[Văn 10]_Học nhóm cùng với hotgirl

B

binhhiphop

Anh có một số ý kiến như sau : các mem đọc và cho ý kiến

1. Việc họp nhóm trên Room chat của yahoo còn phức tạp, huống chi là học nhóm hả các em ( spam, giới thiệu bản thân, nói nhảm, làm quen .........)

2. Ai sẽ là người add yahoo các em và đảm bảo các em có đủ yahoo các bạn tham gia chứ ?

3. Tốn tiền mạng + mất sực lắm, có bài nao cần giải quyết thì post lên topic luôn !

S

seagirl_41119

Mà hơn nữa, việc học nhóm ko cần thiết đăng kí, có 1 số bn đăng kí rồi bỏ đó, vậy đăng kí làm gì? Cho có bài thôi à?
hãy lập topic học nhóm, ai thik vào học thì vào, miễn tuân thủ đúng nội qui của nhóm học, vd như giải đáp thắc mắc này xong rồi sang thắc mắc khác, ko spam, ko post bài liên tục,vv. Tóml ại mình thấy việc đăng kí là thừa, có thể các bn chỉ muốn làm giống các topic học nhóm khác nhưng mà ko phải lúc nào ucngx cần vậy

H

hotgirlthoiacong

CẢM ƠN lời nhắn nhở của hai mod chắc chắn cái môn chết tiệc này e sẽ đưa vào trong box mà xử trảm nó :D
em là ng` add nick tất cả các thành viên í
uhm hai mod nói cũng đúng nhưng em cần tuyển 1 ng` để lãnh đạo nhóm em lập pic này nhưng e k giỏi văn tại vì chưa thấy trong văn có pic nào của 94 nên e mới mạo mụi lập

H

hotgirlthoiacong

thôi có bao nhiu học bí nhiu dzậy k có xin các mod văn giúp đỡ nha
5h pm chủ nhật onl họp nhóm có chuyện gấp

K

keodungkd_271

Mình theo đội văn từ mấy năm nay nhưng bây jờ lại quay dang tự nhiên , nhìn chung minh vẫn yêu văn .
Mình cũng tham ja nhiều diễn đàn văn trên net nên bây jờ tham ja thêm cũng ko vấn đề j , chia sẻ và thảo luận.
Nick yahoo của mình nè : brightsunflower_0711 (Bạn thông cảm khi add nhớ gt nha , vì nhiều người linh tinh add nick nên mình fải làm vậy)

Top Bottom