Tâm sự vấn đề lập dị

Phuong Vi

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng tám 2017
980
444
101
Bình Phước
Bình phước
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình thấy mình làm gì cũng thích khác người. Ví dụ như cô kêu là một bạn mang một quả, trái cây. Cả lớp mình ai cũng chọn những quả như xoài, lê, táo, bơ,... riêng mình lại chọn quả chanh. Mà mình thấy lỡ như mình nhớ sai cô kêu mang trái cây chứ k phải quả không thế là mình chọn củ đậu. Và có người nói mình là ý tưởng lập dị.

Mà bình thường mình thừa nhận là suy nghĩ mình hơi lập di thật. Mấy bạn nghĩ sao về lập dị.

lâm tùng apollo

Cựu Mod Địa | PCN CLB Địa Lí
Thành viên
26 Tháng ba 2018
1,169
3,209
371
19
Shurima
Thái Nguyên
THPT LƯƠNG NGỌC QUYẾN
Mình thấy mình làm gì cũng thích khác người. Ví dụ như cô kêu là một bạn mang một quả, trái cây. Cả lớp mình ai cũng chọn những quả như xoài, lê, táo, bơ,... riêng mình lại chọn quả chanh. Mà mình thấy lỡ như mình nhớ sai cô kêu mang trái cây chứ k phải quả không thế là mình chọn củ đậu. Và có người nói mình là ý tưởng lập dị.

Mà bình thường mình thừa nhận là suy nghĩ mình hơi lập di thật. Mấy bạn nghĩ sao về lập dị.
Ồ....nếu thế thì bà chị không phải người lập dị nhất đâu....
Còn rất nhiều người lập dị, và một phần những người lập dị đó lại rất nổi tiếng....
Thí dụ như mấy ông này......
Đây chắc ai cũng biết....

Nhà văn Honore de Balzac

Ông idol này còn vừa lập dị vừa quái dị.....

Last edited:
  • Like
Reactions: Silver flame

Phuong Vi

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng tám 2017
980
444
101
Bình Phước
Bình phước
Ồ....nếu thế thì bà chị không phải người lập dị nhất đâu....
Còn rất nhiều người lập dị, và một phần những người lập dị đó lại rất nổi tiếng....
Thí dụ như mấy ông này......
Đây chắc ai cũng biết....

Nhà văn Honore de Balzac

Ông idol này còn vừa lập dị vừa quái dị.....
Người ta lập dị thông minh. Chứ chị lớp 11 rồi mà còn gọi là học chậm

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,503
6,416
551
Bắc Ninh
HocMai Forum

chị ơi không sao đâu còn có những người như chị mà như là em gái em đóa rất khác người

• Like
Reactions: Phuong Vi

Only Normal

Bá tước Halloween|Cựu TMod Toán
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
5 Tháng hai 2020
2,712
4,774
506
Hà Nội
THCS Quang Minh

Nói đến vấn đề này thì em cũng bị thôi . Em không giống như mấy người khác . Em thuận tay trái nên làm gì cũng bằng tay trái : ăn cơm , đánh cầu lông . Riêng đá bóng em lại dùng chân trái . Chị đừng buồn nữa mỗi người mỗi khác , không ai giống người nào đâu ^^

• Like
Reactions: Phuong Vi
Top Bottom