When you believe

T

trang14

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[MUSIC]http://data.yeuamnhac.com//musica/music_yeuamnhac.com/US-UK/M/Mariah%20Carey/1998%20-%20The%201_s/02%20-%20Mariah%20Carey-When%20You%20Believe.mp3[/MUSIC]​

Đã bao lâu rồi mất đi lòng tin nhỉ, chẳng biết nữa. Tin tưởng nhiều rồi thì sóng gió cuộc đời vẫn cuốn nó trôi đi, vậy tin tưởng làm gì nhỉ? Ta tin người nhiều lắm nhưng rồi người cũng phụ lòng tin của ta.

Người mang đến cho ta nhiều hi vọng, để rồi hi vọng sụp đổ bên ta chỉ còn đám tro tàn.

Đời là vậy, ko thể nào khác hơn, có được có mất. Ta cũng ko nên đòi hỏi gì nhiều ở người, người đã từng là nơi tin yêu nhất của ta, nay thì không còn nữa rồi. Tin tưởng vào ư? Cũng đã tin nhiều lắm nhưng rồi tôi nhận ra rằng người không phải là người tôi muốn tâm sự tất cả những nỗi niềm sâu kín đó, cũng chẳng là người có thể hiểu được dòng tâm tư của tôi, tôi chẳng tin.

Give me your hand

Tin tưởng vào ngày mai. Sóng gió hay bão tố sẽ đến trong buổi sớm đầy sương mai và gió lạnh? Tôi chẳng biết điều gì sẽ xảy ra tiếp đến trong cuộc đời này, tôi chẳng tin vào tình yêu nữa.

Tình yêu là gì? Tôi đã từng tin tưởng một tình yêu sẽ đến và vực dậy con tim tổn thương quá nhiều của mình, tôi đã từng tin tưởng một ánh nắng ban mai sẽ đánh thức giấc ngủ vùi của chính mình. Nhưng lại một lần nữa, lòng tin của tôi bị đạp đổ.

Tình yêu, quá xa tầm tay với...

Tôi tặng bạn một bài hát với hi vọng rằng bạn có thể tin tưởng vào một ngày mai tươi sáng!

Tôi chẳng thể làm gì để có thể giúp bạn vượt qua trong lúc khó khăn.
Tôi chẳng thể ở bên bạn để ngồi lắng nghe, chia sẻ những nỗi niềm và tôi cũng chẳng thể cho bạn lòng tin hay sức mạnh vô hình để đứng dậy.

Nhưng hãy tin tưởng vào một ngôi sao may mắn và diệu kì.
Tôi sẽ làm vệt ánh sáng nhỏ nhoi dẫn đường cho vì sao chứa đầy hạnh phúc và vui vẻ ấy đến bạn, bạn nhé !

F

final_fantasy_vii

Oài, đang buồn, tự nhiên nghe bài này xong lại thấy buồn hơn thế nhỉ :((

T

trang14

Bạn ơi đừng buồn :D
Trong bất kì hoàn cảnh nào, dù vui hay buồn cũng đừng khóc nhé :D Hãy luôn tươi cười haz:D

Tôi chẳng thể làm gì để có thể giúp bạn vượt qua trong lúc khó khăn.
Tôi chẳng thể ở bên bạn để ngồi lắng nghe, chia sẻ những nỗi niềm và tôi cũng chẳng thể cho bạn lòng tin hay sức mạnh vô hình để đứng dậy.

Nhưng hãy tin tưởng vào một ngôi sao may mắn và diệu kì.
Tôi sẽ làm vệt ánh sáng nhỏ nhoi dẫn đường cho vì sao chứa đầy hạnh phúc và vui vẻ ấy đến bạn, bạn nhé !

F

final_fantasy_vii

cảm ơn bạn nhé ^^
nhưng thực sự bây h khó cười lắm ^^

Muốn het quá đi mât :((

when you believe :((
you don't believe me :((

Top Bottom