!
Sặc, đọc mãi chẳng thấy cái nào quan trọng, mỗi cái kia =))=))
Đợi, chủ đề trước;)) Hả, 8 con mèo, sướng thế! bán cho anh con;)) giá rẻ tí:p Khiếp, die hết nhanh thế! :-j À, em cố có con nữa, có khi nó sẽ đắp đầy nỗi buồn về mèo của em đó :| Qua lại câu kia, gớm, mình lần nào post bài, để tí sơ hở bé tẹo thế mà bao nhiêu người soi mói, biết thế ứ đăng con hơn :(( Cái đó à! Đùa tí :))=))=))=))

S

style_s5_1998

Trời vậy là anh nói........:(( chết thật mèo nhà em có chết hồi nào đâu mà trù ẻo thế;))
nó tự bỏ đi đấy chứ, mèo nhà em có chết em cũng không bán cho anh đâu:p
Còn chuyện bạn bè của anh thì em không bik:D thấy dạo này anh ít bạn nên thắc mắc thui ;)) mà những người bị anh xoá họ không bik j à:-/

M

mattroitinhyeu_142

Trời vậy là anh nói........:(( chết thật mèo nhà em có chết hồi nào đâu mà trù ẻo thế;))
nó tự bỏ đi đấy chứ, mèo nhà em có chết em cũng không bán cho anh đâu:p
Còn chuyện bạn bè của anh thì em không bik:D thấy dạo này anh ít bạn nên thắc mắc thui ;)) mà những người bị anh xoá họ không bik j à:-/
Mèo nhà anh :(:)(( Nó nó không còn ở nhà nữa :(( => Bây giờ chỉ có chó :|
Câu cuối cùng định thăm dò cái gì đó thì phải :-? Dĩ nhiên là họ không biết! Anh chẳng hiểu tạy sao họ lại kết bạn mà chẳng nói 1 câu gì cả => Ứ đồng ý và hồi trước có đồng ý thì cũng Pp xóa!

S

style_s5_1998

Thế à chả trách em thấy nhiều lúc anh hay để vavatar hình mèo;))
mà mèo nhà anh là tự bỏ đi hay anh làm j để nó bỏ đi hả:-?
anh chơi kì thế jo ko còn bạn nào lun:|

Top Bottom