Vui cười Ước mơ thời đi học

ThanhThuy0511

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng tám 2020
153
345
61
17
Bến Tre
Trường THCS Nhuận Phú Tân
ủa cái này ai cũng biết mà nhỉ, cơ mà chưa bao giờ được thử cảm giác được crush tỏ tình luôn ấy *buồn*
thôi đừng buồn mà :(

mình muốn có 1 nhóm bạn hề hước nhây lầy lắmmm với 1 ước mơ nhỏ nhoii là đượttt crush tỏ tình aaaa
ủa cái này ai cũng biết mà nhỉ, cơ mà chưa bao giờ được thử cảm giác được crush tỏ tình luôn ấy *buồn*
Ai cũng có crush vậy ta? Cô đơn quá

Last edited by a moderator:

Diệp Hạ Bạch

Cựu TMod Anh
HV CLB Địa lí
Thành viên
28 Tháng sáu 2020
732
2,508
306
Thái Bình
Muốn biết hãy hỏi :D
ước mơ của mình cũng nhỏ nhoi lắm : chỉ là đi học không có bài tập về nhà , đốt cháy sổ đầu bài nè , dẹp mấy cái tập thể dục đầu giờ ,thời gian ra chơi dài hơn có tí tẹo tầm thêm 30 phút thôi ý mà .Mình thì mong muốn nhỏ nhoi thế thôi

• Like
Reactions: ThanhThuy0511

ThanhThuy0511

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng tám 2020
153
345
61
17
Bến Tre
Trường THCS Nhuận Phú Tân
crush là người yêu cũ, nghe tổn thương chưaa
Nghe
ước mơ của mình cũng nhỏ nhoi lắm : chỉ là đi học không có bài tập về nhà , đốt cháy sổ đầu bài nè , dẹp mấy cái tập thể dục đầu giờ ,thời gian ra chơi dài hơn có tí tẹo tầm thêm 30 phút thôi ý mà .Mình thì mong muốn nhỏ nhoi thế thôi
mình thì ước dẹp SHDC, mấy bài tập thể dục giữa giờ, dẹp luôn môn thể dục với âm nhạc cũng được vì mình là 1 đứa không thích vận động và mù âm nhạc :) Cũng muốn đốt cháy sổ đầu bài luôn nè :3

Gâu Đần

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
6 Tháng mười một 2018
950
1,585
171
16
Hải Phòng
THCS Đằng Hải ai cùng trường lên tiếng =)
  • Like

Ichijou tatsuya shiba

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
22 Tháng sáu 2020
332
1,562
156
Hưng Yên
THCS Dương Phúc Tư
hết nhiêu đó :D
à, trừ vụ cháy trường ra
ko đi học buồn lắm :<
với lại trường thường xuyên tổ chức dã ngoại, cắm trại, đi tham quan đây đó ( nếu may mắn lỡ đâu gặp được idol :p )
rồi ước mấy đứa cùng lớp nhây lầy bựa nhưng kỉ luật một chút :< chứ lớp mình tuần nào thi đua cũng đứng bét hết T^T có @Nguyễn Chi Xuyên làm chứng, đúng là 1 đám sâu làm rầu nồi canh mà T^T
Ai gọi Sâu đó có Sâu đây
View attachment 166584
Hãy nói lên ước mơ của mọi người đi!
Mik chỉ ước có đám bạn BFF và trống tiết thui( mới k8 nói ko với iu đương)
À thêm nữa bỏ mấy môn học buổi chiều, âm nhạc, mĩ thuật
VÀ ƯỚC GÌ NÃO MIK LOGIC LÊN!:>(:>(

• Like

Lovely Boy !!!

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng mười 2020
32
415
56
Hà Tĩnh
Đan Trường Hội
Nghe

mình thì ước dẹp SHDC, mấy bài tập thể dục giữa giờ, dẹp luôn môn thể dục với âm nhạc cũng được vì mình là 1 đứa không thích vận động và mù âm nhạc :) Cũng muốn đốt cháy sổ đầu bài luôn nè :3
Mình không thích âm nhạc vì thầy toàn cho K-pop thoy, còn thể thì chơi liên miên. ^^

Last edited by a moderator:

tiểu mây

Học sinh mới
Thành viên
8 Tháng hai 2021
14
12
6
17
Tây Ninh
THCS Chu Văn An
mình có 1 đám Bff nhây lầy bựa rồi. ước muốn nhỏ nhoi của mình là ăn chơi suốt mà vẫn được lên lớp, và trống tiết, rất nhỏ nhoi đúng không:D:D:D

• Like
Reactions: npan_184
Top Bottom