Xin chào tạm biệt hoc mãi !! cảm ơn các bạn đã tự đánh mất uy tín của mình

M

m30_mun

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

trước hết mình xin gửi đến các bạn lời cảm ơn !! gần 1 năm gắn bó với họcmai.vn ! mình đã khá hơn với môn hóa , lý !toán! em xin cảm ơn thầy hùng , thầy dũng, thầy khải , thầy võ!! nhờ có 4 thầy em đã khá hơn rất nhiều
Đọc xong bài này mod cứ xóa nếu thấy ngứa mắt !! xóa là thể hiện sự kém cỏi và thiếu chất lượng của học mãi . mình bít bạn dò ai IP truy nhập là các bạn có thể dò ra tài khoản của mình !!!
gàn 1 năm qua mình đã tin tưởng học mãi và đã đóng nhiều khóa ở đây !! mình đã bỏ học thêm ở ngoài và tin tưởng vào chất lượng của học mãi !! tổng công là 3 khóa đảm bảo + 3 khóa cấp tốc + 3 khóa giải đề + chuyên đề hàm của thầy võ + luyện kĩ năng trắc nghiễm của thầy pham trung dũng
thứ nhất điều đầu tiên mình hoàn toàn thất vọng về khóa học đảm bảo , tất cả các môn , vị trí đảm bảo đáng nhẽ nên là của thầy hùng thầy võ thầy khải và thầy dũng thì mới đúng ,
thứ 2 đóng tiền vào khóa cấp tốc !! toán thì các bạn xem lại luyện thi cấp tốc năm ngoái
hóa thì xem lại đảm bảo !! còn vật lý mình không có ý mà chỉ nói 1 điều thầy Hải dạy kém xa thầy Dũng và thầy Hùng !! đây như là mình xem đi xem lai 2 lần và đóng tiền 2 lần !! mình xin khẳng định chỉ có ở VIỆT NAM các bạn kinh doanh được như vậy
trung tâm co chút danh tiếng là bắt đầu quay ra giở trò
thứ 3 về phần bài tập !! hóa thì dạy 1 kiểu bài tập 1 kiểu , lý thì bề nguyên bài tập bên kia , toán 1 thầy cho quá dễ , 1 thầy ra cho thần đồng
và còn rất nhiều điều nữa !! mình sẽ nói ở bài sau ! trước khi đi thi tốt nghiệp mình giải hêrt ức chế !! còn 1 tiếng nữa là tập trung thi roi
XIn cảm ơn hocmai.vn

C

chichken12t1

Xem bạn ấy học được bao nhiêu buổi? Đưa nik ra coi xem có đăng ký như vậy ko? Đăng ký như vậy mà cả học trên trường nữa thì quả là một kỳ tích.Bạn ấy dành cả 1 đêm chỉ coi bài giảng cũng chẳng hết được mà đi comment linh tinh.
Không ai rảnh tiền như bạn ý, học thử thầy Dũng thấy trùng thi thôi lại đăng ký xong lên đây nói vớ vẩn.
Bạn ko thích thì học làm gì? ;)) thật nực cười.Nếu thực sự suy nghĩ cũng ko cần lập lại nik ròi lên đây nói xấu.
Mình chả bênh hocmai, sai thì nói.Nhưng bạn nói sai sự thật quá.:))

T

thatki3m_kut3

dạ thưa ko, học mãi là 1 diễn đàn trên mạng, có thể cho ra cơm sao? nhưng lại cho ra kiến thức đấy bạn ạ.
Bạn có cần phải chỉ trích học mãi đến như vậy ko?
mình xin khẳng định chỉ có ở VIỆT NAM các bạn kinh doanh được như vậy
ở Việt Nam thì sao? ;))

H

hocmai.cskh

trước hết mình xin gửi đến các bạn lời cảm ơn !! gần 1 năm gắn bó với họcmai.vn ! mình đã khá hơn với môn hóa , lý !toán! em xin cảm ơn thầy hùng , thầy dũng, thầy khải , thầy võ!! nhờ có 4 thầy em đã khá hơn rất nhiều
Đọc xong bài này mod cứ xóa nếu thấy ngứa mắt !! xóa là thể hiện sự kém cỏi và thiếu chất lượng của học mãi . mình bít bạn dò ai IP truy nhập là các bạn có thể dò ra tài khoản của mình !!!
gàn 1 năm qua mình đã tin tưởng học mãi và đã đóng nhiều khóa ở đây !! mình đã bỏ học thêm ở ngoài và tin tưởng vào chất lượng của học mãi !! tổng công là 3 khóa đảm bảo + 3 khóa cấp tốc + 3 khóa giải đề + chuyên đề hàm của thầy võ + luyện kĩ năng trắc nghiễm của thầy pham trung dũng
thứ nhất điều đầu tiên mình hoàn toàn thất vọng về khóa học đảm bảo , tất cả các môn , vị trí đảm bảo đáng nhẽ nên là của thầy hùng thầy võ thầy khải và thầy dũng thì mới đúng ,
thứ 2 đóng tiền vào khóa cấp tốc !! toán thì các bạn xem lại luyện thi cấp tốc năm ngoái
hóa thì xem lại đảm bảo !! còn vật lý mình không có ý mà chỉ nói 1 điều thầy Hải dạy kém xa thầy Dũng và thầy Hùng !! đây như là mình xem đi xem lai 2 lần và đóng tiền 2 lần !! mình xin khẳng định chỉ có ở VIỆT NAM các bạn kinh doanh được như vậy
thứ 3 về phần bài tập !! hóa thì dạy 1 kiểu bài tập 1 kiểu , lý thì bề nguyên bài tập bên kia , toán 1 thầy cho quá dễ , 1 thầy ra cho thần đồng
và còn rất nhiều điều nữa !! mình sẽ nói ở bài sau ! trước khi đi thi tốt nghiệp mình giải hêrt ức chế !! còn 1 tiếng nữa là tập trung thi roi
XIn cảm ơn hocmai.vn
Chào bạn.

Trước hết Hocmai.vn cảm ơn bạn đã quan tâm và sử dụng các khóa học trên Hocmai.vn.

Hocmai.vn hiểu những bức xúc khi bạn có đôi điều không hài lòng về chúng tôi. Thời gian qua, khi nhận được những ý kiến đánh giá không chỉ của bạn mà còn của những bạn khác, Hocmai.vn đã tăng cường việc giám sát chất lượng của các bài giảng được đưa lên để đảm bảo sự hài lòng cao nhất cho khách hàng.

Khi lựa chọn mời giáo viên tham gia giảng dạy các khóa học trên Hocmai.vn, chúng tôi đã trao đổi kĩ lưỡng với thầy/cô về nhiều vấn đề xoay quanh khóa học. Ưu tiên hàng đầu của Hocmai.vn khi mời giảng dạy là những giáo viên có kinh nghiệm lâu năm trong giảng dạy, có phương pháp sư phạm giỏi, nhiệt tình... Tất nhiên không tránh khỏi việc cùng học một giáo viên, có bạn thích và có bạn không thích, việc học thực tế cũng có tình trạng này, không chỉ riêng Hocmai.vn.

Về nội dung của các khóa học mà bạn phản ánh, Hocmai.vn xin trả lời bạn như sau: các khóa luyện thi cấp tốc phần lớn được quay mới hoàn toàn trong năm 2011, riêng một số bài giảng trong môn Hóa (bài 6-7-8) do nội dung lí thuyết không thay đổi nên chúng tôi giữ nguyên phần lí thuyết của khóa đảm bảo và có bổ sung thêm các dạng bài tập mới so với khóa đảm bảo.
Còn về nội dung của môn Toán cấp tốc mà bạn có phản ánh ở trên, nếu bạn có thắc mắc về việc trùng nội dung với môn Toán cấp tốc của năm ngoái, bạn vui lòng cung cấp dẫn chứng cho Hocmai.vn để chúng tôi tiến hành kiểm tra và giải đáp cho bạn.

Chúc bạn đạt điểm cao trong các kì thi!

D

dakmil99

@chicken cậu nhờ học ở trường chuyên lê hồng phong + làm hết bài tập ở moon nên mới giỏi như vậy,thực sự nếu cậu học trường bình thường và ko tham gia moon và chỉ học thêm ở hocmai thì có lẽ bạn sẽ kém xa bây giờ
tớ theo ý kiến trung lập
@m30_moon
mình thấy khoá giải đề lý - hoá rất hay,học 2 khoá đó lý chắc cũng hơn 7 rùi,hoá nếu học thuộc hết các câu trong khoá giải đề là làm hoá được 6 rùi,mình nghĩ do bạn thi trường cao nên những khoá học này khó có thể giúp bạn đạt được giấc mơ của mình,dù sao hocmai mới được thành lập nên có nhiều thiếu sót các bạn phải thông cảm cho hocmai

D

daominhnhat

đề nghị bạn m30_mun ăn nói cẩn thận ít ra dù bạn không quen biết ai trên hocmai.vn
Bạn cũng cần tôn trọng thầy cô họ là người cung cấp kiến thức cho chúng ta

N

nathan

XIn cảm ơn hocmai.vn

Sao cách ăn nói của ban giống bạn "Bokute" thế ?
bạn hãy suy nghĩ chín chắn hơn nhé

L

linhphoebe

1 chữ là thầy nửa chữ cũng là thầy ... dựa vài đâu mà học sinh như chúng ta có quyền đánh giá năng lực của gv như vậy ? ..... theo mình thì ko có ai dạy kém xa ai như bạn nói cả. Chẳng qua là do cách bạn tiếp thu bài học của từng mỗi giáo viên thôi . Mỗi giáo viên đều có cách truyền đạt kiến thức theo cách riêng của mình mà.( vấn đề chỉ là ở chỗ bạn thực sự cảm thấy tiếp thu bài học của ai hiệu quả hơn thôi ) .. GV mà khi đọc được những cm của bạn chắc họ buồn lắm đấy !!! .. ............. trấn tĩnh lại và ôn thi hiệu quả nhé !!!

H

hoang_hau_810

1 chữ là thầy nửa chữ cũng là thầy ... dựa vài đâu mà học sinh như chúng ta có quyền đánh giá năng lực của gv như vậy ? ..... theo mình thì ko có ai dạy kém xa ai như bạn nói cả. Chẳng qua là do cách bạn tiếp thu bài học của từng mỗi giáo viên thôi . Mỗi giáo viên đều có cách truyền đạt kiến thức theo cách riêng của mình mà.( vấn đề chỉ là ở chỗ bạn thực sự cảm thấy tiếp thu bài học của ai hiệu quả hơn thôi ) .. GV mà khi đọc được những cm của bạn chắc họ buồn lắm đấy !!! .. ............. trấn tĩnh lại và ôn thi hiệu quả nhé !!!
bạn này nói đúng rùi đó . chủ topic à bạn bức xúc tớ hiểu . nhưng bạn nói cũng phải có chuẩn mực chứ . dù sao các thầy , cô cũng cung cấp kiến thức cho bạn . có nên phụ bạc như vậy không . chưa wa sông muk đã đấm buồi vào sóng rùi . bạn thông cảm cho tớ nhé . có ji không phải xin thứ lỗi . bạn thắc mắc tớ không có quyền ji ngăn cản . nhưng muk tớ phản đối vì những câu nói đó . bạn chỉ được góp ý với hocmai.vn rùi có ji hocmai.vn sẽ trả lời thỏa đáng muk

P

peter_pan2302

heiz heiz! mình là bokute nè! đang học môn hoá bằng tài khoản này nên sẵn cmt lun! định hok cmt đâu! mà bạn nói giống bokute là hok được đâu ak! hocmai dò IP là bjk ai mà! :D
mình cũng có phàn nàn nhưng là những topic trước rồi! còn không đầy 1 tháng nữa thi rồi nên tập trung học là chính thôi!
thực sự nói trắng ra thì mình học trong đây vẫn hơn học ở ngoài tuy vẫn có 1 số mặt hạn chế nhất định!
Ví dụ học hoá thầy Sơn! học ở ngoài cũng chỉ cho những vd như vậy và có lẽ cũng không có 1 kết cấu kiến thức đàng hoàng như vậy! bài tập là tự mình rèn luyện thêm theo sách thôi!
Toán thì mình không muốn nói đến! mình thấy khoá cấp tốc dạy ít nhưng thầy giảng cũng kỹ! mình đang ôn theo cách học xong mỗi chuyên đề cấp tốc và giải hết những bài thi của phần đó từ 2002 đến 2010! mình nghĩ cách đó cấp tốc và thiết thực nhất! chứ không thầy nào mà có thể giúp mình làm hết chi tiết từng câu được!
Lý thầy Hải thầy Hùng thầy Dũng đều có cách dạy riêng! và mình thấy thầy Hải dạy cũng được đấy chứ! chỉ bài tập copy bên kia qua thôi! nếu không thích bạn có thể làm tất cả những câu chọn lọc từ các đề thi, bài tập đó thiết thực lắm đấy!

Mình cảm thấy tất cả những bài giảng đều hay hơn giáo viên ở trường dạy! nhưng mình chỉ muốn là nó còn tốt hơn nữa!
Như Hoá Thầy nên sửa bài tập đã giao. Toán thầy nên giảng cặn kẽ và chậm rãi hơn! Lý thầy thạo thì khỏi nói! học không hiểu gì lun :))! chắc tại mình Ngu nên không tiếp thu được!
Mình đã tham gia học ở *********** ******************* và hocmai.vn nhưng hocmai.vn vẫn là nơi cung cấp lượng kiến thức chuẩn nhất! nếu đã chon trường trực tuyến thì mình nghĩ mình vẫn chọn hocmai.vn !
dù sao cũng sắp xa hocmai.vn rồi! chúc thầy cô và các anh chị BQT hocmai.vn có nhiều sức khoẻ và chúc cho hocmai.vn ngày càng hoàn thiện hơn nữa!

Last edited by a moderator:
L

lion5893

mình đã tiếc khi biết đến hocmai.vn hơi muộn. thầy phạm trung dũng là dvd luyện kĩ năng trắc nghiệm đã dc quay lâu ly. khóa cấp tốc chỉ là ôn lại kiến thức. tất nhiên là phải trùng các khóa # rồi. kiến thức cũng chỉ có thế. bạn đã nắm chắc thì có thể không đăng kí. thế mới gọi là khóa cấp tốc tổng hợp lại các kiến thức. mình cũng cảm thấy k0 cần thiết lắm nên chỉ đăng kí khóa luyện đề thôi....!!ak mak thầy hải mình xem qua bài giảng thấy phong cách cũng khá hay. cách nhớ của thầy cũng hay nữa.
bạn nên sáng suốt hơn trong cách học tập nhé !

B

bagiap

theo tớ toán thầy Trần Phương dạy hay vậy mà, thầy nói gần như tất cả vấn đề trọng tâm và đặc biệt quan trọng là thầy hay nói đúng vào n~ vấn đề tớ còn băn khoăn.
Hóa thầy Sơn dạy thì bài tập ví dụ tương đối dễ nhưng học ở ngoài cũng ở mức đấy, bài tập về nhà khó hơn 1 chút,nhưng thiết thực, chú ý 1 chút thì đâu khó khăn lắm, vs lại giờ đề Hóa ko còn là đề gỡ điểm nữa rồi, phải học theo kiểu " học khó, thi dễ " mới chắc chứ !
Lý thì sang năm tớ mới học, chưa có ý kiến !
Tớ chỉ có ý kiến là hocmai.vn nên cho thời lượng bài giảng nhiều hơn chút nữa để có thầy cô có thêm thời gian luyện nhiều dạng bài tập, giảng kỹ những vấn đề trọng tâm hơn nữa !

N

nguyenhuuthinh93

XIn cảm ơn hocmai.vn
bạn ơi..bạn không nên nói thế. dù bạn có học ở ngoài thé nào đi nữa....thì cũng là chính bản thân mình nỗ lực thôi...có cố gắng mình mới thành công đc

C

chichken12t1

Bokute pmm mình share cho cái này sát với cách dạy thầy Thạo hơn.Dễ hiểu.Thầy Thạo dạy 1 bài nhưng đc cả 1 đống dạng đó bạn à.Nên học.
@dakmil -học trường chuyên ko có gì là đặc biệt.Còn moon có phải của riêng tôi đâu.Bạn muốn giỏi thì lên mà cày chứ sao lại nói kiểu kích bác thế.

Top Bottom