Vào đây em bảo , bộ học mãi thích gây thù oán với em hả

Status
Không mở trả lời sau này.
K

ket_anh

Nếu k dám lấy ních chính ra chửi , thì thôi tui chăng quan tâm
Nói là '' Ngụy quân tử '' đâu có sai

Bởi cậu hông dám nói tên cậu để tuyền 4rum bít, mà 4rum mềnh áh, ai lập pao nhiu nik chẳng được? Thời đại nào mà rao lên quân tử?, mà cậu áh, tui chẳng dây mơ dễ má rề vs cậu, nên cậu cũn ăn ở có đức một tý nhóe@

P

pety_ngu

này nha Ket_anh bạn đang dùng từ ngữ vô văn hóa đây
đây là nhắc nhỡ
vi phạm band thẻ nha
bạn không muốn khuyên can thì thôi
đừng có đổ thêm dầu vô lửa
đây là diễn đàn học tập không phải nơi để gây sự , chửi nhau như những người vô văn hóa

P

pety_ngu

tôi hách dịch
haizzzz` nhỉ :-j
tôi đang nhắc bạn về ngôn từ của bạn
không mắc công ad vào cho mấy cái thẻ
17/4 bạn bị một cái thẻ giờ sau 2 tháng muốn bị một cái nữa sao
@@
tui chưa dám nói tôi văn hóa cao hơn bạn
ra đời tôi ngang ngửa tên bụi đời
nhưng với cái 4r này
nó dùng để học tập chứ không dùng để thể hiện đẳng cấp vô văn hóa của ai cao hơn
bạn hiểu chứ
nếu bạn là người không ngoan bạn nên biết thể hiện bản thân của mình nơi đâu là đúng , cái gì là đúng , cái gì là sai

S

sot40doc

Tôi không muốn làm to chuyện nữa , nhưng để ý mấy cái lời '' độc dược '' của bạn nhé

'' Vậy mà bạn liên tục đặt sai tiêu đề dù bị mod nhắc nhở.Sau khi sot40doC phạt thẻ,namnguyen94 giải thích cho bạn,bạn vẫn cố chấp.liên tục lập topic spam với những lời lẽ thiếu văn hóa để xúc phạm mod.'' :))
Được lắm đúng là mod đích thực , quay ra đổ lỗi hết lên đầu ta
Hỏi cái tên sot40doC đó xem khi namnguyen94 nhắc nhớ tôi có nói gì với hắn nữa không .
Rất tiếc là chưa được anh SOt nhắc nhở đâu nào chứ đừng nói là '' liên tục ''
'' Liên tục lập topic dùng từ thiếu văn hóa để xúc phạm mod '' -> Có một topic mà dám nói là liên tục .

ha ha , nói thật nhé , tui còn trẻ thích tranh cãi thì lên chém gió chút thôi , chứ thật sự tôi lập topic này đẻ giải quyết đúng sai ah , phạt 1 lần thì khóa ních , phạt năng gắp 3 thì phạt kiểu gì nữa.. :)) thật đáng cười đáng cười .
Các người nói chuyện như kiểu trẻ con , bịa đặt để đổ lỗi lên đầu tôi , còn mấy bạn kia thì liên tục thank tức là bày tỏ quan điểm tán thành .
Cái mạng ảo này cũng giống xã hội này ghê ..
Thôi Có nói nữa tui cũng k thèm nghe , tui thừa biết mấy người định nói gì .
Nói nhiều thành nói nhảm , tốt nhất là không nói , Nếu thực sự muốn hỏi thì có rất nhiều nơi , nhiều diễn đàn , thầy cô off để hỏi .
Tôi vốn là kẻ không dễ bị bắt nạt
Chào !

ăn nói kiểu j đó
cậu đã chửi lại ta sau khi ta xóa bài kia
vậy sao Nam đã nói rồi còn không tự giác vào xóa bài chửi ta lúc sau

S

sot40doc

ta làm j cũng quang minh chính đại
không phải dùng cái cách của tiểu nhân để đi chửi người khác
ta làm sao mà phải lập nick khác

M

minhmuonhoibaj

ta làm j cũng quang minh chính đại
không phải dùng cái cách của tiểu nhân để đi chửi người khác
ta làm sao mà phải lập nick khác

Coi như xin lỗi cậu vì đã xúc phạm , thôi xí xóa .
mong cậu đậu đại học , chắc lúc đó sẽ chẳng để tâm đến chuyện này nhỉ ..
Thôi k nc nữa..
Xin lôi tất cả

S

sot40doc

Ket_anh , petty
mọi người giữ bình tĩnh mới giải quyết đc vấn đề
mỗi người nhường nhau 1 chút là đc thôi mà :D
cãi nhau thắng chẳng giải quyết đc việc j
2 người mà cãi nhau nữa -> tức rồi bốc khói lên -> khói nhiều tạo mây -> mây nhiều gây mưa -> mưa nhiều thì ko tốt cho euro 2012 :D

S

sot40doc

công việc của 1 học sinh ôn thi ĐH bây h là rất nhiều
nhiều bạn khác không có máy tính , không có sách tham khảo , không được ôn thi để thi
tại sao lại phải tập trung ở đây lãng phí thời gian cho việc tranh cãi

M

mystory

Ket_anh , petty
mọi người giữ bình tĩnh mới giải quyết đc vấn đề
mỗi người nhường nhau 1 chút là đc thôi mà :D
cãi nhau thắng chẳng giải quyết đc việc j
2 người mà cãi nhau nữa -> tức rồi bốc khói lên -> khói nhiều tạo mây -> mây nhiều gây mưa -> mưa nhiều thì ko tốt cho euro 2012 :D

Ủa
Trang 1 với trang 2 là anh cãi mà
Mà cái đó thì liên quan gì đến EURO :((.
Cu pety =))

Thôi! Hòa hết! Anh ad xóa luôn cái pic vớ vẩn này! Rồi phạt j thì phạt!

L

lovetoan97

mà tóm lại là năm nay anh thi ĐH,anh có biết thời gian cãi nhau là mất bấy nhiêu thời gian để vào box toán,lý,hóa mà xem mấy bài có ích rồi không?
các bạn thì đang ôn thi,anh thì ngồi đây cãi nhau với các mod hả?
các mod họ cũng đang ôn thi anh à.Mất thời gian hau bên,cuối cùng chẳng giải quyết được gì hết.
vậy nếu anh cãi nhau để giải tỏa street xong rồi thì bảo mod close pic này đi nhá.Tập trung ôn thi ĐH.Anh đang tạo thời gian cho các bạn khác đỗ đấy.

S

saotoivanyeu_nd

=)) Chị nói hay lắm đấy , nhưng mà con phai hiện IP của những tên cuồng phong =)) khi post bài ở đây , cho tất cả 4rum biết ~:>

Cái trò IP Này Chỉ đem đi mà lừa hay hù dọa những người khác dc thôi !
Mỗi lần tôi onl hãy cứ thử xem tôi sẽ hiện IP Của các bạn bè mình ko tin cứ thử ^^
IP Biết cái j mà đòi to họng !

Một vài người của hocmai cũng không hiểu chuyện nhưng rất thích xen vào cm vớ va vớ vẩn?
Chuyện của người ta mình biết đúng hay sai à? ! cứ tự nhiên ở đâu đi vào cm linh tinh " Dạy đời" Cứ tự xem lại mình đi đã !

Smod Tất nhiên họ vất vả? nhưng cứ lập pic nói nhau đây là cách hay nhỉ? ^^ Sao ko vào tin nhắn riêng mà giải quyết !

Một vài kẻ bỏ đi cái kiểu hơi tí nhảy vào dỗi việc cm nói người khác !

Chán ! Toàn bọn chẳng hơn ai mà cứ tỏ ra...

H

hocmai.diendan

Ố ồ... đang từ việc phân tích xem Mod đúng hay Mod sai thì chuyển qua cãi lộn nhỉ? Rồi lại xí xóa đùng đùng à? :khi (131):

Không được!

Chủ Pic bấm vào khung trả lời nhanh đọc quy định về việc bài, nếu chưa đủ bấm tiếp vào link trong chữ ký của anh để tìm hiểu thêm Nội quy, rồi lấy đó làm căn cứ để bẻ lại kết luận các Mod đi em. Không tranh luận thắng là em sai, mà sai là bị phạt đấy!

Nói có sách, mách có chứng. Không nói miệng và nói xằng nói bậy!

Các Mod liên quan có trách nhiệm tập trung vào đây để giải quyết xong sự vụ này, các thành viên khác không liên quan đề nghị các em không comment làm loãng vấn đề và gây thêm xích mích. Bạn nào vẫn còn cố tình sẽ bị xử lý nghiêm khắc!

S

saklovesyao

Em xin lỗi nhưng anh admin cho em xin đúng 1 bài thôi ạ !

Cảm phiền chủ pic đọc kỹ nội quy trước khi phán ạ !

Nội quy diễn đàn said:
4 - QUI ĐỊNH ĐĂNG BÀI VÀ TẠO LẬP CHỦ ĐỀ, TIÊU ĐỀ:

4.1 - Chủ đề tạo lập phải mang tính khái quát để những thành viên khác có thể tham gia trao đổi, thảo luận, không được trùng lặp với các chủ đề đã có, tiêu đề của chủ đề tạo lập phải ngắn gọn, phản ánh chính xác nội dung của chủ đề.

4.2 - Trong diễn đàn không chấp nhận các tiêu đề có nội dung vô nghĩa, không phản ánh chủ đề như: "Help me", "giúp em với", “hehe” v.v...hoặc các chủ đề có biểu cảm (!!!, ???). Các tiêu đề thể loại trên sẽ bị delete hoặc chỉnh sửa mà không cần thông báo trước.

4.3 - Tiêu đề của chủ đề phải đúng ngữ pháp tiếng Việt và bắt buộc viết hoa chữ cái đầu tiên và các danh từ riêng. Các chuyên đề hoặc chủ đề trong các khu vực diễn đàn do các thành viên BQT lập nhằm tạo sự chú ý thì được phép dùng chữ in hoa.

4.4 - Bài đăng phải tuân thủ các quy định tại mục a khoản 2 Điều 5. Hình thức, ngôn ngữ sử dụng và nội dung phải phù hợp với chủ đề. Không đăng bài toàn chữ HOA, chữ quá lớn, chữ đậm, ... trừ trường hợp BĐH cần nhấn mạnh.

4.5 - Bài đăng không được phép trùng lặp với các bài đã có hoặc chỉ có nội dung khen, chê, cám ơn thuần túy, ... Nếu thấy bài viết có lợi cho bản thân, hãy dùng nút Thanks có trên mỗi bài viết.

4.6 – Qui định về bài viết:

4.6.1. Sử dụng ngôn ngữ tiếng Việt phổ thông, đúng ngữ pháp. Bài đăng phải tuân thủ văn hóa giao tiếp, không dùng các ngôn từ trái với thuần phong mỹ tục của cộng đồng.

4.6.2. Qui định về viết chữ:

* Cỡ chữ: trong bài viết nên để cỡ chữ mặc định, hoặc có thể để mức cao nhất là cỡ 5.

* Font chữ bài viết để mặc định của diễn đàn, hoặc có thể dùng font chữ khác nhưng phải rõ ràng và dễ nhìn, dễ đọc.

* Màu chữ: cấm để chữ màu trắng, có thể sử dụng các màu khác nhưng dễ nhìn, dễ đọc.

4.6.3. Tuân theo quy định riêng của từng Khu vực và Chuyên mục.

Đây. Mình để cả link ở đây cho bạn đọc nhé ! Không lại bảo mình trích xằng trích bậy !

http://diendan.hocmai.vn/misc.php?do=showrules&langid=2

Điều 4.2, điều 4.6.1, bạn đều đã vi phạm rồi đấy ạ.

Các mod được phép sửa và xóa không cần thông báo. Cho nên bạn cũng đừng.... nói nữa ạ. Sai thì nhận rồi sửa, đừng đổ lỗi cho người khác như thế !

Em xin hết !

H

hardyboywwe

Mình vừa xóa các bài viết spam,cãi nhau,vi phạm về ngôn ngữ trong topic này.Trong đó có 1 comment của sot40oC.

Trước hết anh nói với sot40oC nhé!Vì em là mod có liên quan tới vấn đề này nên em cần phải giiả thích rõ ràng,nghiêm túc hơn nữa thì mới mong sự việc được giải quyết theo hướng ổn thỏa được.Bởi vậy em đã hiểu lí do vì sao bài viết của em ở trên anh lại xóa rồi chứ?Nếu xử lí sự việc nhanh gọn,đúng mực thì uy tín của BQT diễn đàn mới được đảm bảo,đồng thời để các thành viên khác có được kinh nghiệm cho mình.

Thứ 2,với bạn minhmuonhoibai: Bạn rõ ràng là vi phạm nhưng vẫn cố chấp,mặc dù ở comment của mình cách đây 2 tiếng cũng đã lí giải vì sao mình đã ban nick bạn 1 tuần.Bạn không chỉ vi phạm ở 1 topic đó,ngoài ra còn 1 topic spam khác cũng như ngay trong trang cá nhân của sot40oC mọi người cũng đều thấy rõ hành động cố chấp và khiếm nhã của bạn,sai không chịu sửa.Mình đã chụp ảnh lưu lại bằng chứng rồi.

Làm sai nhưng không chịu chấp nhận,đã vậy còn muốn xí xóa mọi việc sau khi chính bạn cũng đã làm nó rối beng lên.Bạn thử suy ngẫm lại hành động của mình xem?Sau khi đọc bản nội quy mà saklovesyao trích dẫn ở trên,bạn đã rút ra được bài học chưa.Bạn còn gì để tranh luận nữa không?Nếu có thì xin mời!Còn nếu bản thân biết sai thì hãy comment để tỏ thái độ nhận lỗi một cách nghiêm túc nhé!Forum sẽ luôn sẵn sàng đón nhận những thành viên có thiện chí học tập,hoạt động 1 cách nghiêm túc,kể cả tạo cơ hội cho những bạn nào làm sai nhưng biết hối lỗi,muốn thay đổi hình ảnh của mình trên trang trực tuyến này.

Thứ 3,mình nhắc lại lời của anh ad ở trên:

hocmai.diendan said:
các thành viên khác không liên quan đề nghị các em không comment làm loãng vấn đề và gây thêm xích mích. Bạn nào vẫn còn cố tình sẽ bị xử lý nghiêm khắc!

Các thành viên khác cũng rút kinh nghiệm sau trường hợp này nhé! :)

Last edited by a moderator:
P

phalaibuon

Sot40doc : em cũng nên chú ý lời ăn tiếng nói của mình.

Bạn chủ topic : Ngay cả topic này của bạn tôi có thể xóa bất cứ lúc nào vì nó vi phạm quy định của diễn đàn .

Góp ý cho mod đã có topic riêng , cả tiêu đề topic của bạn cũng sai.

Không phải lúc nào mình cũng đúng , cái tôi đề cao thì nên đúng lúc và đúng chỗ. Trong chuyện này bạn là người vi phạm , mod chỉ làm công việc của mình thế nên đừng để cái sai chồng chất lên nhau.

Các mem khác : im lặng nhiều khi là vàng đấy nhé.

A

acidnitric_hno3

Coi như xin lỗi cậu vì đã xúc phạm , thôi xí xóa .
mong cậu đậu đại học , chắc lúc đó sẽ chẳng để tâm đến chuyện này nhỉ ..
Thôi k nc nữa..
Xin lôi tất cả
Bạn minhmuonhoibaj đã nói như thế này thì coi như mọi chuyện tạm chấm dứt ở đây! Mod có quyền hạn tại box này lock pic giùm mình nhé! Cảm ơn!
Còn về sot40doc - mod box Hoá, sau khi thi đại học xong mình sẽ nhắc nhở bạn ấy sau! Dù sao việc quan trọng nhất bây giờ của mem, mod 94 vẫn là thi đại học, các bạn nên tập trung ôn luyện để đạt kết quả cao, đừng mất thời gian tranh cãi!
Bạn minhmuonhoibaj: Cảm ơn bạn góp ý, nhưng lần sau nên nhẹ nhàng hơn, ít ai muốn nghe những lời " nặng" quá! Nếu bây giờ bạn vẫn còn muốn hỏi bài, hãy lập pic với tiêu đề đúng quy đinh, mọi người ( và anh Thành Nam) sẽ giúp đỡ bạn.
Thế nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom