Vật Lý

C

chaugiang81

hêy, mk trả lời trước nhé.. mình mới lớp 8 lên 9 nên nói theo kiểu 8->9 nhé:
theo mình thấy, Lý cũng như Toán và Hoá, ba môn này có liên quan mật thiết với nhau, chả hạn như những bài tính vận tốc cũng áp dụng như côg thức toán hồi TH, rồi trong hoá có tính mdd = D.V ( CT của Vật lí lớp 6)... Mình thây môn lý cũng hay mà, nhưng trên hm này, box lý hđ còn trầm có lẽ do số học sinh yêu môn lý còn ít hay do các bạn học mãi chủ yếu ở độ tuổi lớp 6,7,8 mà những lớp này vật lý chủ yếu là lí thuyết dễ học thì thì sao?? :) có thể lắm chứ. Theo mình thì vậy những không biết mấy bạn khác thì sao. :D
ờ... Lý là môn mình thích học nhất. ( ngang bằng với toán và hoá ) :x

C

congratulation11

Hiện giờ mình thấy box Lý như bị các box khác "DÌM HÀNG". Các bạn có thể cho mình biết nhận xét của các bạn về môn Lý, Lý là môn thứ mấy các bạn thích(ghét) trong 13 môn. THanks

Mình thấy mệnh đề 1 và câu hỏi kế chả có tí liên quan gì với nhau cả. Một câu hỏi tào lao như vậy có nên hỏi và có đáng trả lời hay không?

Khanguyen, bạn là mod Lí đúng không?

C

chi254

nói chung giờ lý cũng là một môn quan trọng như toán và mình rất yêu môn lý còn các bạn thì sao nhỉ

K

khanguyen9

Mình thấy mệnh đề 1 và câu hỏi kế chả có tí liên quan gì với nhau cả. Một câu hỏi tào lao như vậy có nên hỏi và có đáng trả lời hay không?

Khanguyen, bạn là mod Lí đúng không?
Mình chỉ tham khảo ý kiến của các bạn thôi, vì trong khi các môn khác đa phần được các bạn chú ý hơn là Lý. Câu đầu tiên là nhận xét, câu thứ hai là hỏi ý kiến, nếu không thì mình sẽ xóa câu thứ 1. Cảm ơn bạn đã góp ý:)

MÌnh mới trở thành mod thôi, mình sẽ nghiên cứu thêm về nhiệm vụ của mod.

Top Bottom