[vật lý] xin hãy cho em spam 1 lần

C

cry_with_me

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em đã bấm rất nhanh anh chị ạ

để được xông nhà, 0h16p mà chưa có bài viết mới

ta đã là người xông đất,
chúc các anh chị năm mới vui vẻ
gặp nhiều niềm vui hp, box lý cùng cố gắng và phát triển nha mn

cùng ủg hộ box lý đi lên..:))

T

thaoteen21

trời!!! e cũng nhanh tay đó nhỉ.
✫✫✫¸.•°*”˜˜”*°•.✫ ✫✫✫¸.•°*”˜˜”*°•.✫✫✫ ◕▄███▄◕──◕▄██▄◕──◕▄███◕──◕▄███​▄◕ ◕▀──██◕─◕██──██◕───◕██◕──◕▀──█​█◕ ◕──██◕──◕██──██◕───◕██◕──◕──██​◕ ◕─██◕───◕██──██◕───◕██◕──◕─██◕​ ◕█████◕──◕▀██▀◕───◕▄██▄◕─◕████​█◕ ✿♥❀♥❁•*¨✿❀❁•*¨`*•.✿❀❁•*¨`*•.`✿​♥❀♥❁♥ HAPPY NEW YEAR!!! Bắt đầu sang năm mới ..mình sẽ Delete tất cả!! ♥ ......♥ Delete những nỗi buồn ... ......♥ Delete nhữg suy nghĩ vớ vẩn .... ......♥ Delete những khoảng thời gian vô ích .... ♥ Delete cả những giọt nước mắt vô vọng ...Đi tìm : .....Tìm lại nhữg ước mơ h/p trog cuộc sốg.... .....Tìm lại những niềm vui .... .....Tìm lại sự hạnh phúc vốn có ..... ......Tìm lại nhữg tiếng cười thật sự..... Và cuối cùng ....Mình tin : .....Mình sẽ là chính mình.... .....Sẽ thay đổi 1 cuộc sống mới ko buồn nữa.... ....Sẽ là một con người khác ... .......Cố lên nào ............ .............1 LẦN NGà LÀ 1 LẦN TẬP ĐỨNG DẬY ......^^~ Ngày cuối cùng của năm.chúc mọi ng năm mới an khang thịnh vượng,tài lộc tấn tới,sức khỏe dồi dào,đặc biệt ngày càng học giỏi,tiền vô như nước,tiền ra nhỏ giọt!!HAPPY NEW YEAR 2013!!!

M

mydream_1997

ui trời sao hai người lại vào trước cả mình thế nhỉ,nhanh tay quá,dù sao được trong top 3 xông đất bõ lý mình cũng vui rồi :D
Happy new year
Xuân này hơn hẳn mấy xuân qua. Phúc lộc đưa nhau đến mọi nhà. Vài lời cung chúc tân niên mới. Vạn sự an khang vạn sự lành..............:D

D

do_re_mi_a8

Tớ nữa nha :) Đầu xuân năm mới chúc BÌNH AN. Chúc luôn TUỔI TRẺ chúc AN KHANG. Chúc sang năm mới nhiều TÀI LỘC. Công thành danh toại chúc VINH QUANG.

C

cry_with_me

tất cả mọi người yêu lý chúng ta cùng góp sức vươn lên nha !

phải có thật nhiều hoạt động, box lý ko đc chìm

hiện tại em tìm đc rất nhiều người , sao chúng ta ko có 1 cuộc thảo luận để đưa box đi lên nhỉ :D

Top Bottom