[Vòng 2] Bỏ phiếu bầu chọn Mod "đỉnh" 2009

Status
Không mở trả lời sau này.
T

truonghan_h

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sau khi xem xét và cân nhắc, tổng hợp từ vòng 1 - Bình chọn Mod "đỉnh" nhất năm 2009, chúng ta đã tìm ra được 10 Mod được giới thiệu bầu chọn nhiều nhất.
Cụ thể:

{colsp=3}
Bảng kết quả bình chọn Mod
Thứ tự|Tên Mod|Số người bình chọn
1|kachia_17|34
2|ladyfirst|31
3|seagirl_41119|23
4|sonmoc|23
5|phamminhkhoi|21
6|phalaibuon|21
7|kira_l|6
8|vanlongthan|5
9|thienxung759|5
10|tramngan|5​

Danh sách 10 Mod có tên trên sẽ phải trải qua vòng 2 - Bỏ phiếu bầu chọn để trở thành 1 trong 5 danh hiệu Mod hoạt động xuất sắc nhất năm [Hồ sơ về 10 Mod trên hoàn toàn đủ tư cách để tham gia bầu chọn cho vòng 2].

Hãy tham gia bỏ phiếu cho vòng 2.

Ngoài ra các em có thể "bình phẩm" các Mod mà mình cầm lá phiếu bầu chọn tại topic này.

Kết quả cuối cùng sẽ được dựa vào tiêu chí sau:
  • Lấy 50% số lượng bầu từ Smod, Mod nhóm trưởng và Mod.
  • Lấy 10% số lượng bầu từ thành viên.
  • 40% là phiếu bầu từ Admin: Thông qua đánh giá mức độ hoạt động hàng tháng; các sáng kiến, kiến nghị, đề xuất và tổ chức các cuộc thi, mức độ tham gia viết bài.

Thân ái!

Lưu ý : Bạn có thể bầu chọn cho 1 hoặc nhiều người , click vào ô trước người mà bạn chọn (tối đa được chọn 5 người, nếu chọn hơn coi như không hợp lệ)

Last edited by a moderator:
N

nhungpro_196

Em bỏ phiếu cho anh Phamminhkhoi - mod hoạt động tích cực và hiệu quả của năm.
Qua thái độ, phong cách làm việc, cách ứng xử,... của anh ấy, em thấy anh ấy xứng đang với danh hiệu "Mod đỉnh". Không chỉ quản lí toàn bộ box Góc cuộc sống, anh ấy còn là một Phó biên tập của Tập san đầy nhiệt huyết nữa.

P/s: Dù gì, em cũng chúc cho cuộc bầu chọn này diễn ra suôn sẻ và thành công để các mod còn lại luôn tích cực và có trách nhiệm để có thể đạt được danh hiệu ấy- vào thời điểm này năm sau.

N

ngoleminhhai12k

Oái mình mở màn cho pic sao hihi ^^!

Mình bầu chọn Kachia_17, mặc dù anh ấy ít lên diễn đàn, nếu mà có lên thì luôn ở chế độ ẩn nên mọi người sẽ thấy anh ấy bao giờ cũng offline.Mình thấy anh Tài làm việc rất hiệu quả, đã không làm thì thôi nếu mà làm thì việc nào ra việc đó, rất nghiêm túc trong công việc , nếu như có topic bầu chọn smod thì mình bầu Kachia_17 làm Smod cả hai tay

H

hangxu

Vote cho anh Mít, anh Tài, chị Oanh, bé Thủy, anh Vũ và mình !

Tự thấy xứng đáng và nhận thấy 5 người này xứng đáng.

V

vuduyhungchuot

Em chọn cho anh ladyfirst, chị seagirl, chị Hằng (kira_l), và chị phalaibuon. Lí do là:
-Tất cả những người em chọn đều xứng đáng (anh lady thì hoạt động tốt; chị sea thì hoạt động tích cực, tuy hơi trầm; chị Hằng thì tuy mới lên (trước em một chút) nhưng hoạt động cũng không phải quá tồi; còn chị phalaibuon thì chắc chắn là ai cũng chọn, vì chị ấy làm ra bao nhiêu TSHM).
-Còn lại thì em thấy cũng được, nhưng em không muốn chọn cho họ lắm (em xin phép không nói lí do).

P

phalaibuon

Bỏ phiếu cho

kachia_17 : làm việc hiệu quả , đồng hành cùng 4r bao lâu nay.

Lady - Mít : nghiêm túc , tích cực ..........

Anh Vũ và Mốc : tuy đã nghỉ Mod 1 thời gian nhưng ko thể phủ nhận công lao của họ đươch.

Và mình : tại sao ko chứ ? Tự tin vì tôi là chính tối

:d

T

toi0bix

toi0bix đồng ý với ý kiến của ngoleminhai12k :D ,những gì muốn nói thì Quân nói hết rồi , còn nói gì nữa ;))
Cuối cùng ... bầu cho anh kachia
:)>-:)>-

P

phuongkoyeu

thú thật là ko hiểu nhiều lắm về các mod

chỉ thấy phamminhkhoi và phalaibuon là tích cực nhất

vote cho 2 người^^!

C

conech123

em vote cho
- anh Kachia : lí do thì ai cũng biết ^^
- anh Ladyfirst : lí do tích cực ai cũng thấy .
- anh Sonmoc và anh Vanlongthan : như chị Oanh nói , không thể phủ nhận công lao của họ
- Thienxung759 - người thầm lặng
lí do : hiện Thienxung759 đang là hs lớp 12 , dù cho công việc học tập có bận rộn thế nào vẫn dành thời gian để lên quản lí box , có thể nói anh ấy là người hết sức có trách nhiệm , anh ấy làm được điều mà em cũng như 1 số mod khác đã nghĩ và chưa nghỉ hiện tại chưa làm được : không gay gắt , gần gũi , có trách nhiệm ,... em đánh giá rất cao điều này
Những điều anh ấy dành cho mem em dám chắc chắn rằng chưa mod nào nghĩ và làm được như thế . Thật tiệc vì không thể kể ra những công việc thầm lặng của anh ấy :(
Vì box lí giờ thiếu mod nghiêm trọng nên không thế đánh giá năng lực làm việc của anh ấy trên số topic vi phạm đã được giải quyết .
Còn rất nhiều mod muốn vote nhưng chán thật chỉ đc chọn có 5 người =.=

T

truongtrang12

Em xin các bác 3 phiếu ha:

1.Dành cho anh Tài-1 mod hoạt động rất tích cực và làm việc nào ra việc đấy.

2.Dành cho anh Tân-1 smod giỏi toán hoá.

3.Dành cho chị Oanh nhỉ.

H

happykid

em vote cho anh ladyfirst: lý do thì hầu như ai đã tiếp xúc với anh đều biết. Anh Mít tốt bụng, dễ gần, vui tính là người có trách nhiệm cao và luôn luôn sẵn sàng giúp đỡ người khác cũng như thẳng thắn trong việc phê bình. Em nhận thấy anh có sự chính chắn cũng như hiền hòa những yếu tố cần thiết khác của 1 mod xuất sắc.

T

trang14

Vote cho Anh Tài: âm thầm, hiệu quả.

@Ad: tại sao ko có tên crazyfrog trong danh sách >"<

K

kira_l

Sau khi xem xét và cân nhắc, tổng hợp từ vòng 1 - Bình chọn Mod "đỉnh" nhất năm 2009, chúng ta đã tìm ra được 10 Mod được giới thiệu bầu chọn nhiều nhất.
Cụ thể:

{colsp=3}
Bảng kết quả bình chọn Mod
Thứ tự|Tên Mod|Số người bình chọn
1|kachia_17|34
2|ladyfirst|31
3|seagirl_41119|23
4|sonmoc|23
5|phamminhkhoi|21
6|phalaibuon|21
7|kira_l|6
8|vanlongthan|5
9|thienxung759|5
10|tramngan|5​

Danh sách 10 Mod có tên trên sẽ phải trải qua vòng 2 - Bỏ phiếu bầu chọn để trở thành 1 trong 5 danh hiệu Mod hoạt động xuất sắc nhất năm [Hồ sơ về 10 Mod trên hoàn toàn đủ tư cách để tham gia bầu chọn cho vòng 2].

Hãy tham gia bỏ phiếu cho vòng 2.

Ngoài ra các em có thể "bình phẩm" các Mod mà mình cầm lá phiếu bầu chọn tại topic này.

Kết quả cuối cùng sẽ được dựa vào tiêu chí sau:
  • Lấy 50% số lượng bầu từ Smod, Mod nhóm trưởng và Mod.
  • Lấy 10% số lượng bầu từ thành viên.
  • 40% là phiếu bầu từ Admin: Thông qua đánh giá mức độ hoạt động hàng tháng; các sáng kiến, kiến nghị, đề xuất và tổ chức các cuộc thi, mức độ tham gia viết bài.

Thân ái!

Lưu ý : Bạn có thể bầu chọn cho 1 hoặc nhiều người , click vào ô trước người mà bạn chọn

1|kachia_17|
2|ladyfirst|
3|seagirl_41119|
4|sonmoc|
6|phalaibuon|

- những con người xứng đáng nhất trong cuộc bầu chọn này !

C

congchuatuyet_2009

Em vote cho những Mod sau đây ạ:
Sf sonmoc: :) sf làm việc tích cực lắm mà
Anh kachia_17: mod xuất sắc
Anh ladyfirst: xử lý công việc nhanh, kịp thời
Anh thienxung759: tích cực và trách nhiệm

tạm thế đã ^^

S

sumo_arap

1. kachia ( đầu bảng luôn, em chung thành với sếp yêu quý)
2. Ladyfirst ( sau sếp Tài của box toán 1 tẹo :D)

N

nh0c_bee_95

Anh Kachia + Anh Mít : làm việc rất tích cực, nghiêm túc, hiệu quả.
Chị Phalaibuon : tích cực, " chăm chỉ " ;))
Anh Mốc: có nhiều " cống hiến " cho công việc của 4r, trước khi làm Mem lại là 1 Mod rất tích cực.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom