Xin lỗi cậu

C

clover141

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

S.K tớ thật sự muốn xin lỗi cậu. Tớ thật quá đáng khi đã nói như thế với cậu, tớ thấy mình thật đáng trách, tớ thật lòng ko muốn như vậy nhưng không hiểu sao tớ lại nói vậy. Thật lòng tớ muôn xin lỗi cậu nhưng lòng kiêu hãnh của một đứa con gái lại ko cho phép tớ làm vậy, tớ biết tớ thật sự đã đụng chạm tớ lòng tự trọng của một đứa con trai là cậu. Tớ ko muốn cậu ghét tớ, tớ ko phải có ý gì với cậu nhưng thật lòng muốn làm bạn cậu thôi, cậu rất giống anh, anh ruột tớ, tớ xem câu như anh vậy vì thế tớ ko muốn cậu ghét, tớ biết những lời nói này sẽ ko bao giờ cậu biết được, tớ hiểu nhưng tớ vẫn muốn nói tớ mong cậu sẽ hiểu cho tớ, tớ thật lòng xin lỗi cậu.

M

mattroitinhyeu_142

Không cần phải lo lắng quá , nếu đã là bạn thì chắc chắn là người đó sẽ tha thứ mà. Mọi điều đều có thể thành sự thật, có khi người bạn cậu đang đọc kia kìa, không ai biết trước được. Hãy tin vào đó nha! Cậu ấy sẽ tha thứ mà. ;)

V

vanculete

ồ cho mình xen vào một tí được không nếu coi là anh trai thi OK rùi =>đến nói trực tiếp thui , một lời xin lỗi hoặc 1 lời nói thật lòng đâu có làm giảm một tẹo lòng kiêu hãnh của cậu . Mà bạn nên nhớ có những cái đánh mất không bao giờ có thể lấy lại được , cũng như mình nè yêu không dám nói để khi không còn có cơ hội gặp nhau thì buồn thương vô cùng OK HÃY DŨNG CẢM MÌNH TIN CHẮC ĐÓ CHỈ LÀ MỘT PHÚT YẾU ĐUÔI CỦA CÂU THUI HÃY ĐỨNG LÊN VÀ NÓI TẤT CẢ OK

U

uocmolamnhavan

nếu mong điều đó thì hãy tin là chúng sẽ xãy ra và điều quan trọng bạn nên làm 1 điều gì đó để ng đó biết rằng bạn đang rất buồn và hối lỗi về hành động vô tình của bạn.hãy vượt qua cái tooi của chính mình ,dũng cảm lên,hãy nghĩ rằng rồi mọi chuyện sẽ tốt đẹp sau khi mình nói lời xin lỗi hay bn có thể đơn giản hoá vấn đề đi thì bạn sẽ dc bình yên.
chúc bạn may mắn!

C

clover141

Tớ cũng thật sự muốn thế nhưng tớ ko có can đảm để nói lời xin lỗi tớ cảm thấy chúng wa kó, tớ sợ cậu ấy ko thay thứ, tớ sợ nhìn thấy cả cậu ấy nữa

V

vanculete

sợ khi mắc một lỗi lầm nào đó là chuyện rất thường tình , nó như là một phản xạ của con người vậy , nhưng chỉ vượt qua được nhưng trở ngại đó thì trong lòng ta mới cảm thấy nhẹ nhõm được , nếu bạn không muốn nói trực tiếp thì bạn có thể nói gián tiếp qua điên thoại yahoo , mình tin chắc cái người để bạn phải bận tâm lo lắng không muốn đánh mất chắc chắn là một con người không nhỏ nhen ruồi , bạn hãy mở tấm lòng ra nói hiết những điều mình muốn nói thế là OK , VÀ đây mình tin chắc là ông trời đã dành cho cậu để tình bạn của cậu và người anh trai đó trở nên khăng khít hơn bao giờ hết HÃY CHỚP LẤY THỜI CƠ OK

M

mattroitinhyeu_142

Tớ cũng thật sự muốn thế nhưng tớ ko có can đảm để nói lời xin lỗi tớ cảm thấy chúng wa kó, tớ sợ cậu ấy ko thay thứ, tớ sợ nhìn thấy cả cậu ấy nữa
Không cần phải sợ gì hết cả, nếu cậu sợ như thế thì khi nói 1 điều gì đó, cậu lại sợ nói sai và không giám nói nữa, khi làm 1 việc gì đó, cậu cũng sợ sai thì đến bao giờ cậu mới có thể làm được điều mình muốn làm. Cứ tự tin lên, thất bại là mẹ của thành công, một người cứ chìm mình trong sự sợ hãi thì đó là người đó sợ chình mình. Không cần phải thế, kiên cường lên đi, cuộc sống đa sắc màu mà. Hãy cố lên nhé! mình tin bạn có thể nói lời xin lỗi.
Hoặc có thể viết = lá thư. Điều đó có thể thay = lời nói của chúng ta được đấy ;););););););););)

Top Bottom