Tư vấn hộ mình khóa học với

F

ftuk51

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình đang định đăng kí khóa học LTĐH Đảm bảo nhưng chưa biết nên chọn lớp của thầy cô nào để học cho tốt, các bạn tư vấn cho mình với. Mà học phí tính từ 15/8, bây giờ mình mới học thì có giảm hay ko ? Video dc down về phải k ?

À mà hocmai mới mở lớp luyện thi Sinh, chất lượng thế nào nhỉ ?

Lớp LTĐH khác gì LTĐH Đảm bảo hả các bạn ?

Giúp mình nha.

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Mình đang định đăng kí khóa học LTĐH Đảm bảo nhưng chưa biết nên chọn lớp của thầy cô nào để học cho tốt, các bạn tư vấn cho mình với. Mà học phí tính từ 15/8, bây giờ mình mới học thì có giảm hay ko ? Video dc down về phải k ?

À mà hocmai mới mở lớp luyện thi Sinh, chất lượng thế nào nhỉ ?

Giúp mình nha.
Chào bạn!

Cảm ơn bạn đã quan tâm và tin tưởng các khóa học trên Hocmai.vn.

Hiện tại khi bạn tham gia, đăng kí trọn gói các khóa học về luyện thi đại học trên Hocmai.vn thì bạn vẫn xem được những bài giảng đã được đưa lên từ ngày khai giảng khóa đó, và mức học phí vẫn giữ nguyên như trên mục Học phí (xem
tại đây). Bạn nên học các bài giảng miễn phí của từng khóa học/giáo viên để lựa chọn những khóa học/giáo viên phù hợp với khả năng tiếp thu, trình độ học vấn của bạn, Hocmai.vn khuyên bạn nên lựa chọn học giáo viên dạy dễ hiểu, hợp lí.

Hệ thống của Hocmai.vn không cho phép tải video bài giảng điện tử về máy tính cá nhân, việc làm đó là vi phạm bản quyền về Sở hữu trí tuệ.

Trong năm học 2011 - 2012, Hocmai.vn đã khai giảng khóa LTĐB môn Sinh học của thầy Quang Anh (xem chi tiết khóa học
tại đây), đây là một khóa học nhận được nhiều đánh giá khen ngợi về chất lượng và Hocmai.vn vẫn đang cố gắng nỗ lực để nâng cao hơn nữa chất lượng khóa này.

Trước tiên, Hocmai.vn xin cung cấp cho bạn thông tin tổng quan về 2 khóa này để bạn tham khảo:
- Luyện thi đại học đảm bảo
- Luyện thi đại học
nội dung của 02 khóa này đều nhằm mục đích cung cấp cho học sinh các kiến thức cho kì thi đại học năm 2012. Tuy nhiên ở khóa Luyện thi đại học đảm bảo, Hocmai.vn có cung cấp và hỗ trợ cho những bạn tham gia khóa này, cụ thể như sau:
- Dịch vụ Hỏi - đáp: bạn có thể trao đổi cùng giáo viên của Hocmai.vn về những thắc mắc liên quan đến bài tập, kiến thức học tập, kinh nghiệm học thông qua 3 kênh:
+ Gia sư trực tuyến 1900 585812 (hoạt động từ 8h - 17h trừ chiều thứ 7 và Chủ nhật)
+ Box đảm bảo trên diễn đàn: trả lời câu hỏi học sinh trong vòng 24h
+ Hỗ trợ chuyên môn: 094 2222 40x
- Dịch vụ hoàn trả lại học phí: nếu trong trường hợp không may mắn, bạn thi trượt Đại học và điểm môn học dưới 7đ, Hocmai.vn sẽ hoàn lại học phí tùy từng mức điểm (xem chi tiết bên dưới bài viết)

Nếu bạn có bất kì thắc mắc nào thêm trong quá trình tìm hiểu và tham gia Hocmai.vn, bạn vui lòng gửi tiếp câu hỏi tại đây hoặc gọi tới số máy hỗ trợ 1900 585812 hoặc Hotline 0936 585812 (24/24h).

Chúc bạn học tốt!

Thân mến.

Last edited by a moderator:
Top Bottom