V/v Khai giảng các khóa học mới

W

winkyc12

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Họcmai cho em hỏi, các khóa

+ Luyện thi đại học đảm bảo môn hóa (Thầy Ngọc)
+ LTĐH ĐẢM BẢO MÔN TOÁN - THẦY LÊ BÁ TRẦN PHƯƠNG
+ LTĐH MÔN VẬT LÍ - THẦY ĐẶNG VIỆT HÙNG

Cho em hỏi các khóa này có tiếp tục khai giảng tiếp trong năm nay không ạ.
Và khi nào thì khai giảng vậy ạ.

Tại h em đã nghỉ hè và chuẩn bị lên lớp 12, nên rất mong đc học sớm mấy khóa này :D

H

hocmai.cskh

Chào em,

Hiện tại, các khóa học luyện thi ĐH 2012-2013 mới chỉ có thông tin sơ bộ về khóa học dự kiến khai giảng vào giữa tháng 6 của các thầy Miền Nam, các khóa học như em nêu vẫn chưa có thông tin chi tiết. Tuy nhiên, Hocmai.vn cũng sẽ thu thập ý kiến đánh giá của các bạn học sinh đã tham gia khóa học, học thử khóa học, để có căn cứ khai giảng lại hay không và cụ thể như thế nào... Hocmai.vn sẽ có thông tin chi tiết trong thời gian tới, các em cùng đón đọc tại trang chủ ở mục "bảng tin trường" nhé. Ngay từ bây giờ, các em 11 chuẩn bị lên 12 hãy chuẩn bị qua kiến thức để bước vào các khóa học mới tốt nhất.

D

dkny1995love2

Em nghĩ là Hocmai nếu có khia giảng thì sẽ up 1/3 số bài giảng rồi tiệp tục updated nhé. Như vậy vừa lấy đc ý kiến tham khảo của học sinh để sửa chửa,vừa giúp Hocmai ko phải up toàn bộ lên tránh tình trạng share bg. Thêm nữa là bg của Hocmai updated rất chậm,mong Hocmai thu thập ý kiến và có cách giải quyết tốt nhất để đảm bảo quyền lợi cho mọi hs

Thấn!!!!

Y

yeua3lam

em cũng rất thích cách dạy cũa những thầy đó mong hocmai sẽ cho tụi em bjk về thông tin của các khoá học trong thời gian gần đây :))

Top Bottom