Cuộc sống việc học tập ngày càng đi xuống

vhvy123exe

Học sinh
Thành viên
27 Tháng năm 2022
3
8
21
14
Cà Mau
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào mấy bro. tôi tên nam. chuyện là buổi chiều ngày hôm qua, sau khi nhận đc điểm giữa học kì 2, ngoại tôi rất chi là tức giận về kết quả học tập của tôi, còn nói là lên lớp 8 tôi học ngày càng đi xuống, học kì 1 tôi ko đc học sinh giỏi mặc dù tôi là lớp trưởng TvT tôi chỉ biết chốn trong góc ngồi khóc thôi mấy ông :>(.tôi cảm giác có vài thầy cô bộ môn nhìn tôi bằng con mắt khác. lên lớp học tôi phải ngại trước những lời nói của các bạn. Bây h tôi phải làm sao(mong được nhậný kiến của các bạn ).

• Like
Reactions: Tuyết Sơn

kenji1903

Học sinh
Thành viên
27 Tháng hai 2023
58
116
21
chào mấy bro. tôi tên nam. chuyện là buổi chiều ngày hôm qua, sau khi nhận đc điểm giữa học kì 2, ngoại tôi rất chi là tức giận về kết quả học tập của tôi, còn nói là lên lớp 8 tôi học ngày càng đi xuống, học kì 1 tôi ko đc học sinh giỏi mặc dù tôi là lớp trưởng TvT tôi chỉ biết chốn trong góc ngồi khóc thôi mấy ông :>(.tôi cảm giác có vài thầy cô bộ môn nhìn tôi bằng con mắt khác. lên lớp học tôi phải ngại trước những lời nói của các bạn. Bây h tôi phải làm sao(mong được nhậný kiến của các bạn ).
vhvy123exetất nhiên sẽ có lúc tâm trạng rất tồi tệ như vậy, bởi nhiều yếu tố như chính mình kỳ vọng và ko đạt đc, bị mọi ng xung quanh đánh giá. Cách tốt nhứt vẫn là sai đâu sửa đó, học lực k ổn thì mình học bù vào. Nếu trong trường hợp đã thật sự cố gắng thay đổi, cố gắng rất nhiều mà vẫn ko thay đổi tình hình thì mình xin ko làm lớp trưởng nữa.
Đó là mấy cách =))) chứ mình chưa bao giờ gặp hoàn cảnh của bạn nên mình nói phóng đại zậy thui. Cố lên b nhaa, mình tin mọi thứ sẽ tốt lên nè ^^

Top Bottom