Xem đáp án các môn thi ĐH, CĐ nhanh nhất chính xác nhất

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xem đáp án các môn thi ĐH, CĐ nhanh nhất chính xá

Lo lắng về chất lượng bài làm là tâm lý chung của các thí sinh sau khi hoàn thành bài thi. Hiểu được điều đó, Hocmai.vn đã cố gắng để cung cấp lời giải và hướng dẫn làm bài chi tiết các môn thi đến với thí sinh trong những kỳ thi lớn.

Lo lắng về chất lượng bài làm là tâm lý chung của các thí sinh sau khi hoàn thành bài thi. Hiểu được điều đó, Hocmai.vn đã cố gắng để cung cấp lời giải và hướng dẫn làm bài chi tiết các môn thi đến với thí sinh trong những kỳ thi lớn như tốt nghiệp THPT, tuyển sinh đầu cấp, tuyển sinh ĐH, CĐ một cách nhanh nhất.

Thời gian đến với kỳ thi tuyển sinh ĐH chỉ có thể tính bằng ngày, bằng giờ. Tất cả sẽ chỉ gói gọn trong hai ngày thi quyết định với 3 môn thi. Ngay sau khi kết thúc môn thi bạn có thể truy cập vào Hocmai.vn để xem lời giải chi tiết của môn thi đó. Hocmai.vn sẽ cập nhật liên tục đáp các môn thi ở cả 4 khối thi (A, B, C, D), các bạn chú ý theo dõi nhé.

Chưa đầy 4 ngày nữa thôi, các sĩ tử khối A sẽ mở màn cho kỳ thi ĐH. Hãy thật bình tĩnh và tự tin để “vượt vũ môn” một cách xuất sắc các bạn nhé! Và đừng quên truy cập vào Hocmai.vn để nắm lời giải chi tiết và hướng dẫn làm bài ngay sau khi kết thúc mỗi môn thi. Chúc thành công!

-----------------------

>>> Các mem cũng có thể trao đổi về đề thi, đáp án về đề thi tuyển sinh Đại học 2008 các khối tại Topic này!

T

trankien257

em nghe nói đề toán đại học năm nay bị lộ, kô biết thông tin đó có chính xác kô? nhờ diễn đàn giải đáp thắc mắc cho em

S

sevenlove85

sao ko thấy đáp án chính xác của bộ giáo dục đề thi đại học nhỉ? bác nào biết post cho em với!
Thanks!

K

knkn

Trong đề thi cao đẳng môn Lý, có 1 câu mình đang băn khoăn, mọi người giúp mình nhé :
1 vật dao động điều hoà doc theo trục Ox, quanh vị trí cân bằng O và với biên độ A, chu kì T. Trong khoảng thời gian T/4 , quãng đường lớn nhất mà vật có thể đi được là ?
Đáp án của Bộ là A√2 nhưng mình nghĩ đáp án fải là A chứ nhỉ?
Giúp mình nhé

H

huchao765

A Chỉ là quãng đường ngắn nhất vật đi được thôi ban
A căn 2 là quãng đường lớn nhất vật đi được

A

an_lucky142

chuyện bị lộ đề là giả thôi tên kia bị công an tóm roài thì phải

T

thienduongtinhyeu1796

các bạn ơi đáp án đề thi năm 2008 ở đâu vậy????? sao mình ko thấy ai co post lên cho mình với cảm ơn nhiều nha
càng nhanh càng tốt các bạn nhé

D

duytuyen_star

Mời bạn ghé qua chuyên trang tuyển sinh ĐH CĐ năm 2009 để tham khảo những kinh nghiệm chọn trường.điểm chuẩn.chỉ tiêu... cũng như xác định hướng đi cho tương lai của mình. http://hoidapmuathi.tk

Last edited by a moderator:
A

anhdunghp1291

ai có đáp án đề thi cao đẳng môn Lý khối A cho mình biết ở trang nào với!!

I

iloveg8

ở hocmai có mà, nhưng chắc chốc nữa mới đưa lên, chịu khó chờ thôi, à mà đây là của năm 2008 mà, bạn post vào đây làm gì??

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom