Tuyển ox cho cuộc thi "cặp đôi hoàn hảo"

Status
Không mở trả lời sau này.
M

meo_kute9x

hả thế hả trời chúc mừng nha sướng ghê bao h mới có người tỏ tình với tui như thế nhỉ

T

toi0bix

Trơì ơi ,xin đừng trêu toi0bix kiểu đó ,toi0bix ghét kay ngole ... Nói cho mọi người mừng nè : ox toi0bix trong hm là bé Bầu đó ;))

D

diend

toi0bik oi ban thêm thông tin và nick bạn dc hok?mình muốn dk thử tuy mình ko đẹp trai lắm đâu

M

mr.dl

Mr.DL dk
Tự nhiên đang học trên dd thì thấy cuộc thi " perfect couple" gì đó nên dk ;)) tự nhận hay ham hố, muốn giành được mọi thứ từ học tập đến tình cảm :D
Boy 100%
YM: hoangtudiacauthoivitinh
add nik rồi nói chuyện nào, tiện thể nói luôn về cuộc thi ;))

V

vin_loptin

ôi trời! người ta đã thông báo là có ox rồi mà mấy vị cứ bon chen;)). Nếu biết có cái topic này mình cũng bon chen từ đầu cho "nặng kí" :))

T

thuanpro9x

Trời đất ơi!!?
Đọc x0ng mà mình mu0n nổi hết da gà rùi nè.....mà tr0ng topic này,ai tuyển ox vậy?!. Đối tượng ntn ? Mình có thể dự tuyển đc h0k ta....hihi...

P

phuongkoyeu

:D hì hì, có tớ đây :D từ đâu đến chân có mỗi 2 thứ là giống con trai :D còn đâu giống con gái hết ;))

bạn mún làm wen hôn ;;)

mà chắc bị loại ở vòng gửi xe ròai ^^!

@: mà cái tên toi0bix của bạn hay nhở ^^!

em trai

cũng muốn tìm bx à ?

đảm bảo em đủ tiêu chuẩn :))

@toi0bix : em chị xinh trai , dễ thương , tâm lý , tóm lại là trên cả tuyệt vời ^^!

P

phalaibuon

:D hì hì, có tớ đây :D từ đâu đến chân có mỗi 2 thứ là giống con trai :D còn đâu giống con gái hết ;))

bạn mún làm wen hôn ;;)

mà chắc bị loại ở vòng gửi xe ròai ^^!

@: mà cái tên toi0bix của bạn hay nhở ^^!

chị là chị ko đồng ý cho em iu đi đkí kiểu này đâu nhớ :mad::mad::mad::mad::mad::mad:

bé gió

bé hạc

bé quỳnh

bé nj

nhà chị chưa đủ cho em chọn hở

cấm tiệt

@ Yên - toi0bix: thật chẳng hay ho.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom