vấn đề cũ !

N

nkvip.nd12b

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hôm qua em mới đăng ký khoá đảm báo môn Toán thầy Lê Bá Trần Phương . vừa làm xong bài kiểm tra định kỳ số 1, đang định gửi bài lên để thây cô chấm xem thế nào nhưng lại chưa vào đc box khoá đảm bảo môn Toán. ??
Rất mong admin xem thế nào giúp em với. làm xong hết hơi lưu ra file pdf rồi chả biết đc mấy điểm. :(

N

nhoklokbok

mình cũng tham gia khóa học đảm bảo của thầy khải, tuy mới chỉ học thôi nhưng mình thấy có chỗ thầy viết sai nhưng k chú ý sửa lại, thầy cứ nhìn vào sách rồi viết ra kết quả và viết nhầm.mình rất lăn tăn, nếu ở lớp học thì đã có người nhắc thầy nhưng ở đây online nên k ai sửa dk kả.có thể là mình tính nhầm(ví dụ thầy đưa ra ý, mặk dù mình đã tính lại rùi), cũng có thể thầy nhầm 1 chút, mong nhưng giờ dạy hay từ thầy....

H

hocmai.cskh

hôm qua em mới đăng ký khoá đảm báo môn Toán thầy Lê Bá Trần Phương . vừa làm xong bài kiểm tra định kỳ số 1, đang định gửi bài lên để thây cô chấm xem thế nào nhưng lại chưa vào đc box khoá đảm bảo môn Toán. ??
Rất mong admin xem thế nào giúp em với. làm xong hết hơi lưu ra file pdf rồi chả biết đc mấy điểm. :(
Chào em!

Hiện nay BQT diễn đàn đã phân quyền cho em vào box Luyện thi đảm bảo môn Toán rồi, em vui lòng kiểm tra lại nhé.

Do em đăng kí vào cuối tuần nên BQT chưa phân quyền kịp, mong em thông cảm.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

H

hocmai.cskh

mình cũng tham gia khóa học đảm bảo của thầy khải, tuy mới chỉ học thôi nhưng mình thấy có chỗ thầy viết sai nhưng k chú ý sửa lại, thầy cứ nhìn vào sách rồi viết ra kết quả và viết nhầm.mình rất lăn tăn, nếu ở lớp học thì đã có người nhắc thầy nhưng ở đây online nên k ai sửa dk kả.có thể là mình tính nhầm(ví dụ thầy đưa ra ý, mặk dù mình đã tính lại rùi), cũng có thể thầy nhầm 1 chút, mong nhưng giờ dạy hay từ thầy....
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và sử dụng các khóa học trên Hocmai.vn.

Thầy Phan Huy Khải là một giáo viên nổi tiếng, có hàng chục năm kinh nghiệm ôn luyện thi đại học nên kiến thức của thầy rất phong phú và đa dạng, tuy nhiên trong quá trình giảng dạy không thể tránh khỏi những thiếu sót, Hocmai.vn mong em thông cảm. Nếu em có điều gì chưa hiểu về bài tập hoặc kiến thức trong khóa LTĐH đảm bảo của thầy Khải, em có thể trao đổi cùng giáo viên Hocmai.vn qua những kênh sau:
- Gia sư trực tuyến: 1900 585812
- Hotline chuyên môn: 094 2222 408
- Box Luyện thi đại học đảm bảo môn Toán trên diễn đàn: http://diendan.hocmai.vn/forumdisplay.php?f=1836

Chúc em học tốt!

Thân mến.

H

hocmai.cskh

cho em hỏi đề kiểm tra định kỳ thầy phương sao ko có đáp án vậy ?
Chào em!

Cảm ơn em đax góp ý cho khoá LTĐH đảm bảo môn Toán của thầy Lê Bá Trần Phương.

Hocmai.vn sẽ đưa Hướng dẫn giải của đề kiểm tra định kỳ số 01 trong thời gian sớm nhất, mong em thông cảm và theo dõi thông tin cập nhật.

Thân mến.

N

nkvip.nd12b

admin em còn thắc mắc :
em hiện ko quen cách gõ công thức trên diễn đàn nên muốn viết bài lên 1 file pdf rồi gửi đưa lên nhưng ko thấy chỗ " tải file từ máy tính " ?

H

hocmai.cskh

admin em còn thắc mắc :
em hiện ko quen cách gõ công thức trên diễn đàn nên muốn viết bài lên 1 file pdf rồi gửi đưa lên nhưng ko thấy chỗ " tải file từ máy tính " ?
Chào em!

Để tải file lên máy tính, thì ở khung soạn thảo văn bản bên dưới, em click vào nút "Chuyển sang chế độ đầy đủ", em sẽ thấy bên dưới có nút "Tải file từ máy tính lên".

Chúc em thành công.

Thân mến.

Top Bottom