Về khóa LTĐB 2013

L

lam10495

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em mong khóa LTĐB có những thay đổi như sau :
+ Khóa LTĐB Toán của thầy Lê Bá Trần Phương 2013 nên có thêm phần Nhị thức Newton -Xác suất - Các bài toán liên quan đến phép đếm , chỉnh hợp , tổ hợp , rõ ràng đề thi toán năm nay khối A có BT liên quan đến nhị thức newton , khối B thì xác suất mà khóa LTĐB của thầy chưa có phần kiến thức này và có thể thêm phần Giới hạn nữa . Khóa LTĐB mới ra năm ngoái nên năm ngoái hocmai.vn sẽ sử dụng lại phần video năm ngoái + chỉnh sửa theo ý kiến học sinh nên khi khai giảng hocmai.vn có thể up 1 tuần có thể 2->3 bài giảng đc ko ? Để tụi em có thời gian rèn luyện kiến thức và đến sau tết có thể luyện đề đc rồi .
+Khóa LTĐH thầy Ngọc em thấy rất ổn rồi ạ nhưng em mong năm nay có thêm khóa luyện đề là tuyệt vời
+ Khóa Sinh thầy Quang Anh khắc phục lỗi up bài giảng quá chậm như năm ngoái và mỗi chương thầy nên có bài giảng tổng hợp các dạng BT - pp giải , và giải đáp những câu trắc nghiệm trong BTTL ( hình như năm ngoái em chưa thấy có phần này ? )

Top Bottom