Về việc GS:Thử tài Tiếng Anh

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mrs.english

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vì một số lí do kĩ thuật nên GS:Thử tài Tiếng Anh đã bị thất lạc.Bây giờ tớ quyết định mở lại GS.
Theo các bạn nên làm lại đề cũ hay đề mới,đề về ngữ pháp,từ vựng,cấu trúc hay câu đố như cũ.
Hoan nghênh sự đóng góp của các bạn!

N

nhoc_style_dethuong

mrs.english ơi!!! bạn cứ ra các dạng đề đi!!!
mình sẽ ủng hộ.

H

hathuy12

theo mình thì tại sao thay cho việc phải lựa chọn1 trong 2,mà ta ko kết hợp 2 trong 1,hì bạn hỉu ý mình chứ???mà chương trình mới bọn mình đang học luôn cần những điều mới mẻ,vì thế hãy thương xuyên cập nhật những dạng đề mới,thay vì dùng lại những đề cũ(nhưng cũng cần sử dụng 1 ít vì đề cũ cũng hay mà),ơ mà cái này là dành cho lớp 10 hay tất cả????

A

amaranth

Anh Văn cho người mọi, à quên, cho mọi người mà :))
Ai cũng có thể tham gia ;)

Am đề nghị mỗi vòng sẽ có 2 câu hỏi khó nha, để mọi người cùng chơi.

A

amaranth

Ủa sao biết tên mình vậy ta :-? Điệu này không được rồi :-?

À mà Mrs.English ơi, cho anh thi với :X

H

hathuy12

ơ anh ko nhớ em là ai à huhu:(( sao lại thế này anh bị va đập ở đầu xong à???:))

M

mrs.english

theo mình thì tại sao thay cho việc phải lựa chọn1 trong 2,mà ta ko kết hợp 2 trong 1,hì bạn hỉu ý mình chứ???mà chương trình mới bọn mình đang học luôn cần những điều mới mẻ,vì thế hãy thương xuyên cập nhật những dạng đề mới,thay vì dùng lại những đề cũ(nhưng cũng cần sử dụng 1 ít vì đề cũ cũng hay mà),ơ mà cái này là dành cho lớp 10 hay tất cả????
Đương nhiên là tớ hiểu lời bạn nói
GS này dành cho tất cả các mem của 4rum Hocmai (ai tên Khương Duy đi chỗ khác chơi^^)

Last edited by a moderator:
M

mrs.english

@Thầy Am: Thôi được cho anh chơi đấy,nhường các mem khác chút xíu anh hí :D
Anh nổi tiếng quá thành ra ai cũng biết và Hathuy12 không ngoại lệ
Cái này người ta gọi là rò rỉ thông tin cá nhân,mà tiếng Anh gọi là..................gì anh Am nhỉ :D

Last edited by a moderator:
A

amaranth

Nói vậy thôi chứ anh chơi, ai duyệt đề với em :) Định bao giờ gửi sang đây hả?

M

mrs.english

Thôi,không cần nữa,em làm xong rồi,gửi liền đây
Ưu tiên cho anh làm trước đấy^^

H

hathuy12

ơ anh Duy ơi em là"đứa làm phiền anh"đó ko nhớ à,anh tự khai tên chứ bộ!em hỏi anh cách ép nick ý,với cả chat room thế nào,hơ kì ta,mà anh ko nhớ cũng phải...hix:(

S

sillypiggy

hi`hi`
moi nguoi lam show nay hay day, cho em choi voi
the noi dung nhu the nao a?
co phai chia doi thi khong(em nghi la nen co vi nhu the se co tinh canh tranh cao)
va anh(chi) nen de de thi 1 tuan thi moi nguoi moi co the len lam duoc
the nha
cho em xin dang ki nha
thank moi nguoi nhieu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom