[video]“1 triệu chữ kí quyết tâm phải đỗ đại học”

H

hocmai.diendan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sức mạnh tập thể về lòng quyết tâm - đó là điều mà Hocmai.vn mong muốn các bạn sẽ cùng nhau tiếp thêm động lực cho bản thân trong khoảng thời gian ôn thi đại học đầy vất vả thông qua chương trình ”1 triệu chữ kí quyết tâm phải đỗ đại học ”

Tôi không phải là Omaba, tôi chỉ là học sinh nhưng chữ kí của tôi và Bạn cũng sẽ có sức mạnh ảnh hưởng tới hàng triệu triệu người khác nếu đó là chữ kí để thể hiện lòng quyết tâm, sự khao khát với giấc mơ đỗ đại học. Vậy tại sao Bạn và tôi không cùng “kí”?

Ở thời điểm này, khi đã hoàn thành việc nộp hồ sơ đăng kí dự thi 2013 cũng là lúc Bạn không thể thay đổi quyết định về lựa chọn nghề nghiệp cũng như tương lai cho bản thân. Từng giờ, từng ngày trôi qua là lúc thời gian để Bạn ôn luyện cho kì thi ĐH, CĐ cũng ngắn dần và áp lực học tập ngày một tăng lên. Không chỉ cần nỗ lực 100% mà còn hơn thế nữa để tiến gần hơn tới ước mơ đỗ vào trường học Bạn mong muốn.

Và đây chính là lúc thích hợp nhất để lên “dây cót” ý chí, tiếp thêm sức mạnh cho tinh thần, tăng động lực cho học tập. Chương trình “1 triệu chữ kí quyết tâm phải đỗ đại học ” là một cơ hội dễ dàng để Bạn thực hiện được điều đó.

Chương trình “1 triệu chữ kí quyết tâm phải đỗ đại học ”
Tham gia tại http://facebook.com/Hocmai.vnOnline
Đối tượng tham gia: Học sinh, sinh viên, phụ huynh, các thầy cô giáo... bất kì ai cũng có thể tham gia chương trình này
Một chữ kí bao gồm:
01 Like tại Facebook Hocmai.vn Online
01 Comment: Slogan thể hiện quyết tâm của Bạn
01 Ảnh chân dung (gửi ảnh qua tin nhắn vào Facebook Hocmai.vn) để góp phần tạo lên bức tranh Hocmai.vn

Hãy cùng nhau hoàn thiện bức tranh "ĐỖ ĐẠI HỌC" nhé các bạn!
[YOUTUBE]qy2Yi1HQibE[/YOUTUBE]​

Top Bottom