[VĐẢ] Sao -Sướng hay khổ?.

B

bupbe_dautay

Sao đương nhiên phải có cái khổ lẫn cái sướng.
Đã là 1 sao đc fan yêu mến thj` ko tránh khỏi đc sự hâm mộ qúa khích của fan và các paparazi chuyên săn lùng các tyn tức nóng nhất, 1 sao ko đc nghỉ ngơi nhiều mà time chủ yếu là luyện tập, chụp hình, biểu diễn, đóng film... ->>>. quá khổ =.=''
Nổi tiếng và đc tất cả các fan trên khắp thế giới biết đến, tiền lương cg~ có thể cao ( cái này tuỳ ạ ), đc theo đuổi ước mơ của mình...
Làm sao thì ai mà ko thích, chỉ có điều có nên làm hay ko thôi.

K

kira_l

sao chính nghĩa thì đâu có bị ghét như ai đó !

sylicol :))

nhưg đâu phải sao nào cũg đc hưởng hạnh phúc sung sướng như vài cái cty chỉ chuyên bóc lột sức lao động của

con người như ai đó bắt phải làm việc ngày đêm mà chỉ đc vài đông lương ít ỏi !

ko cho họ làm những điều mihf thích mình muốn ko thì bị đánh đập dã man tàn bạo !

sao chj thực sự hạnh phúc khi đc ở bên các fan của mihf đc nói chuyện đc tâm sự bao điều cugf họ mà thôi !

N

nhungpro_196

Theo em thì sao khổ hơn là sướng.
Fan hâm mộ thì đúng là vui thật. Nhưng đằng sau nỗi vui đó, chắc gì đã là vui. Họ cũng chẳng nhiều tiền nhưu mọi người vẫn nghĩ, nhất là những sao mới chịu sự bóc lột khắc nghiệt của công ti quản lí... Rồi là băt cứ chuyện gì của họ từ chuyện lớn (không nói làm gì) đến chuyện nhỏ nhặt, tế nhị nhất cũng bị đêm ra mổ xẻ...
Mình nghĩ là chúng ta nên có cách nhìn khác về sao, thông cảm cho họ...

U

uocmobenho_ad

Theo em thì sao khổ thật.Mọi chuyện nhỏ nhặt đời tư của họ sẽ bị báo chí phanh fui,phóng đại thành những vụ xì căng đan khổng lồ ,kiểu chuyện bé xé ra to í!họ ko được tự do làm những gì họ thích ,phụ thuộc vào người quản lí hay công ti quản lí!họ còn bận rộn làm việc.gạp nhiều rác rối thậm chí là nguy hiểm với những fan hâm mộ quá khích nữa!

C

congchua_bupbe_latoi

SAO SƯỚNG CHỨ VÌ HỌ LUÔN ĐẦY ĐỦ DÙ BỊ MẤT QUYỀN RIÊNG TƯ:khi (100):
NGƯỜI TA BỊ BÓC LỘT:khi (154)::khi (154)::khi (154): CHUYỆN ĐÓ CHỈ CẦN HỌ THÍCH LÀM KO CHỨ AI DÁM BÓC LỘT HỌ NẾU THẤY KHỔ THÌ ĐỪNG CÓ LÀM SAO LÀM GÌ
LÀM RÙI THÌ RÁNG MÀ CHỊU CHỨ KHỔ VỚI SƯỚNG
MÀ HỌ THẤY KHỔ HAY KO THÌ LÀM SAO MINH BÍT ĐƯỢC MÀ NÓI
ĐÃ LÀM SAO CHƯA MÀ BÍT KHỔ VỚI SƯỚNG:khi (196):

B

bupbe_dautay

Uhm, có lẽ khổ nhiều hơn sướng.
Vì tất cả mọi hành động của mình, kể cả những việc nhỏ nhặt nhất cg~ bị đưa lên trang đầu của báo, chỉ trong 1 ' đã bị tung khắp lên mạng, tiền luơg thj` ko biết có nhiều thật ko nhưng lại bị bóc lột sức lao động( điển hình như DBSK nhà mình >''<)

Top Bottom