Văn 6 Viết kết bài cho bài văn tả mẹ

ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười một 2019
1,241
1,487
211
16
Thanh Hóa
THCS thiệu chính
  • Like
Reactions: Hà Dương Duyên

Lương Tịch Phúc Lâm

Học sinh
Thành viên
25 Tháng một 2019
9
7
21
17
Vĩnh Phúc
THCS Đại Đồng
Đối với tôi mẹ luôn luôn là người phụ nữ tuyệt vời nhất!Cảm ơn mẹ-người đã yêu thương con theo cách hoàn hảo nhất , người đã cho con một cuộc sống hạnh phúc, người đã ban cho con sinh mạng và hơn hết người đã dành cả cuộc đời, cả tuổi trẻ để chăm sóc con. Mẹ ơi, con nợ mẹ một thanh xuân,con nợ mẹ mọi thứ, nợ mẹ tất cả."Con yêu mẹ"Đó là những lời con muốn cất lên mỗi sáng.Hãy thật vui vẻ nhé-người phụ nữ của cuộc đời con

• Like
Reactions: Maria Mariko

Người ẩn danh trong bóng tối

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười một 2018
322
141
86
Hà Nội
Ở đậu
Em yêu mẹ nhất trên đời. Trong cuộc đời này , làm sao mà trả hết công của mẹ được đây? Trong mắt em: mẹ là người phụ nữ đảm đang tuyệt vời nhất.. Mẹ là tất cả. Em chỉ muốn nói: Cảm ơn mẹ, cơm ơn mẹ đã sinh ra con.

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng
Con cảm ơn mẹ -người đã sinh ra con,nuôi lớn con, dành tình yêu thương vô bến bờ cho con,chọn cảm ơn mẹ vì tất cả, mẹ luôn làm những điều tốt đẹp nhất, rồi mai này khi không còn có mẹ, còn sẽ thấy trống trải biết mấy,còn chỉ muốn nói: còn yêu mẹ nhiều lắm,mẹ của con!

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
viết kết bài cho bài văn tả mẹ (khoảng 180 chữ)
@Lanh Đồng ,@baochau1112,@Harry Nanmes
Bạn tham khảo nhé!
Mẹ em thật đáng quí, em luôn yêu thương mẹ và tự hào vì được làm con của mẹ. Mỗi khi được mẹ ôm ấp, nằm trong lòng mẹ em cảm thấy thật ấm áp. Trong trái tim em, mẹ là tất cả, mẹ là cô tiên tuỵêt vời nhất trong cuộc đời em… Em mong sao cho mình mau lớn để có thể giúp cho mẹ đỡ vất vả hơn. Em hứa sẽ chăm học và cố gắng học thật giỏi để trả ơn cho mẹ và thầy cô đã dạy dỗ, nuôi nấng em nên người. Mẹ ơi, con yêu mẹ lắm!
Nguồn: tự viết

Top Bottom