về khóa LTĐH đảm bảo

N

ngobaochauvodich

trả lời

Em có thể vào hòm thư:góp ý diendan để thắc mắc, anh hocmai.cskh (chăm sóc khách hàng )sẽ giải đáp cho em

.........................................................................................................................................

H

hocmai.tuyensinh

em mới vừa đăng kí khóa LTDDH đảm bảo môn sinh học của thầy Quang Anh. Cho em hỏi tại sao khi vào box của nhóm LTĐH đảm bảo em ko gửi được câu hỏi hay tạo chủ đề mới?

Chào em,

Hocmai.vn đã kiểm tra tài khoản của em và xác nhận tài khoản rainbridge đã đăng ký khóa LTĐH đảm bảo môn Sinh học vào ngày 13/2. Theo quy định thì các em sẽ được phân quyền vào box đảm bảo môn sinh trên diễn đàn sau sau 24h, tuy nhiên do có chút trục trặc nên em bị phân quyền hơi chậm hơn. Em sẽ vào được box đảm bảo gửi bài từ ngày mai nhé. Mong em thông cảm về sự chậm trễ này. Qua cuộc trò chuyện điện thoại, hi vọng em đã rõ các thông tin. Nếu cần hỗ trợ thông tin gì thêm, Em liên lạc lại hoặc trên diễn đàn em đưa câu hỏi lên box hỗ trợ nhé! :)

Chúc em học tập tốt!

L

le_phuong93

Tiện đây cho mình hỏi luôn, ngoài lề chút xíu. mình có thể trả phí để học từng bài riêng lẻ trong khóa LTĐHĐB thầy Quang Anh không? nếu có thì làm thế nào? ai biết trả lời giùm mình với, cảm ơn nha!

T

trinhthai1994

thế này nha bạn . tất cả các khoá đảm bảo đều chỉ được đăng kí trọn gói thôi bạn à. bạn đã đăng kí khoá đảm bảo thì cứ thoả mái mà học. khoá học thầy Quang Anh khá tốt., nhưng mình thấy bài giảng thầy đăng quá chậm, và vẫn còn rất nhiều phần kiến thức chưa được học. chúc bạn học tốt.

L

le_phuong93

thế này nha bạn . tất cả các khoá đảm bảo đều chỉ được đăng kí trọn gói thôi bạn à. bạn đã đăng kí khoá đảm bảo thì cứ thoả mái mà học. khoá học thầy Quang Anh khá tốt., nhưng mình thấy bài giảng thầy đăng quá chậm, và vẫn còn rất nhiều phần kiến thức chưa được học. chúc bạn học tốt.

cám ơn bạn nha! mình đã rõ. do mình học môn sinh cũng khá vững rồi, giờ đăng kí cả khóa thì có nhiều bài, thời gian cũng không còn nhiều, mình sợ học không hết nên tính vậy. bây giờ không biết nên đăng kí khóa đảm bảo hay khóa luyện đề đây...:confused:

Top Bottom