[Vật lí 12] sách dịch của nhà Bác học Lan Đao

P

padawan1997

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là hôm trước lượn qua nhà thầy e thấy có cuốn sách vật lí dịch và nguyên gốc của nhà Bác học Lan Đao lỗi lạc 1 thời, sách e thấy khá cũ rồi cách đây ~ 2 đến 30 năm rùi, mở quyển đó ra trang đầu thấy ghi cuốn sách này cho bác học nghiên cứu cũng đc, học sinh cấp 2 THCS cũng học đc:eek: và đọc qua thấy hay quá có ai còn ko cho e 1 bản scan hoặc photo vs, kết quyển này cực viết rất hay lun( quyển mỏng ấy):)>-

V

vitcongnghiep

Tình hình là hôm trước lượn qua nhà thầy e thấy có cuốn sách vật lí dịch và nguyên gốc của nhà Bác học Lan Đao lỗi lạc 1 thời, sách e thấy khá cũ rồi cách đây ~ 2 đến 30 năm rùi, mở quyển đó ra trang đầu thấy ghi cuốn sách này cho bác học nghiên cứu cũng đc, học sinh cấp 2 THCS cũng học đc:eek: và đọc qua thấy hay quá có ai còn ko cho e 1 bản scan hoặc photo vs, kết quyển này cực viết rất hay lun( quyển mỏng ấy):)>-
Bạn có thể viết tên tiếng Anh của người này không? Để thế này khó tìm quá

P

padawan1997

Em chịu thôi, vì em đọc sách chỉ thấy ghi là LanĐao, ông này là người Liên Xô mà.

J

jelly_nguy3n96tn

LanĐao sao đó là quyển sách về gì thế bạn, mừ ông bác học này nghiên cứu cái gì thế bạn ơi????:confused::confused:

Top Bottom