Văn [VĂN 8] Văn tả

hoangzoro13

Học sinh mới
Thành viên
2 Tháng tư 2017
1
0
1
21
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Buổi tối đã đến, những ngôi sao lớt thớt đang dần xuất hiện trên bầu trời đêm vắng vẻ. Và giờ đã là cả một bầu trời sao đầy sắc màu. Mọi thứ đều im lặng, tôi nhìn lên bầu trời sao và nghĩ đến tương lai. Hôm nay bầu trời thật đẹp, quả thật tôi chưa bao giờ thấy nó đẹp như vậy. Nhưng ngôi sao đó , phát ra những ánh sáng làm mọi thứ trở lên có hồn, có lẽ đó là lí do mà hôm nay bầu trời lại đẹp đến vậy. Hay là do tôi chưa bao giờ nhìn lên bầu trời và ngắm nhìn nhưng ngôi sao đó ? Quả thật vậy, tôi thật ít thời gian để ngắm nhìn mọi thứ một cách rõ nét. Nhưng hôm nay tôi có vẻ đã thay đổi, giờ có lẽ tôi đã có cách nhìn cuộc sống này bằng một cách đẹp hơn chăng? Bầu trời sao ngày đó đã làm thay đổi tất cả , tôi giờ đã có ước mơ mà hồi trước tôi chưa bao giờ nghi tới. Tôi sẽ trở thành một phi hành gia , tôi yêu nhưng ngôi sao nhỏ bé đó.​

Attachments

4.6 KB · Đọc: 82

aooyuki@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng hai 2016
486
552
151
22
Đồng Nai
nó thuộc dạng dạng tả về ngôi sao bạn nhé ! Nhưng mình thấy diễn đạt hơi lủng củng ạ

p/s: hi vọng là đúng, xin lỗi vì hỗ trợ bạn chậm nhé, mong bạn thông cảm, hi vọng bạn tiếp tục ủng hộ diễn đàn, like nếu thấy đúng nhé, chúc bạn học tốt
- Thân -

Top Bottom