Góp ý Việc hoạt động của các mod và T-mod

Thoòng Quốc An

Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học
Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay, đang là giai đoạn khá là gấp rút cho việc ôn thi HKII và tuyển sinh 10 cho các bạn lớp 9. Trong đó có em! Mà các T-mod hiện nay phải nói là hoạt động rất ích tích cực , đặc biệt là bên môn Văn! Em đề nghị ad @Đình Hải xem lại việc này giùm! Có rất nhiều câu hỏi em đưa lên nhưng ko dc giải đáp!

hoangnga2709

Giải Danh dự "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Thành viên
3 Tháng chín 2014
1,028
1,241
339
Bình Định
Hiện nay, đang là giai đoạn khá là gấp rút cho việc ôn thi HKII và tuyển sinh 10 cho các bạn lớp 9. Trong đó có em! Mà các T-mod hiện nay phải nói là hoạt động rất ích tích cực , đặc biệt là bên môn Văn! Em đề nghị ad @Đình Hải xem lại việc này giùm! Có rất nhiều câu hỏi em đưa lên nhưng ko dc giải đáp!
không phải vậy đâu anh cũng có khả năng giờ này là giờ đi học của mấy anh chị t-mod, mod nên không thể giúp anh được, em thấy em đăng bài cũng có người giúp mà

Thoòng Quốc An

Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
không phải vậy đâu anh cũng có khả năng giờ này là giờ đi học của mấy anh chị t-mod, mod nên không thể giúp anh được, em thấy em đăng bài cũng có người giúp mà
khá nhiều bài từ tháng 3 tới giờ nha em! Anh mong Topic Văn sẽ làm việc nhanh nhẩu hơn!

Kybangha_10

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng ba 2017
452
595
146
18
có thực dự phải nói mấy câu mình cần giúp lăm gấp nha ko
tại sao trong box hóa học mình ko nên nói nói ra sẽ càng lâu được sự giúp đỡ còn trong box sinh lại cần thếhttps://diendan.hocmai.vn/threads/sinh-10-su-sinh-truong-vi-sinh-vat.611136/#post-3074027

Bạn hiểu sai ý của người ta rồi. Ý là bạn cần nói năng có đầu có đuôi, chứ cứ nói cộc lốc như kiểu "mệnh lệnh thức" thế người đọc khó chịu.

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chào các em,

Như các em đã biết, hiện nay đang là giai đoạn chuẩn bị cho kỳ thi cuối kỳ và thành viên BQT cũng chủ yếu là học sinh - và tất nhiên các bạn cũng đang ôn thi học kỳ đúng không nào?

Một điều nữa, diễn đàn HOCMAI - Cộng đồng học tập lớn nhất Việt Nam là nơi để các bạn thành viên hỗ trợ nhau trong học tập, cũng như chia sẻ những vấn đề khác của thời áo trắng. Vậy nên những bạn thành viên biết hoặc có thể hỗ trợ những thắc mắc của thành viên khác thì hãy tích cực giải đáp, hỗ trợ nhau các em nhé. Anh biết rất nhiều bạn thành viên rất giỏi và rất nhiệt tình hỗ trợ. Cảm ơn các em nhiều.

Riêng những bạn thành viên BQT cũng như các em và chỉ khác chút xíu là các bạn NHIỆT HUYẾT và ĐAM MÊ hơn thôi. Những lúc sắp xếp được thời gian các bạn sẽ online và hỗ trợ các em ngay nhé. Diễn đàn sẽ cố gắng tuyển thêm nhiều thành viên BQT trong thời gian tới để có thể hỗ trợ các em nhanh nhất có thể.

Hãy cùng nhau hỗ trợ, giải đáp thắc mắc để cùng nhau hoàn thiện.

Thân ái!

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Mình có ý kiến này:
- BQT các box nên lập một topic hỏi đáp về việc thi học kỳ, chia sẻ đề thi các môn cho các khối lớp
- Phụ trách cộng đồng tạo ra các hoạt động mới về việc thi học kỳ, ví dụ:
+ Chia sẻ cảm xúc về quãng thời gian cuối năm học
+ Tổ chức countdown đến hết kỳ thi học kỳ(tầm khoảng 10/5 là các trường sẽ thi xong học kỳ)
+ Sáng tác bài hát về cuối năm học
+ Thiết kế poster, tranh ảnh về những ngày tháng cuối năm
+ Tổ chức thi trang trí trang chủ diễn đàn
- Chia sẻ khung thời gian làm việc của các mod và Tmod

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Được rồi chàng trai :D Bên box Văn hiện tại là do chị phụ trách. Nếu e có bất kì thắc mắc nào hãy gửi link cho chị, chị nhất định sẽ đến giúp. Trong thời gian sắp đến, tất cả các topic hỏi bài trong box Văn luôn luôn có câu trả lời trong vòng 48h đồng hồ e nhé.
Tuy nhiên, chị cũng khá bận trong việc học. Do đó, nếu e muốn có câu trả lời hoàn hảo thì hãy hỏi trước 2 ngày nhé ... biết đâu đó là câu hỏi khó và thành viên BQT phải hội ý thì sao :D :D

Thoòng Quốc An

Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
Được rồi chàng trai :D Bên box Văn hiện tại là do chị phụ trách. Nếu e có bất kì thắc mắc nào hãy gửi link cho chị, chị nhất định sẽ đến giúp. Trong thời gian sắp đến, tất cả các topic hỏi bài trong box Văn luôn luôn có câu trả lời trong vòng 48h đồng hồ e nhé.
Tuy nhiên, chị cũng khá bận trong việc học. Do đó, nếu e muốn có câu trả lời hoàn hảo thì hãy hỏi trước 2 ngày nhé ... biết đâu đó là câu hỏi khó và thành viên BQT phải hội ý thì sao :D :D
EM ko vào trang chị dc làm sao gửi bài cho chị thấy đây!

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
EM ko vào trang chị dc làm sao gửi bài cho chị thấy đây!
Em thông cảm vì 1 số lí do cá nhân, chị sẽ khóa wall của mk nhé ^^
Em có thể gửi qua hội thoại mà?
Trong trường hợp chị ko onl vẫn còn nhiều Tmod và Mod Văn sẵn sàng hỗ trợ e :)

Top Bottom