Về việc luyện thi đại học!

H

hanhee

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

BÂY GIỜ MÌNH ĐANG HỌC LỚP 11,VẬY NGHĨA LÀ NĂM SAU LÊN 12 RỒI>_______<
DO ĐÓ,MÌNH VÀ CÁC BẠN LỚP 11 HIỆN GIỜ LÀ ĐỐI TƯỢNG CẦN ĐĂNG KÍ KHOÁ LUYỆN THI ĐẠI HỌC ĐẢM BẢO ĐÚNG KO???????????b-(
MÌNH THẤY ĐÓ LÀ VIỆC RÕ RÀNG NHƯNG CỨ HỎI CHO CHẮC ĐỂ CÒN ĐĂNG KÍ,NGÀY 31/5 THÌ PHẢI NHỈ?VÀ SẼ ĐC HỌC TRONG BAO LÂU VẬY?/:)
CÙNG CỐ GẮNG NHÉ >_<

N

nach_rat_hoi

Thường thì sang năm mới đăng kí học. chứ bây giờ đã đăng kí rồi, đến lúc thi không nhớ được nhiều đâu, mới lớp 11 mà....

G

giapvantuan94

Đừng suy nghĩ nhiều em ạ. Năm lớp 11,12 cứ học tà tà, nắm chắc những kiến thức cơ bản trước đã. Rồi hai, ba tháng cuối mới là lúc cần em sử dụng 10 phần công lực làm đề. :D

H

hanhee

emdanghoc11:((

đừng suy nghĩ nhiều em ạ. Năm lớp 11,12 cứ học tà tà, nắm chắc những kiến thức cơ bản trước đã. Rồi hai, ba tháng cuối mới là lúc cần em sử dụng 10 phần công lực làm đề. :d
tuc la gio thi hoc ki xong,nghỉ he la hoc sinh lop 12 roi,em sinh nam 95 akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk,hinh nhu dung la bon em ,nhung ng sinh nam 95 la nhung nguoi dang ki hoc luyen thi dai hoc la dung roi ma:((
chu neu de nam sau nua dang ki,hoa ra luyen thi dai hoc dam bao chi keo dai may thang thoi ak:((@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-):|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

N

nach_rat_hoi

tuc la gio thi hoc ki xong,nghỉ he la hoc sinh lop 12 roi,em sinh nam 95 akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk,hinh nhu dung la bon em ,nhung ng sinh nam 95 la nhung nguoi dang ki hoc luyen thi dai hoc la dung roi ma:((
chu neu de nam sau nua dang ki,hoa ra luyen thi dai hoc dam bao chi keo dai may thang thoi ak:((@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-):|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

uh, chỉ kéo dài mấy tháng thôi. không ai luyện thi cả năm cho em đâu. ^^.

H

hanhee

Vậy à****************************?????:((

uh, chỉ kéo dài mấy tháng thôi. không ai luyện thi cả năm cho em đâu. ^^.

ANH(CHỊ) CÓ LUYỆN THI TRÊN ĐÂY RỒI À****************************????????
THẾ ĐANG HỌC TRƯỜNG NÀO VẬY Ạ?????????????:p
KHOÁ HỌC TỐT KO ?EM MUỐN ĐĂNG KÍ QUÁ:D:D:D:D:D:D:D
CÁM ƠN VÌ ĐÃ TRẢ LỜI EM NHÉ;););););););)
NẾU KO ,SUÝT NŨA THÌ/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)
EM CŨNG SỢ HỌC CÁI GÌ MÌNH CHƯA BIẾT LẮM:D

G

giapvantuan94

À ờ thì ý anh là em đừng quá sốt ruột, vậy thôi. Khi nào hocmai mở khóa đảm bảo 2013 thì đăng kí... chứ có gì đâu... :(

Top Bottom