Valentine buồn, không đi chơi, không quà, không lời chúc. T_T

C

congchuatuyet204

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

đã qua ngày valentine thế nhưng đến bây h nó vẫn thấy buồn và có 1 chút j đó hụt hẫng.

nhièu khi nó tự mắng mình: ' ai bảo yêu xa lm j'

bạn trai nó ở tận N.Đ, xa tít tắp. ( đó là vs 1 con nhỏ ở N.A như nó). nó thấy tủi thân khi mà những ng yêu nhau họ đc gặp nhau và trao cho nhau những món quà gói chặt yêu thương. thế nhưng nó k có j hết.nó đã mất mấy ngày để nghĩ xem nên tặng j cho a. rồi nó quyết định sẽ ghi âm bài hát và gửi cho a.......... nó hồi hộp chờ đến ngày đó. nó sẽ đc a tặng j?????

bạn có tin vào tình yêu qua mạng k????? nó cũng có 1 tiình yêu qua mạng. nó k tự tin rằng nó hiểu nhiều về a.nhưng nó chắc rằng nó yêu a thật lòng - ng mà nó chưa bao h thấy mặt...

nhìu khi nó k tự tin vào tình yêu ' ảo' này lắm. nó sợ - nếu 1 ngày.............

D

defhuong

đã qua ngày valentine thế nhưng đến bây h nó vẫn thấy buồn và có 1 chút j đó hụt hẫng.

bạn trai nó ở tận N.Đ, xa tít tắp. ( đó là vs 1 con nhỏ ở N.A như nó). nó thấy tủi thân khi mà những ng yêu nhau họ đc gặp nhau và trao cho nhau những món quà gói chặt yêu thương. thế nhưng nó k có j hết.nó đã mất mấy ngày để nghĩ xem nên tặng j cho a. rồi nó quyết định sẽ ghi âm bài hát và gửi cho a.......... nó hồi hộp chờ đến ngày đó. nó sẽ đc a tặng j?????

bạn có tin vào tình yêu qua mạng k????? nó cũng có 1 tiình yêu qua mạng. nó k tự tin rằng nó hiểu nhiều về a.nhưng nó chắc rằng nó yêu a thật lòng - ng mà nó chưa bao h thấy mặt...

nhìu khi nó k tự tin vào tình yêu ' ảo' này lắm. nó sợ - nếu 1 ngày.............

Bạn ơi t.y qua mạng không phải là xấu đâu nhưng bạn đừng quá tin tưởng nó nhé...
Bạn hãy tự để cho mình một con đường nhỏ để rút lui khi cần thiết nhé...
Chúc bạn may mắn :(
Tặng bạn nè

C

congchuatuyet204

nó cố xua đi cái nghi ngờ trong anh rằng tất cả chỉ là ảo.= những bài hát nó hát cho a nghe. = những tấm ảnh nó gửi cho a, nhưng những j nó biết đc về a thì quá ít. thế nhưng tại sao nó vẫn yêu? tại sao vẫn dành nhìu tình cảm cho a đến thế? nhìu lúc nó muốn hình dung thật rõ nét về ny nó nhưng k thể.

bây h nó ngồi đây và hình dung vè a. nó sợ rồi a sẽ đến k như những j nó múôn.....nó sẽ như thế nào đây.

nó thật ngốc nghếch..nhưng nó yêu a..........

có lẽ rồi a sẽ đọc đc những dòng này vì a bảo có bài viết nào của nó a cũng vào xem mà.. a đừng buồn và trách mình nhé. bây h hãy mở yahoo ra và gửi tin nhắn cho nó nhé....vì nó đang chò tin nhắn của a mà.....:)

C

congchuatuyet204

Bạn ơi t.y qua mạng không phải là xấu đâu nhưng bạn đừng quá tin tưởng nó nhé...
Bạn hãy tự để cho mình một con đường nhỏ để rút lui khi cần thiết nhé...
Chúc bạn may mắn :(
Tặng bạn nè
cảm ơn ng bạn của tôi............tôi yêu a mà k suy nghĩ.........và có lẽ rằng a cũng yêu tôi.............@};-

D

defhuong

nó cố xua đi cái nghi ngờ trong anh rằng tất cả chỉ là ảo.= những bài hát nó hát cho a nghe. = những tấm ảnh nó gửi cho a, nhưng những j nó biết đc về a thì quá ít. thế nhưng tại sao nó vẫn yêu? tại sao vẫn dành nhìu tình cảm cho a đến thế? nhìu lúc nó muốn hình dung thật rõ nét về ny nó nhưng k thể.

bây h nó ngồi đây và hình dung vè a. nó sợ rồi a sẽ đến k như những j nó múôn.....nó sẽ như thế nào đây.

có lẽ rồi a sẽ đọc đc những dòng này vì a bảo có bài viết nào của nó a cũng vào xem mà.. a đừng buồn và trách mình nhé. bây h hãy mở yahoo ra và gửi tin nhắn cho nó nhé....vì nó đang chò tin nhắn của a mà.....:)

Tại sao bạn không bỉu người đó gửi thật nhiều ảnh cho bạn? để bạn cảm nhận rõ về khuôn mặt của họ hơn?
Nếu ngày nào bạn cũng nói chuyện với ảnh và ngày nào ảnh cũng kể chuyện đời thường của ảnh cho bạn nge thì mình tin rằng bạn có thể hiểu được người đó nhiều đó... có thể cảm nhận được người đó đang ngĩ gì nữa,,,, thiệt mà... chúc bạn hp

C

congchuatuyet204

Tại sao bạn không bỉu người đó gửi thật nhiều ảnh cho bạn? để bạn cảm nhận rõ về khuôn mặt của họ hơn?
Nếu ngày nào bạn cũng nói chuyện với ảnh và ngày nào ảnh cũng kể chuyện đời thường của ảnh cho bạn nge thì mình tin rằng bạn có thể hiểu được người đó nhiều đó... có thể cảm nhận được người đó đang ngĩ gì nữa,,,, thiệt mà... chúc bạn hp
có lẽ mình nói đièu này k ai tin đâu..........mình có nói a gửi ảnh thế nhưng những j nhận lại đc thì................................
rồi mình sẽ hiểu hơn về nhau................đúng k a***************************bạn ơi! cho mình xin nick yahoo đc k zị*

D

defhuong

cảm ơn ng bạn của tôi............tôi yêu a mà k suy nghĩ.........và có lẽ rằng a cũng yêu tôi.............@};-

Ủa,,, Sao bạn lại nói yêu mà không suy ngĩ :(
Haizzz Bạn ơi dù sao bạn cũng là con gái và sẽ yếu đuối nên những gì bạn nói khiến mình cảm thấy... nếu một ngày kia khi :-SS (không mún nói nhưng chắc vẫn phải nói) khi mà t.y ảo của bạn không còn nữa mình sợ rằng bạn sẽ sụp đổ đó... :(
Bạn hãy nhớ câu của mình nha.... "hãy để cho mình một con đường lui khi cần..."

D

defhuong

có lẽ mình nói đièu này k ai tin đâu..........mình có nói a gửi ảnh thế nhưng những j nhận lại đc thì................................
rồi mình sẽ hiểu hơn về nhau................đúng k a***************************bạn ơi! cho mình xin nick yahoo đc k zị*

không hiểu sao tớ thấy thương bạn lắm (qua những bài viết của bạn) :p
Mình xl bạn nhé... mình đang tập trung ôn thi đại học nên không nc yh nhìu được... đợi thi xong mình lên hocmai nếu gặp bạn lúc đó chắc chắn mình sẽ tìm đến bạn... như vậy nhá :p
Còn vấn đề của bạn... bạn nói rõ mình nge coi... bạn chưa nhận ảnh của họ bao giờ sao?
haizzz vậy tại sao bạn lại yêu họ nhiều thế? theo mình biết họ hơi vô tâm mà... mình hỏi có nhiều quá không vậy?

C

congchuatuyet204

Ủa,,, Sao bạn lại nói yêu mà không suy ngĩ :(
Haizzz Bạn ơi dù sao bạn cũng là con gái và sẽ yếu đuối nên những gì bạn nói khiến mình cảm thấy... nếu một ngày kia khi :-SS (không mún nói nhưng chắc vẫn phải nói) khi mà t.y ảo của bạn không còn nữa mình sợ rằng bạn sẽ sụp đổ đó... :(
Bạn hãy nhớ câu của mình nha.... "hãy để cho mình một con đường lui khi cần..."
cả 2 có hoàn cảnh gđ giống nhau đến mức kỳ lạ...rồi cũng có những đam mê như nhau...

mong rằng cia tình yêu mà mình tôn thờ đó...sẽ k rời xa mình .........

maiminhtien này,,,,,,e có cần đường lui k anh? :p

D

defhuong

cả 2 có hoàn cảnh gđ giống nhau đến mức kỳ lạ...rồi cũng có những đam mê như nhau...

Uiiiiiiiiiiii sao cậu hỏi thế hử... :">
Phải tự biết chứ... không họ buồn đó ạ :p
Tất nhiên tớ cũng mong nó không rời xa cậu rồi nhưng mà... haizzz mong cậu hiểu những gì tớ nói ạ ạ ạ ạ ạ ạ

M

maiminhtien

ồ e ơi a chẳng chúc e rồi còn gì tuy nhiên chỉ hơi không đúng ngày thôi,valentine a cũng onl suốt để chờ e nhưng rồi e onl chưa đầy 1 phút đã out rồi còn gì phá tan hết kế hoạch của a còn. A rất xin lỗi vì không thể làm gì nhiều hơn.

M

maiminhtien

e gửi cho a những bài hát như thế là a hạnh phúc lắm rồi.mong e hiểu cho những lí do của a.a rất muốn tặng quà e và làm điều gì đó để chúng ta gần nhau hơn nhưng e cũng hiểu lí do của a rồi mà,phải k e?
sau này a sẽ bù đắp sau.tất nhiên là sau khi thi đỗ đại học và càng sau này nữa khi a đã có sự nghiệp.

M

maiminhtien

e có buồn và hụt hẫng thì cũng rất hợp lí thôi. tại a tệ quá mà.xl e nhiều nhiều nữa nha.
e muốn tìm đường lui hay k thì tuỳ e dù e có chọn thế nào a cũng ủng hộ e hết mình.
và a sẽ luôn bên e.

M

maiminhtien

nhiều khi a nhớ a yêu a cũng k nói ra được.a k thường xuyên gặp e. k biết an ủi e.a rất tệ và thường xuyên làm e buồn.
đó thực sự là bế tắc trong suy nghĩ của a khi a luôn khát khao mang đến niềm vui và hạnh phúc cho e.
vì thế a càng thương e, yêu e.a xl lần nữa nha.
mãi yêu e nhiều.

M

maiminhtien

rất cảm ơn bạn defhuong đã chia sẻ với cct204. cảm ơn bạn rất nhiều. chân thành cảm ơn!
đúng là k nên tin vào 1 t/y ảo quan điểm của bạn rất tốt. nhưng sẽ có ngoại lệ chứ nhỉ????
t k tin t/y ảo nhưng t tin cct hay đúng hơn là t tin vào trái tim t.

C

congchuatuyet204

thế là đủ cho 1 ty đúng k a?????
vâng e phải tin a và sẽ tin a..........
e sẽ tin a
cho dù có chuyện j xay ra...........
I love U
thời gian này a k nt off cho e nữa
sao a k thực hiện lời hứa của mình?????????????

Last edited by a moderator:
Top Bottom