xin được góp ý kiến cho thầy Vũ Khắc Ngọc

L

lamxuanhiep

Y

yhn92

em cũng nghĩ vậy đó,em chỉ mới học phần đồng phân tôi,bài tập tự luyên của thầy cũng làm có mấy câu em làm không ra giống đáp án của thầy,mong thầy gúp em giải bái 1,2,6, 10,9.trong pần bài tập tự luyên đồng pân 1

H

hocmai.cskh

Chào em,
Cảm ơn em đã tin tưởng, sử dụng sản phẩm và dịch vụ Hocmai.vn!
Trong khóa học của thầy, mỗi bài giảng thầy đều có các ví dụ và hướng dẫn giải các ví dụ để hướng dẫn các em làm được các bài tập tự luyện.
Mong muốn của thầy cũng như của các thầy cô giáo khác là hướng dẫn các em làm các dạng bài và để các em tự làm các bài tập từ dễ tới khó, giúp các em tự giác làm bài và hình thành tư duy làm bài tốt hơn, không dựa dẫm vào hướng dẫn đã có sẵn. Sau này không phải là chỉ những bài tập trong phần bài tập tự luyện của thầy cô mà bất kỳ một bài tập nào có liên quan các em đều đã có kiến thức, kỹ năng làm bài, cách tư duy làm bài tập để xử lý bài tập một cách nhanh nhất chính xác nhất.
Với những bài tập quá khó em không thể làm được em có thể đưa lên lớp học, vào box Hóa học để cùng trao đổi thảo luận với các thành viên khác. Trường hợp các em trao đổi với nhau mà không giải quyết được bài tập đó em gọi tới tổng đài gia sư trực tuyến Hocmai.vn 1900-58-58-12 gặp giáo viên bộ môn để các thầy cô giúp đỡ em.
Và với các môn học khác em cũng làm tương tự nhé.
Chúc em học tập tốt và thành công!

A

anhtuan51516

mình nghĩ là nên tự làm. còn bài nào khó quá thì đăng lên diễn đàn để trao đổi

Top Bottom