Tâm sự Vì sao mình thích viết,vì mình đang''theo đuổi ''thần tượng+

ngocanh2572003

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng hai 2018
340
287
101
21
Vĩnh Phúc
thcs vĩnh tường
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình viết văn cô giao thì lười lắm ngồi rồi lại nằm lại ăn lại ngủ cả ngày chả viết được mấy chữ vào trong bài Nhưng lại thích ngồi viết onl lạ ha ...
Mình làm Fan Kpop chắc được 4 năm cũng chả biết thế đã là dài chưa nữa zaa Cậu hỏi mình tại sao lại thích họ à? Cuộc đời mình lúc chưa có họ thì có chút nhàm chán ngoài đi học rồi lại ở nhà gặp mặt mọi người thì mình chả có gì hết Sau khi mình có mục tiêu theo đuổi rồi thì lại khác Mình thấy mình trưởng thành lên nhiều luôn
Mình cảm thấy thích một người hào quang tỏa sáng không hề đáng sợ ,dù mình biết khoảng cách xa xôi lớn biết chừng nào nhưng khó khăn lắm mới biết đến họ gặp được người mà khiến bạn chấp nhận bỏ công sức thì đó là một loại may mắn ,đã có duyên gặp được rồi thì phải biết trân trọng chứ nhỉ
Bạn có biết không đã gọi là hâm mộ thì chắc chắn họ đã dạy và truyền cho bạn những điều mà trước đây bạn không hiểu ,có lẽ những thứ lấp lánh lung linh trên người của họ hàng ngày ấy bạn vẫn luôn mong muốn được sở hữu nó phải không?
Với bản thân mình theo đuổi thần tượng có thể cuồng nhiệt ,phải nhưng quan trọng phải cho người khác thấy người theo đuổi và hâm mộ họ cũng là người biết cố gắng nỗ lực
Nếu có thể mình chắc chắn những người có idol sẽ đi xem concert đúng có thể những con người đứng trên sân khấu sẽ chẳng bao giờ biết mình là ai giữa biển người mênh mông nhưng chỉ cần bản thân biết những bài hát của họ là động lực là nguồn truyền cảm hứng là cùng bạn vượt qua những ngày tháng khó khăn thế là được rồi
Có thể thanh xuân của người khác luôn tồn tại trong tim mình một hình bóng bóng dáng của một người 1 cậu bạn,hay cũng có thể là một cô bạn họ thầm yêu mến Nhưng chắc chắn họ may mắn hơn tôi,có thể nhìn tận mắt đối phương cũng có thể biết Còn thanh xuân tôi luôn tồn tại một người sẽ không bao giờ biết mình nhưng tôi sẽ học được họ chắc chắn là sẽ cho bản thân mình trưởng thành hơn
Khi họ đặt chân vào lễ đường có lẽ lúc bấy giờ tôi mới bước ra hoang đường của tuổi trẻ

Top Bottom