[Vật lí 12] ĐIỂM THI THỬ MÔN LÝ

K

kenshin246

Tui làm xong thấy ko đến nỗi nào đến khi ra thì 5.2 điểm.Không có đáp án nên Potay.com lun

T

trum123

làm bài trong vòng vài phút thôi.Quả là siêu nhân,học bổng về tay mấy siêu nhân này hết rồi

N

nguyennhatlinh

2 PHÚT KHÔNG ĐỦ ĐỂ TÔI ĐỌC HẾT ĐỀ
CÁC BẠN THẤY THẾ NÀO
KHÔNG TIN ĐƯỢC
CÁI NÀY KHÔNG THỂ NÓI LÀM NHIỀU RỒI NHỚ
CHẮC LÀ HACK
VÌ MẤY CÂU LÝ VỀ NHIỆT NẾU BẮT TAY LÀM ÍT NHẤT MẤT 2 PHÚT MỘT CÂU
HOẶC CÓ THỂ LÀ THIÊN TÀI THÔI

K

kenshin246

Chỉ có thể la hack thui
đề nghị trước khi trao học bổng nên kiểm chứng đi

S

showhide2006

tôi cảm thấy đề lí quá chuối, không có tiền trong tài khoản, lăn lỉ mãi thằng bạn ló mới cho mượn acc và 5000 trong tài khoản để mần đề......đang hí hửng nàm được khoảng 30 câu thấy nặp quá nhiều và đề toàn bài tập.........cảm thấy đề cứ nàm sao ấy...vì thế người cao điểm nhất mới được có 62 điểm...còn tôi được có 46=> bách nhục...hix

A

anhtuan5689

đề nghị bỏ trò trao giải đi , bọn kia chính xác là hacker rồi . Chẳng lẽ cứ đem tiền cúng cho bọn chúng à . ĐẢ ĐẢO !!!

A

achye

ko biết làm răng mà lý tui được 60, Sai chi dữ vậy trời. Sao ko công bố đáp án luôn

B

bacdautinhtu

Cũng có thể là do hacker
Nhưng mà biết đâu đây là chiêu của hocmai nhằm thu tiền mà ko muốn trao giải. Tui chơi game của vina nên ko lạ gì chiêu này
Thời buổi kinh doanh ^^!

T

tvkkpt

Đề cố định làm trong vòng vài phút còn tạm chấp nhận được (tui cũng hổng hiểu làm sao để được như vậy). Chứ đây là đề mới ra mà ? Làm trong vòng vài phút chắc chỉ hack thôi. Tội nghiệp các anh em vừa tốn 5k đóng lệ phí, vừa bị rớt đài vì bọn hacker ! Nếu mà không gông cổ tụi này thì ai còn hứng khởi tham dự nữa đây ? (Tui không thi sướng quá ha ha)

T

tyranytan

chắc cũng ko phải là hack đâu theo tui đề nó trùng lặp quá nhiều mấy đại ca đấy làm nhiều rùi nhớ kết quả nên điền mà chả cần suy nghĩ

K

kenshin246

Khùng quá có click chuột không cũng kô kịp nữa đó chứ.Tui biết mánh tụi này rùi.Dễ òm ah

S

seishirosama

đúng đó click chuột chờ nó chuyển sang trang khác cũng ko thể nào trong 2 phút nổi ko tin bạn al2m thử đi

Top Bottom