video

B

boydatinhlx2000

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ôi!!! học mãi ơi.. gần đây mình tham gia khóa học chương trình đại học của cô Tuyết- GV dạy Văn. sao video học cứ đứng hoài.:eek::eek:.làm mình đang học rồi thoát ra lại tốn một lần học của mình với lại mất thời gian quá. mong học mãi khắc phục giùm mình. :(:)(:)((

B

baekimin21

M` cũng gặp tình trạng tương tự, bây giờ xem bài giảng rất ức chế ý, mong mn chỉ cách khắc phục T___T

H

hocmai.cskh

Dừng hình video bài giảng làm thế nào?

ôi!!! học mãi ơi.. gần đây mình tham gia khóa học chương trình đại học của cô Tuyết- GV dạy Văn. sao video học cứ đứng hoài.:eek::eek:.làm mình đang học rồi thoát ra lại tốn một lần học của mình với lại mất thời gian quá. mong học mãi khắc phục giùm mình. :(:)(:)((

Chào em!
Em kiểm tra lại máy của em có mở phần mền hỗ trợ vào face, diệt virut không? Nếu có em tắt đi khi xem bài giảng, để tránh ảnh hưởng đến chất lượng video bài giảng và em F5 lại bài giảng khi gặp sự cố dừng hình.
Về nguyên tắc, khi nhấn vào “bắt đầu học” là được tính 1 lần học. Tuy nhiên trong 45 phút đầu kể từ khi em ấn nút "bắt đầu học" nếu em có f5, tua lại hoặc thoát ra rồi vào xem lại bài giảng thì không bị tính thêm số lần xem. Nếu em gặp trường hợp trên mà bị trừ số lần học em thông tin lại với Hocmai.vn qua các kênh hỗ trợ trực tiếp để được Hocmai.vn cộng lại số lần học.
Chúc em học tập tốt, có những giờ học vui vẻ, hiệu quả cùng Hocmai.vn!

Top Bottom