Góp ý về việc sắp xếp thời gian

Hoàng Vũ Nghị

Cựu Mod Toán | Yêu lao động
Thành viên
3 Tháng tám 2016
2,297
2,640
486
20
Vĩnh Phúc
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy rằng diễn đàn nên sắp xếp thời gian giữa các Event với nhau sao cho không trùng về thời gian .
Điều này có thể đã ảnh hưởng tới không ít thành viên đăng kí tham gia nhiều event .Mong BQT các box có thể sắp xếp thời gian tổ chức hợp lí hơn ạ.
Cảm ơn đã lắng nghe ý kiến ạ !

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,748
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Cảm ơn em, BQT sẽ điều chỉnh lại thời gian phù hợp hơn.
Em thấy rằng diễn đàn nên sắp xếp thời gian giữa các Event với nhau sao cho không trùng về thời gian .
Điều này có thể đã ảnh hưởng tới không ít thành viên đăng kí tham gia nhiều event .Mong BQT các box có thể sắp xếp thời gian tổ chức hợp lí hơn ạ.
Chưa lập thời khóa biểu nè :V

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Hiện tại thì HMF làm gì có cái gì bị trùng ???

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Cảm ơn những ý kiến góp ý của các em. Đúng là việc tổ chức trùng 2 cuộc thi vào 1 buổi sẽ làm ảnh hưởng đến chất lượng và thời gian của các thành viên - cũng thể hiện việc thiếu chuyên nghiệp của BTC.

Xin thay mặt BTC, anh gửi lời xin lỗi đến tất cả các thành viên tham gia 2 cuộc thi tối hôm qua. Và mong các em bỏ qua cho sơ sót này của BTC.

Anh Hải.

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Rất xin lỗi bạn. Chắc là do sự không thống nhất của 2 box dẫn đến việc này mong bạn thông cảm cho !!!

Top Bottom