Tử vi 26/5/2016: Cự giải có 1 ngày không như ý muốn

trieuvanbxa

Học sinh
Thành viên
24 Tháng tư 2015
97
0
36
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tu vi hang ngay Tử vi 26/5/2016 cung Cự Giải: Ngay khi bạn nghĩ rằng bạn có thể nhìn mọi thứ quanh mình rõ ràng nhất, thời gian lại không ủng hộ bạn, và bạn chỉ có thể nhận ra điều đó khi bạn đã thực sự vấp ngã và có chút ngượng ngùng về hành động của bản thân. Tuy vậy, điều đó không có nghĩa là những sự việc không như ý muốn hay đáng thất vọng sẽ xảy đến với bạn. Ngược lại, bạn vẫn hoàn toàn thực hiện được đúng theo kế hoạch, chỉ có điều, hãy chọn cho mình thời điểm phù hợp nhé. Con số may mắn của Cự Giải ngày 26/5/2016 là 4, 34.

tu vi 26/5/2016 cung Sư Tử: Mọi rắc rối của hôm nay không chỉ xuất phát từ việc bạn không thể kiềm chế được lời nói của bản thân mình, mà nó còn nằm ở việc bạn sẽ làm cách nào để kiềm chế bản thân trước những sự hấp hẫn khó có thể chối từ. Đừng quá tức giận hay hành động thiếu suy nghĩ chỉ vì một vài chuyện diễn biến không được như ý muốn. Con số may mắn của Sư Tử ngày 26/5/2016 là 11, 2.

Tử vi 26/5/2016 cung Xử Nữ: Cố gắng kiềm chế bản thân trước việc mua sắm quá đà vào hôm nay bạn nhé. Dù có thể những món đồ trước mắt đều vô cùng hấp dẫn, tuy nhiên, nếu bạn cứ bất chấp khả năng hiện tại của mình, kết cục của bạn sẽ chỉ là những rắc rối về vấn đề tiền nong, ám ảnh bạn hàng tháng trời mà thôi. Hãy giữ hình ảnh của mình trong con mắt những người đối diện nữa. Con số may mắn của Xử Nữ ngày 26/5/2016 là 16, 22.

Top Bottom