Vấn đề Trả lời câu hỏi

M

megamanxza

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tại sao khi em trả lời một câu hỏi (tất nhiên là có ĐHT), trong quá trình trả lời để thuận tiện em dùng chế độ Trích dẫn. Rồi sau đó em không được ĐHT với lí do là "trích dẫn câu hỏi thì không có ĐHT". Tại sao vậy? Em lên Nội quy diễn đàn tìm hoài không thấy điều này! Mọi người giải thích rõ tại sao trích dẫn thì không được ĐHT dù trả lời đúng được không ạ?
どうもありがとうございました!

N

nguyenbahiep1

đó chỉ là 1 lỗi chưa được khắc phục mà thôi

Ngày trước vẫn trích dẫn vẫn lấy được ĐHT như bình thường thôi mà

D

dominhphuc

Tại sao khi em trả lời một câu hỏi (tất nhiên là có ĐHT), trong quá trình trả lời để thuận tiện em dùng chế độ Trích dẫn. Rồi sau đó em không được ĐHT với lí do là "trích dẫn câu hỏi thì không có ĐHT". Tại sao vậy? Em lên Nội quy diễn đàn tìm hoài không thấy điều này! Mọi người giải thích rõ tại sao trích dẫn thì không được ĐHT dù trả lời đúng được không ạ?
どうもありがとうございました!
Bạn phải ấn vào câu Gửi trả lời thì mới đc xác nhận ĐHT còn nếu ấn nút trích dẫnthì bài viết của bạn sẽ thành 1 bài viết thảo luận
Muốn trích dẫn mà cũng đc ĐHT thì ấn vào trích dẫn rồi copy, back lại trang câu hỏi, click Gửi câu hỏi rồi paste vào, sau khi paste xong rồi trả lời, thế thôi, cái này ko trách 4rum đc

Top Bottom