[Vật lí 12] Bài tập

L

ladykillerav

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

CÙNG CHO Ý KIẾN VỀ ĐỀ LÍ NÀO

chán hẳn em làm xong rồi nưng nhìn cái đề phát bực .đúng la lừa xiền thiên hạ
Các bạn nên vào topic http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=3395 để cho ý kiến tập trung
Các ý kiến dưới đây mong các bạn copy và topic trên không để ở đây
Tập trung ý kiến thì trung tâm sẽ dễ tiếp thu và sữa chữa hơn
Các bạn chỉ cần vào edit và copy lại toàn bộ nội dung sau đó vào paste vào cái topic trên là được.
Cảm ơn các bạn
Người Viết MOD LÝ

L

ladykillerav

VẪN KÒN 1 VÀI CÂU SAI ĐỀ HAY SAO A'
VỚI LẠI ĐÁP ÁN CỦA ĐỀ DỄ DÀNG CHO HỌC SINH CHỌN CÀNG WÁ

K

kenshin246

con cai cau ma mach dao dong roi cho u chor keu tinh i, p do minh lam hoai khong ra dap an

O

onehitstudio

BỨC XÚC KHÔNG GÌ TẢ NỔI

Mình định lập cái TOPIC riêng để thảo luận rùi chứ , đề chi mà chẳng khoa học tí nào , đã đành chọn nguyên bài tập lớn chia ra làm từng phần nhỏ, đã thế lại còn xáo chỗ này chỗ nọ , không để liên tục , làm quên mất kết quả trước . Không biết ai mà nổi tiếng đền mức ra đựoc cái đề này em bái phục, .

Còn phần bài tập thì quá nhiều, chẳng theo đúng quy tắc ra đề !

Bức xúc hơn nữa ( chắc chỉ có mình mình bị ) mới làm tới câu thứ 5 , nhìn đồng hồ đã mất đi đâu 37 phút, té ra nó tính mình có 60 phút làm bài , làm lô tô gần hết . Tốn 5000 ngàn quẻo , bó tay .

Bằng chứng :

Tóm lại 1 câu : ĐỀ NÀY EM RA CŨNG ĐƯỢC ^^

Đã được chỉnh sửa bởi Moderator

N

nguyennhatlinh

Các bạn nên vào topic http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=3395 để cho ý kiến tập trung
Các ý kiến dưới đây mong các bạn copy và topic trên không để ở đây vì nó sẽ bị xóa trong ít ngày nữa
Tập trung ý kiến thì trung tâm sẽ dễ tiếp thu và sữa chữa hơn
Các bạn chỉ cần vào edit và copy lại toàn bộ nội dung sau đó vào paste vào cái topic trên là được.
Cảm ơn các bạn
Người Viết MOD LÝ

X

xuongrong

to thi hoa buoi sáng con được co 10' thì báo hết giờ,nói đề thi đã bị khóa.tuc that

C

clown

đề Lý sáng nay rõ chán mà thời gian thì ngắn
đề còn có nhiều câu kô có trong chương trình kô phân ban

T

tieuquy22

các bạn ơi nếu bây giờ muốn lấy đề thì ở đâu vậy
tại mấy hôm bận quá mình không lên được

K

kenshin246

trời tui bị 52 điểm buồn thúi ruột mà ông còn khen mình giỏi.Đáp án công bố chưa vậy

Top Bottom