Về video bài giảng của khoá "Luyện thi đại học theo chủ đề"

S

soulation

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vâng, sau khi nạp kha khá tiền vào để xem các clip của khoá học này, đùng một cái, hocmai lại chuyển sang hình thức bắt đăng kí trọn gói (hơn 300 một khoá) thì mới được xem (giờ chỉ còn 10 lần xem/clip) :)|. Bây giờ coi như tiền mà mình nạp trước vào các clip chưa kịp xem đã mất trắng. Không hiểu hocmai làm vậy là có ý gì, chẳng lẽ cần xem một bài cũng phải trả tiền cả khoá sao :D , đây là do lỗi vô ý hay là hocmai định chuyển từ dạy học sang kinh doanh giáo dục ? Ít ra thì cũng phải thông báo cho mem biết trước khi làm chứ.

T

tungteen91

chính xác, bức xúc lắm lắm ... mình chỉ cần xem một số bài mình chưa hiểu thôi mà bắt mua nguyên khóa học :( ???

Last edited by a moderator:
T

truonghan_h

Vâng, sau khi nạp kha khá tiền vào để xem các clip của khoá học này, đùng một cái, hocmai lại chuyển sang hình thức bắt đăng kí trọn gói (hơn 300 một khoá) thì mới được xem (giờ chỉ còn 10 lần xem/clip) :)|. Bây giờ coi như tiền mà mình nạp trước vào các clip chưa kịp xem đã mất trắng. Không hiểu hocmai làm vậy là có ý gì, chẳng lẽ cần xem một bài cũng phải trả tiền cả khoá sao :D , đây là do lỗi vô ý hay là hocmai định chuyển từ dạy học sang kinh doanh giáo dục ? Ít ra thì cũng phải thông báo cho mem biết trước khi làm chứ.

Chào em!

Em hãy cho Hocmai.vn rõ là em đã mất tiền trong tài khoản chưa? Em cần nói cụ thể hơn nữa với trường hợp của em nhé. Tránh kết luận VỘI VÀNG và SAI vấn đề.
Săng năm học mới này Hocmai.vn mong muốn đảm bảo chất lượng học và kết quả cho mỗi thành viên nên đang áp dụng hình thức trả trọn gói cho cả khóa, mà chưa cho phép trả phí học từng bài lẻ.​

P

poca9x

Cho em hỏi ngày xưa em dùng megavnn nên em được xem miễn phí các clip khoá học luyện thi theo chủ đề trên hocmaimegavnn.vn nhưng bây h HM lại xoá hết các clip ấy trên hocmaimegavnn.vn bây giờ muốn xem lại phải nộp học phí à ???

H

hoang_hau_810

em có ý kiến e ko đồng ý về việc học trực tuyến cái kiểu này cụ thể là lấy bài giảng của các anh chị 92 là cái thứ 1 cái thứ 2 là có nhìu cái các thầy cô cho bt cho các bạn ở chỗ học them rùi cho bài giảng lên các bạn ý thì có bt còn bọn e học thì ko có nên ko bít câu hỏi rất thiệt thòi đề nghị học mãi xem xét lại chứ ko thế này đc bài giảng trực tuyến chứ ko phải lấy bài giảng dạy thêm của các thầy cô lên đc

Top Bottom