Vấn đề giảm học phí

H

hnstudent

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong thời gian qua, nhận được nhiều ý kiến về vấn đề giảm học phí đối với các bài giảng riêng lẻ:mức phí 20k/bài giảng là quá cao. Hocmai.vn đã mở 1 cuộc thăm dò trong 2 ngày về mức học phí mà học viên thấy hợp lí đối với các bài giảng riêng lẻ. Tuy nhiên, đến hiện tại em thấy giá vẫn không có gì thay đổi, vẫn ở mức 20k cho 1 bài. Trước thềm năm học mới, em hi vọng hocmai.vn có chính sách mới để nhiều bạn có điều kiện hơn trong quá trình học tập!.

C

catsanda

hình như là học mãi có thay đổi xuống còn 10k/1 bài giảng rùi nhưng như vậy vẫn còn là quá cao

B

baonhattuyen

các bạn ơi sao luyện thi đảm bảo môn toán từ chuyên đề 4 trơ đi ko vào học dược vậy

H

hocmai.cskh

Trong thời gian qua, nhận được nhiều ý kiến về vấn đề giảm học phí đối với các bài giảng riêng lẻ:mức phí 20k/bài giảng là quá cao. Hocmai.vn đã mở 1 cuộc thăm dò trong 2 ngày về mức học phí mà học viên thấy hợp lí đối với các bài giảng riêng lẻ. Tuy nhiên, đến hiện tại em thấy giá vẫn không có gì thay đổi, vẫn ở mức 20k cho 1 bài. Trước thềm năm học mới, em hi vọng hocmai.vn có chính sách mới để nhiều bạn có điều kiện hơn trong quá trình học tập!.

Chào các em,

Trước hết, Hocmai.vn xin cảm ơn các em đã quan tâm và mong muốn được học tập trên Hocmai.vn. Để đáp ứng nhu cầu học tập của các em, năm học tới Hocmai.vn sẽ thay đổi học phí học lẻ bài giảng và cả học phí đăng kí trọn gói các khóa học nữa nhé! (chắc chắn là có giảm rồi). Chi tiết học phí sẽ được Hocmai.vn công bố vào ngày 5/9/2010. Còn việc áp dụng học phí mới tất nhiên cũng vào thời điểm khai giảng các khóa học rồi các em nhé!

Chúc các em năm học có thật nhiều kết quả tốt!

Thân,

Hocmai.vn

Last edited by a moderator:
L

lam10495

Em thấy chi phí học ở hocmai quá quá rẻ , chất lượng video bài giảng cao , BT phong phú , 600 000 d 1 môn 9 tháng = 60 , 70 1 tháng . Đi học ở ngoài 200 000 ~ 400 1 tháng rồi

H

hnstudent

Chắc cậu ở thành phố à? Đâu phải ai cũng được như vậy? Với khẩu hiệu Hocmai.vn - ngôi trường chung của học trò Việt thì việc giảm học phí là tất nhiên, tạo điều kiện cho tớ cũng như nhiều bạn khác ở nông thôn được học tập trên website này.

H

hoahongvosac

Ừ.Mình cũng thấy thế học mãi lên giảm học phí xuống chắc chắn sẽ giúp được nhiều bạn học sinh nông thôn như chúng mình học tập ở trên nè dễ dàng hơn đó.Mình nghĩ các bài giảng lẻ lên giảm xuống vid dụ như 10000 nghe 10 lần giảng.Chứ 20000 20 lần giảng vậy thi tụi mình và bố mẹ không đủ khả năng cho học trọn vẹn tất cả các bài đâu à.Cám ơn mọi người nhiều nhiều à!:-*:-*.....@};-@};-@};-!!!!!!!!!!

C

chungdz

lớp ôn thi đại học giá quá cao quá sức của gia đình em
nên giảm hoặc có các trương trình khuyến mãi

Top Bottom