[World cup] Cửa hàng tặng các đồ lưu niệm năm học mới,... sẽ như thế nào ?

L

lebalinhpa1

Sau khi có các đồ lưu niệm topic này sẽ bị xóa nhé.... Mấy bác đưa ra các đồ lưu niệm mình yêu thích đi nào

L

lebalinhpa1

Em muốn có 1 cái áo in logo học mãi và cũng có logo world cup

Cái ý tưởng này cũng được đó... Có thể tập cũng được nhỉ ... Ví dụ như tập ở bìa có ghi Học Mãi - Ngôi trường chung của học trò Việt và ghi trang web của học mãi trên đó...Đây cũng là 1 cách quảng cáo nè

B

buivanbao123

Sao các bạn cứ hóng thế nhỉ từ từ sẽ có thôi...........................................................................

H

huy14112

Móc chìa khóa ..............................................................................

L

lebalinhpa1

Khi cho ý kiến hay comment các bác nhớ ghi cái lệnh Font chữ Georgia Size 4 nhé ... Miễn là Size 4 cũng được cho nó rõ

L

lebalinhpa1

Móc chìa khóa ..............................................................................

Móc chìa khóa sao in logo được =)) .....Đây cũng là ý tưởng hay ..Có thể như :
Tập , vở , nón , áo ,sách , móc chìa khóa ,linh vật .... Được chứ..Ai cho ý kiến nha!
à , còn 1 cái nữa... CHỮ KÍ AD =))

V

vuonghao159357

1 con gấu bông này nhé

V

vuonghao159357

ak quên trong áo con Linh vật adim dắt thêm cái bút in logo hocmai.................................................

S

satthuphucthu

Đòi hỏi thế hỏi admin có ko đã mak cứ tham. Nhớ nhất leba xin cái xe mất 5k =)) Cái tội :))

V

vuonghao159357

mai mới có WC nhỉ
2 ngày ko có cũng chán....................................................................

Top Bottom